ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ติชม+รับผสม
  • ไม่มีเพดหัว 22"-23"
  • นปช นี้มันร้ายจริง ๆ เรื่องการตรวจค้น โรงพยาบาล รับไม่ได้จริงๆ กับการกระทำของเสื้อแดง
    ร่วมการต่อ ต้าน กลุ่มเผด็จการ นปช ได้ แล้วครับพี่น้องชาว ไทย สายเลือดสยาม ทุกท่าน
    " คุณชอบเหรอ ที่ จะให้ คนประเภท นี้ คอยจูง จมูก คุณอยู่ "
  • รูป
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0005.gif 12K
  • ใครสนใจหมาแดงอายุ11เดือนเพศผู้นิสัยจิ๊ดๆปานกลางแต่รักเจ้าของมากว่าง่ายราคาย่อมเยาว์ 3000 บาท ติดต่อคุณเจนนครสวรรค์ 0811818337
    ไฟล์แนบ
    818.jpg 87K
    ปรับใหม่2.JPG 51K
  • ใหญ่ขึ้น
    ไฟล์แนบ
    ภาพ000.gif 16K
  • โทร0819440616 เจ้าของ ถ้าโทรไม่ติดโทร 0899152508 ผมจะบอกเจ้าของให้
  • ใช่ Biq bully ไหม
  • หมาสวยครับ หากให้ผสมฟรีโดยไม่เลือกแม่ รับรองมีคนไปผสมเป็นร้อยแม่แน่ครับ

คิดค่าผสมไปเลยหนึ่งหมื่นบาท ไม่อย่างนั้นแม่หมาไม่มีคุณภาพมาผสมกันเพียบแน่ ใครไม่พอใจจ่ายก็อย่าให้ผสม อยากได้ลูกหมาก็ต้องลงทุน
    และคนที่ผสมไปก็เอาลูกหมามาขายเช่นกัน หากผสมฟรีหรือคิดค่าผสมถูกเกินไป คนก็จะไม่คัดคุณภาพแม่หมา เอาหมาอะไรมาก็ได้ มาเสี่ยงดวง
  • ขอบคุณครับพี่มาร์ค มันไม่มีเพด เรียกได้10000เลยหรือครับ
  • หมามีใบเพ็ดบางตัวให้ผสมฟรียังเคือง

ใบเพ็ดมันเอาไว้สืบประวัติสายเลือด
  • สายเลือดดีแต่ไม่สวยควรทำหมันมากกว่าเอามาบรีดต่อครับ
  • อาเจ้าของหมาบอกว่า ให้สิทธ์แม่แรก 1000 บาท หลังจากนั้นราคาจะเพิ่มขึ้น ถ้าลงรูปไว้ด้วยจะดีมาก
    เย็นๆจะ up รูปหมาให้อีก
  • ทำไมหรือ กลัวไม่มีคนไปผสมหรือครับ

อย่ากลัวเลย คนเล่นหมาเป็นเขาดูออก กล้าลงทุน หมาตัวไหนควรผสม ไม่ควรผสม
    หากหมาเราดีจริง และคนบรีดเขามั่นใจว่าสายเลือดไปด้วยกันได้ สามหมื่นคนก็กล้าผสมครับ
    แต่อย่าทำลายคุณค่าหมาตัวเอง เคยรับผสมพันเดียว แล้วมาขึ้นราคาภายหลัง มันไม่ง่ายหรอกครับ
    และหากคนรู้ว่าหมา ผสมมาฟรี หรือค่าผสมแค่พันเดียว คนผสมไปเอามาขายแพงก็โดนด่าแน่ๆ
    และท้ายสุดลูกหมาชุดนี้จะเป็นหมาที่โดนขายเลหลังถูกๆ

โปรดอย่าสนับสนุน พวกโรงงานผลิตลูกสุนัขครับ ราคาค่าผสมถูกเกินไป มันดึงดูดคนพวกนี้เข้ามาครับ
    พิตบูลมันเหมาะกับพวกเลี้ยงแบบซีเรียสจริงจัง พวกตามแฟชั่นจะนำความเดือดร้อนมาให้ เพราะพวกนี้ฮิตตามกะแส

ลองคิดดูนะ หากพี่เอาแม่หมาเป็นขี้เรื้อนไปผสม ยอมไหมครับ
    หากอยากลดราคาจริงๆ หรือไม่ได้ต้องการเงิน เจอแม่หมาสวยถูกใจ เวลานั้นให้ผสมฟรีก็ยังได้

แต่ทำแบบนี้เหมือนกับว่า อยากทำธุรกิจรับผสมหมา แต่ไม่มันใจในคุณภาพของหมาตัวเอง

ขอโทษนะครับ พอดีผมค่อนข้างแอนตี้และรังเกียจพวก เลี้ยงหมาแบบขาดความรับผิดชอบ
    พวกผสมเล่นๆสนุกๆ หรือผสมแค่อยากเห็นลูกหมา ยิ่งคำพูด ดีก็ทำต่อ ไม่ดีก็หยุด มันคิดแบบไร้ความรับผิดชอบมากๆครับ
    หากอยากทำธุรกิจรับผสมหมาก็กล้าๆประกาศออกไปเลยดีกว่าครับ หากของเราดีจริงมีลูกค้าแน่
    หากตลาดไม่ต้องการ ก็ไม่มีใครมาผสม ก็จะได้ไม่สร้างลูกหมาออกมาโดยไม่จำเป็น
    ผมก็แค่แนะนำ ไปตามความรู้สึกครับ แต่ท้ายสุดก็แล้วแต่เจ้าของหมาครับ

ความเห็นนี้คงเป็นความเห็นสุดท้ายแล้วครับ สำหรับหมาตัวนี้

ขออภัยอย่างสุดซึ้งนะครับ หากความเห็นนี้ทำให้ไม่สบายใจ
  • ใครต้องการผสมช่วยลงรูปและเบอร์โทรไว้จะโทรกลับไป
  • อย่างที่พี่มาร์คบอกผมไม่ต้องการเงินค่าผสมมากมายผมต้องการเห็นลูกหมาที่มีคุณภาพดังนั้นใครสนใจลงรูปและเบอร์โทรไว้ผมจะติดต่อกลับ ขอบคุณพี่มาร์คที่ให้ข้อคิดดีๆ
  • โทรมาคุยกันก่อนได้ครับ
  • รูปอีก
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0011.jpg 104K
  • ต่อ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0013.jpg 86K
  • ต่ออีก
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0014.jpg 111K
  • ลักษณะ คล้ายๆ หมาผมเลยครับ อิอิ

บล๊อค เดียวกันเลย อยู่ที่ไหนหรอครับ

หมาอายุเท่าไร
  • คงไม่ได้ หมายถึงว่า คุณไม่ต้องการค่าผสมมากมาย

แต่หมายถึงว่า ไม่อยากให้ บรีด สุนัขกันอย่างมากมาย เพราะพิตบูล ไม่ใช่ สุนัขธรรมดา
    มันคือ สัตว์พิเศษ ที่ผมว่าคุณก็คงรู้ว่าในหลายๆ ประเทศเค้าห้ามเลี้ยงเพราะมีทั้งคุณและโทษ

ราคาที่สูง ก็เป็นการกำจัด วงจรของสัตว์ชนิดนี้ได้อีกทางนึง
    ผสมฟรี หรือ 2000.-/3000.- ลูกหมาออกมา 10 ตัว หากขายตัวล่ะ 1000.-/2000.- ก็ยังได้แล้วถ้า
    หมาไปตก อยู่ในมือของคนที่
    1. มือใหม่ หัดเลี้ยงสุนัขตัวแรก ปัญหาที่ตามมา หมาดุ/หมาไม่ฟัง/หมาขู่เจ้าของ/หมาไม่กิน/หมาไม่สวย ฯลฯ
    2. เด็กๆ อยากเลี้ยงเพราะราคาถูกมีกำลังซื้อ ปัญหาที่ตามมา ทิ้งขว้าง/ควบคุมไม่อยู่/เอาไปปล่อย/ยังไม่มีความรับผิดชอบ

อย่าผสมพันธุ์เพื่อเอา จำนวนหรืออะไรก็ตามเลยครับ พิตบูล ผสมเพื่อใจที่อยากพัฒนาสายพันธุ์ ควรจะเป็นอย่างนี้ดีกว่าไหมครับ . . .
  • ไง๋เป็นคนเข้าใจไรยากจังฟระ
    คุณอา เค้าเคยเล็งเห็นปัญหา ของสุนัขพันธุ์บ้างไหม?

คนที่นี่อาบน้ำร้อนมาก่อน ทางคุณ ก็นะ..... พูดยากหวะ
  • ขอรูป..ลูกสุนัข..พิทบลู สายกัด..หน่อยครับ