ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Redman x Alien (หมาแดงนครปฐม)
  • เห็นด้วยกับป๋า
  • ดูแลมันให้ดีก่อน ยังไม่ทันลืมตา ก็นั่งตีราคาหมากันแล้ว
    ใจเย็นๆหน่อย แล้วพ่อหมานี่ปั๊มไปห้า-หกครอกแล้ว เพลาๆลงหน่อย ใช้งานมันตั้งกะยังไม่ครบขวบ ทำสถิติแข่งกับวันวัน ซัมเมอร์เหลอนาย
  • ป้าด ตาโต้ง เด็กๆงามแต้ๆ

Tom_Chonburi Cool Camp
  • อย่าลืมของผมด้วยครับคุณโต้ง
    :o061:
  • พูดถึงก็มาเลย ฮ่าๆๆ

จิ้งจกทั้งเรายังต้องฟัง น้าผีทักมาก็ฟังๆแกหน่อย เดี๋ยวเจอแบบ ออฟกระจง ผูกปีเป็นFC แล้วเหนื่อย ฮา............
  • ชอบF3 วะโต้งๆๆ:065:
  • คุณโต้ง ตัวผู้ตัวเท่าไหรบ้างครับ eak_chumneansart@yaho.com ขอบคุณครับ เพื่อได้มาเป็นแฟนกับลูกสาวผม
    ไฟล์แนบ
    DSCF2443.jpg 26K
  • โต้งครับ อัดลูกหมาให้เป็น หมูแดงทุกตัวเลยนะครับ พี่ผีจะได้เห็นใจคนเลี้ยงอย่างเรามั้ง

ปล.ไอ้ก็องมันก็เกือบจะเป็นหมูแล้วนะครับ555
  • ขอบคุณพี่แจ็คครับ คิดว่าM1และF4น่าจะเก็บนะครับ ขอโทษพี่ด้วยจริงๆๆ ผมเห็นมันผมก็ยังน้ำลายไหลเลย

ขอบคุณพี่มาร์คด้วยครับที่เข้ามาแวะชมและตักเตือน ขอบคุณหยก คุณTommy คุณHammer พี่เอ คุณKaday และก็พี่หรั่งอีกรอบ

ที่สำคัญโดนเข้าแล้ว ขอบคุณน้าผีที่เตือนด้วยครับ คนโทรมาขอผสมRedmanกับผมเยอะครับ แต่ก็ปฎิเสธไปหลายคน

ต่อไปนี้ถ้าแม่หมาไม่โดน หรือคนไม่โดน ก็คงไม่ผสมครับ และผมก็ไม่คิดจะทำสถิติด้วย ขอบคุณครับที่เตือนสติผม:005:
  • คิดถึง เขี้ยวเงินวะ
    ไฟล์แนบ
    DSC06739.jpg 89K
  • :005:สวัสดีครับพี่กลอฟ สบายดีนะครับ เขี้ยวเงินน่ารักม๊ากมากๆๆ อยู่นี้ไม่ต้องห่วงผมเลี้ยงเอง อ้วนถ้วมสมบูรณ์ กินเช้าเย็น ไว้จะถ่ายอัพเดทให้ดูครับ:005:
  • สักวัน...ต้องได้มา:m113:
  • ขอบคุณมากจริงๆๆครับพี่แจ็ค

พี่Kadayมาเอาวันนี้เลยก็ได้ครับ55

ขออัพเดทหน่อย10วันแล้ว เริ่มลืมตามาดูโลกกันแล้วครับ

เริ่มจาก m1 ตัวนี้ไม่ได้ขาย
    ไฟล์แนบ
    1m.jpg 64K
  • m2 ตัวนี้ต้องแยกออกมาเลี้ยงต่างหาก โดนแม่เหยียบที่หลัง
    ไฟล์แนบ
    2m.jpg 76K
  • f1 หน้าตาสุดๆๆเลยครับ แต่ห่างคตนิดนึง
    ไฟล์แนบ
    1f.jpg 56K
  • f2 อ้วนจ่ำม่ำครับ กินนมโคตรเก่ง
    ไฟล์แนบ
    2f.jpg 56K
  • F3 ไม่ขอบรรยายครับ
    ไฟล์แนบ
    3f.jpg 62K
  • f4 ตัวนี้ก็อาจจะเก็บอีกตัวครับ
    ไฟล์แนบ
    4f.jpg 57K
  • f5 ออกมาตัวนิดเดียว ตอนนี้แซงเพื่อนแล้ว ลืมตาก่อนใครเลย
    ไฟล์แนบ
    5f.jpg 59K
  • :063:หุหุ สวยทั้งหมด เป็นผม เก็บไว้ เลี้ยงคน เดียว แล้ว เสี่ยโต้งง ไม่คงไม่ขาย อ่ะ 55
  • :063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063:
  • สวยๆอย่างแรง ของดีต้องเชียร์ลูกหมาแต่ละตัวหน้าสะใจดีชอบๆ
  • ขอบคุณคุณJiji ขอบคุณเฮียเหลียงครับ:005:
  • อิ อิ จัด F3 มาหาดใหญ่คร้าบบบ จับหมั้นกันไว้ก่อน
    ขอบคุณคุณโต้งด้วยครับ:o027:
    ไฟล์แนบ
    DSC01766 (Small).JPG 42K
  • ผมต้องขอบคุณพี่แทนครับ มาเร็วเคลมเร็วจริงๆๆพี่โดม f3 ไม่ทำให้ผิดหวังแน่นอน ผมยังโดนแฟนบ่นเลยว่าทำไมไม่เก็บตัวอ้วน

บอกว่าสวยกว่าไอตัวที่โต้งจะเก็บอีก เอาซ่ะผมเคลียดเลย ไม่ต้องห่วงเรื่องอัดลูกหมา มันเป็นความสุขของผมอยู่แล้วได้เห็นหมาท้องกาง