ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"ข้าวปุกงา" แนะนำตัว เด็กๆ 77 วัน
  • "หัวหน้า" "เหนือเมฆ" "เก๋าลัด" 77 วัน ติชมกันได้ งานเชียงใหม่ไปแน่ๆคะ
    ไฟล์แนบ
    DSC04968.jpg 65K
    DSC04970.jpg 67K
    DSC04977.jpg 69K
    DSC04991.jpg 56K
    DSC05003.jpg 64K
    DSC05004.jpg 64K
    DSC04993.jpg 52K
    DSC05006.jpg 58K
    DSC05016.jpg 69K
    DSC05012.jpg 52K
  • :030:สมบูรณ์จังคับ น่ารักดี
  • หล่อจัง.....
  • จ่ำม่ำ มากครับ น่ารัก !!
  • เก็บไว้ทั้่ง สามตัวเลยหรอครับ
    ในสามตัวนี้มี ตัวเมียรึเปล่าครับ

น่ารักทั้งหมดเลย ยยยย
  • กลมดิ๊ก......คุณโยที่ว่าเก็บไว้คือเจ้า 3 ตัวนี้หรือครับ
  • เลี้ยงด้วยอะไรอ่ะครับ อยากรู้ สมูบรณ์จังเลยเน้อ ukanuba + นมผง(นมผงอะไรอ่ะ)
  • หล่อทุกท่านเลย
  • พาเด็กๆมาแล้วอย่าลืม ข้าวปุกงา ด้วยนะพี่
  • น่ารักดีครับ
  • :o058:
    ชอบ ข้าวปุ้งงา มากๆๆ
    จะรอดู คอกหน้าน่ะครับ
  • น่าร๊ากกกกกก
  • น่ารักมากมาย อิอิอิ

เจ้าของดูแลดีแน่เลยถึงได้อ้วนขนาดนี้:)
  • น่าฟัดจริงๆเลยเจ้าตัวน้อย ^O^
  • สวยทุกภาพ ชอบทุกภาพเลย แต่ชอบรูปแรกที่สุด ตัวขวามือกำลังยกล้อเลย ฮ่าๆๆ
  • แว๊กกกกก ละอ่อนน้อยน่าฮักขนาด อยากเล่นด้วยจัง เหนแว้ววว คิดถึง ลูกๆๆโบอ้วนจัง
  • น่ารักอ่า ชอบๆ
  • เห็นวิว แล้วคิดถึงปาย .... สวัสดีครับคุณโย
    ข้าวหลามตัด กับดาวเด่น สบายดี ครับ
    ดาวเด่น ..เป็นหวัดน้ำมูกไหล หมอฉีดยาให้แล้ว ...ตอนนี้ไม่มีน้ำมูกแล้ว เหลืออาการไออย่างเดียว...ชอบแอบไปเล่นน้ำ หมอสั่งห้ามไว้ แต่เผลอไม่ได้
    ข้าวหลามตัด ...ตัวใหญ๋กว่าดาวเด่นน้ำหนักน่าจะ 10-11 โลได้ กินเก่งมาก ไม่ชอบอาบน้ำ กระโดดหนีอย่างเดียว
    ถ้าถ่ายรูปได้ ...จะเอามา update ให้ดูครับ
  • ไมมันจ่ำมัมจัง น่ารักมากๆๆเลยครับ ดูแล้วนั่งยิ้มเลย น่ารักมากๆๆ:005::005:
  • อยากกอด :m077:
  • ขอเอารูปเจ้า Magnum ลูกข้าวปุกงามาอวดมั่งครับ :030:

แล้วเจอกันวันที่ 15 หรือ 14 นะครับ
    ไฟล์แนบ
    Sneaky.JPG 24K
    Jog.JPG 53K
    tired.JPG 23K
    Bush.JPG 47K
  • ตอนนี้ได้ประมาณ 11 โล แล้วครับ และเหมือน comment คุณ Mustafa ชอบแอบไปเล่นน้ำ...เผลอไม่ได้ :013:

ยังไงส่งเมล์มาให้หน่อยนะครับ จะได้ update รูปไปให้เรื่อยๆ

vowell@hotmail.com
  • แล้วจะเอารูปน้องแปงมาให้ดุฯธ
  • คุณโยครับ
    ช่วย update รูปเด็กๆทั้งสามด้วยครับ
    กำลังเปิดประเด็นกะแม่ของมัน เรื่องการตัดหูน่ะครับ

ขอบคุณครับ
    :020::061::062::019: