ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลูกชายคนดังถ่ายแบบในนิตยสารแพรว
  • อัพรูปแล้วนะคะ เชิญชมเลยค่ะ
    ไฟล์แนบ
    15.jpg 53K
    0.jpg 54K
  • รีบเอามาลงเลยอย่าช้า พี่ก็ยังไม่เห็นครับ
  • โอววว์ ลงด่วนเลยครับ
    อยากเห็นๆ ๆ
  • ตายแล้ว นางแบบที่จูงบีเจวันนั้นคือ จี๊ดแสงทองที่ขึ้นปกไทยรัฐอาทิตย์ที่ผ่านมาหรือวะนี่

ตูปล่อยไก่ตัวเบ่อเริ่ม เขาแนะนำตัวว่าชื่อจี๊ด ไอ้เราก็ไม่รู้จัก
    ยังงงจี๊ดไหนวะ นางแบบชื้อจ๊ดมีด้วยหรือ ฮ่าๆๆๆๆ

น้องมุกจัดมาลงด่วนครับ
  • 5555
    ป๋า ไม่รู้จัก จี๊ดแสงทองหรอเนี่ยะ
    ที่ตูมๆ อ่ะครับ
  • พี่คนธรรมะธรรมโม วันๆทำแต่งานไม่ค่อยได้สนใจโลกภายนอก
    ยิ่งพวกดารา ยิ่งไม่ค่อยได้ตามข่าวครับ
  • น้องมุก ด่วนเลยครับ ด่วนเลย
  • วันนั้นถ่ายหลายชุดมาก เวลาน้องเขาเปลี่ยนชุด นี่ไม่ค่อยเกรงใจใครเลย ฮ่าๆๆ
  • แหมๆ พี่มาร์ค น้องหมาที่เอาไปถ่ายตั้งหลายตัว มองแต่นางแบบอ่ะนะ
    แต่แหม สุดหล่อBJ ได้ลงตั้ง 2 หน้าติด ตัวอื่นๆเค้าได้ลงแค่หน้าเดียวเอง
    หมาเทพก็งี้เนอะ
    ไฟล์แนบ
    24.jpg 61K
    33.jpg 61K
  • ก็วันนั้นบีเจมันหล่อสุดอะครับ ฮ่าๆๆ
  • ทำไมลงแต่รูปแต่แก้ไขส่วนอื่นไม่ได้อ่า
  • ของผมลงหน้าหนึ่งเลย แหะๆ
    ไฟล์แนบ
    Julong0817967766-p99.jpg 109K
  • ดูนางแบบสิครับ
    จูงซะห่างเลย
    ผมสงสัยว่าเค้ากลัวหมา หรือกลัวเจ้าของกันแน่ ฮ่าๆๆๆๆ:015::015::015:
  • ไหนหวารูปบีเจ
  • ว้าว ก้าวเข้าสู่วงการ
  • มั่วๆๆๆๆมากๆๆๆๆๆ
    แพรวเล่มนี้ ฉบับบ 25 เมษายน 2553 หน้าปก คริส หอวัง
    แฟชั่นใน นางแบบชื่อ รฐกร สถิรบุตร (ชื่อเล่นว่าจี๊ดหรือเปล่า ไม่แน่ใจ)

เหอๆ เชื่อแล้วว่าพี่มาร์คไม่สนใจวงการบันเทิงจริงๆ 555+
  • :067::067::067::067:รูปบีเจอยู่ข้างบนไงคะพี่มาร์ค
  • :006:บีเจหล่อจัง:006: