ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ได้ยินมาว่าตัดหูแล้วมีแผลเป็น
  • ได้ยินมาว่าที่คลีนิกตัดหูส่วนใหญ่จะตัดไม่ค่อยดี มีแผลเป็น กันหมดยกเว้นบางที หรืออาจจะที่เดียวในประเทศไทย ถึงขนาดอยู่จังหวัดไกลๆๆก็ต้องยอมไปกันจริงไหมคับ เพราะตัดสินใจอยู่ว่าจะไปที่นั้นดีไหม หรือจะตัดที่จังหวัดตัวเองดี
  • แล้วคุณอยู๋ จังหวัดไรละ ครับ เพื่อ มีพี่ๆน้องๆ เขาจะได้แนะนำถูกทาง

มาบอกแบบนี้ใครจะแนะนำถูก - -
  • พูดไรหว่า
  • อยู่ กรุงเทพคับ
  • ผมว่าตัดไม่ต่างกันมากหรอก อยู่ที่การดูแลรักษาหลังตัดมาครับ

เพราะเขามีเครื่องมือวัดให้มันเท่ากันอยู่แล้วครับไม่ใช่อยู่ดีๆ เขาเอากรรไกรมาตัด แง๊บๆ หมาหูขาด ว๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกก

555
  • สวัสดีครับคุณ ttt ผมว่ามันขึ้นอยู่ที่การดูแลรักษาความสะอาดหลังจากการตัดหูหมาที่คุณมีให้กับน้องหมาของคุณ ดูแลการกินยาทายาตามเวลาที่คุณหมอสั่ง และที่สำคัญงดกินไข่ครับเพราะถ้กินแผลมันจะนูนอักเสบ (ความเห็นส่วนตัว) แล้วที่สำคัญคุณต้องแยกน้องหมาไม่ให้ไปเล่นกับตัวอื่นชั่วคราวเพราะการเล่นกันของน้องหมาจะทำให้บาดแผลเกิดการกระทบกระทั่งทำให้แผลเกิดการอักเสบได้ครับ แล้วแผลที่คุณผ่าตัดมามันจะรักษาลำบากหรือถ้าหายแล้วบาดแผลก็จะไม่สวยครับ ส่วนที่คุณบอกว่าที่ไหนดีนั้นขึ้นอยู่กับความพอใจของคุณ และความสะดวกของคุณ ถ้าคุณพอใจหรือทำแล้วสบายใจทำไปเลยครับ (ถูกผิดประการใดต้องขออภัยด้วยครับ)
  • ไม่เห็นเป็นเลย
    10วันก็หายตัดมาตั้ง 3 ตัวแล้ว
    มันอยู่ที่ตัดสวยไม่สายมากกว่า
    ตัดใกล้บ้านราคาก็ถูกด้วย 700บาท เองไว้จะถ่ายรูปมาให้ดู
    ทรงหูอยู่ที่เราชอบสั่งหมอไงมันก็ออกมาอย่างงั้นยกเว้นพูดกับหมอไม่รู้เรื่อง
  • 4 เดือนตัดไ้ด้ยุไหมค่ะ
  • ตัดหูที่ไหน เด็ด อะครัฟ
  • วัดไผ่ตัน ไงที่รัก :o016::o016::o016:
  • ไม่เห็นเป็นเลย3ตัวแล้วยังไม่เจอตัวนี้ตัดได้1เดือน
    ไฟล์แนบ
    IMG_4378.jpg 106K