ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Introduced G-Unitpit of God The Grizz Open Stud UKC Blood Goliath & Monster
  • 1 ปี 1เดือน ลูก LowLow & Foodstam รูปพ่อกะแม่มันอยู่ด้านล้างนะครับ LayLowคุณตา EzRiderคุณปู่ เลือดแน่นๆ Goliath & Monster สนใจโทร 088-648-1010 กอล์ฟ ครับ ลำลูกกา คลอง2 รูปจะอัพให้เรื่อยๆครับ เดียวจะทำสายมาให้ชม ดูใบเพดไปก่อนนะครับ
    ชอบเตี้ยลํ้าไม่ผิดหวังครับ ราคาแล้วแต่ตกลงครับโทรคุยกันดีกว่าครับ ผมง่ายๆครับหาเพื่อนที่ชอบเตี้ยๆเหมือนกัน
    ไฟล์แนบ
    IMG_0172dd.JPG 60K
    IMG_0152dd.JPG 53K
    IMG_0227.jpg 116K
    IMG_4820 smil.JPG 54K
    laylow.jpg 37K
    Famly-the-grizz3Rady.JPG 100K
  • หล่อครับ
  • อยู่ที่ไหน สวยดีคับ เปิดเท่าไร แจ้งเลย
  • แม่จ้าวววววว หัวเหรอครับนั่น หล่อมากครับ
  • ผสมไปก็แจ้งขอใบไม่ได้
  • ทะไมถึงขอใบไม่ได้ the grizz ผมยังไม่เคยผสมไครเลย แล้วขอใบไม่ได้ยังไง
  • สวยครับเตี้ยดีครับ มีรูปพ่อกับแม่ของเขาไหมครับ อยากเห็นครับ ขอบคุณครับ
  • :063: แจ่มครับ :063: :063:
    Lowlow
  • :063:งามมากเลยคับตรงสเป๊กผมเลย พี่อยู่ที่ไหนคับ
    ลูกสาวผมฮีทใกล้จะมาแล้ว สุดยอดคับ:063::063:
  • สวยมากครับอยากเห็นตัวเป็นๆ
    ไฟล์แนบ
    NK.JPG 89K
  • :063::063::063: .... มันหนาได้ใจจิงๆ
  • ขอคุณครับที่ให้ความสนใจครับ และขอบคุณสำหรับรูป ป๋า เจ้า Grizzry อัพครับ Fuck ก็หล่อครับ
  • ว่างๆจะโทรไปคับ ..อยากเอา 4 x BLACK ACE ชนกับ Goliath & Monster ดูสักที อิๆๆ
  • จัดไปครับ
  • สวัสดีครับพี่กอลฟ์ มิสไนร์ครับ ท้ายคอกนะครับตัวนี้ พอจะใช้ได้ไหมครับพี่
    ไฟล์แนบ
    huj.JPG 78K
    lp.JPG 34K
  • ใบ ของมิสไนครับพี่กอลฟ์
    ไฟล์แนบ
    SDC14633.JPG 106K
    SDC14663.JPG 102K
  • พร้อมมะไหร่มาดูตัวเป็นๆนะคร๊าบบ
  • :019:OK . ครับพี่กอล์ฟ ไว้มาเมื่อไหล่จะบอกนะครับ ขอบคูณครับ