ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เด็กใหม่(ชล) ฝากเนื้อฝากตัวค่ะ
  • เพิ่งเคยเลี้ยงพิทบูลตัวแรก เป็นหลานของพี่เดียวเจ้าของสุดหล่อซาเปี้ยนค่ะ ตอนนี้ไปตัดหูมาได้ 3 วันแล้ว
    ขอฝากเนื้อฝากตัวและขอคำแนะนำในการเลี้ยงด้วยนะคะ ตอนนี้ให้กิน F1 สีม่วง ขนสวยและอึดีกว่ากิน ANF อีก ชอบมั่กๆ ขอบคุณสำหรับพื้นที่ค่ะ
    ไฟล์แนบ
    เห็ด + ขม.jpg 69K
    ตัดหู.jpg 80K
    เตรียมเชือด.jpg 78K
    ก่อนตัดหู.jpg 63K
  • อุ้ย ลืมแนะนำตัว เจ้าของชื่อมุกค่ะ เรียนอยู่ม.บูรพา
    ส่วนลูกชายคนเล็กนี่ชื่อเจ้าผักโขม ซนสุดๆ ชอบแหย่ๆพี่ๆ ชิวาว่าเล่น
  • :o024:ที่เสียบจมูก สีเขียวไว้ทำไรอะคับ:o046:
  • นั่นมัน เขียงเชือดหูของ หมอเมืองชลสัตวรักษ์

ยินดีที่ได้ รุ็จักจ้า
  • น่ารักมากๆ คัฟ

นี่ลูกสาว น้องนาร่า ^^
    ไฟล์แนบ
    01_126.JPG 122K
    GetAttachment.aspx.jpeg 24K
  • หาแฟนให้ หมาผมก่อนเอิ๊กๆ เจ้าบูบู้คร้าบ

ตัด ร้านเดียวกันแน่ เลย แต่ผมเหาะ ไปตัดชลบุรี ^ ^

ทำไมหมาคนอื่นตัดมาแล้วหูตั้งดีๆ ทำไมของผมมาน ฟี๊บๆ แบนๆไปข้าง นึง มานไม่แข็ง - -โตมาครงตั้งแหละมั่งดามไว้อยู่
    ไฟล์แนบ
    IMG_61372.JPG 106K
  • ตัดมาตอนน้องหนักเท่าไหร่ค่ะเสียตังไปเท่าไหร่เอ่ย
    จาเอาเด็กๆที่บ้านไปมั่ง:005::005::031:
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0426.jpg 61K
    ภาพ0400.jpg 32K
    SV400106.JPG 54K
  • สวัสดีครับ น้องมุก ยินดีต้อนรับสู่สังคม พิทบลูโซนครับ
    พี่เดียวนิสัยดีมากๆครับ :063::063::063:
    เคยไปบ้าน แกมาครั้งนึง

คอกนี้ลูกของใครครับ ลูกเจ้าซาเบี้ยน เลยรึเปล่า สวยดีครับ น่ารักดี
    ถ้าว่าง ๆ เข้ามาในห้องนี้บ้างน่ะครับ http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=12349&page=10

ยินดีที่ได้รู้จักครับ
  • ผมตัดมา ตอนน้ำหนัก 5 โล หมอดังเขาเห็น มาไกล เขาเลยตัดให้ ปกติเขาต้องให้สุนัขน้ำหนัก 7 โลถึงจะตัดให้ครับ
  • ขอรู้จักร์คุณมุกด้วยนะครับหมาผมเป็นหมาแดงอะครับแต่โดนรถชนตายบ้านอยู้บ้านบึงชลบุรีครับ
  • ยินดีที่ได้รู้จักพี่ๆทุกคนนะคะ เจ้าผักโขมเป็นหลานซาเปี้ยนค่ะ แม่เค้าเป็นลูกสาวของพี่เดียวแต่มุกจำชื่อไม่ได้
    ไว้ถ้าพี่เดียวมาเจอ รบกวนขอรูปพ่อแม่เค้าหน่อยนะคะ พี่เดียว

..ส่วนไอ้ท่ออากาศเขียวๆเสียบจมูกไว้ให้อ๊อกซิเจนตอบสลบค่ะ คุณHammer_Hadyai
    คุณ beckberry ตอนเอาไปตัด 9 โลค่ะ อดข้าวน้ำ 12 Hr. ค่าใช้จ่าย 1,2** ค่ะ
    RIP K.tongza ด้วยนะคะ
  • Illuminados CommentTime1 วันก่อน | May 2, 2010, 2:41 am
    นั่นมัน เขียงเชือดหูของ หมอเมืองชลสัตวรักษ์

ยินดีที่ได้ รุ็จักจ้า

เมืองชลสัตวรักษ์ ชื่อนี้คลีนิคเทพ จร้า....
  • หวัดดีจร้า ยินดีที่เมืองชลเรามีสมาชิกเพิ่มก้าบบบบบบบบ
  • ชลบุรีมีคนเลี้ยงพิทบูลเยอะเหมือนกันนะคะ