ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Aไอเพชร เรด ไดมอนด์
  • วันนี้ฤกษ์ดี รับ ไอเพชร เรดไดมอนด์ ลูกเจ้าแทงโก้กะคูม่า ของค่ายรามาสามเข้าบ้าน

http://www.youtube.com/watch?v=_RC7oC8u5Ts
    ไฟล์แนบ
    reddiamond.JPG 22K
    จดจ้อง.JPG 27K
    น่านอน.JPG 32K
    หวงห้าม.JPG 35K
  • โทษทีครับป้าพรไม่ทันได้คุยกันเน๊ตมันเน่า
  • ม่ายพรื้อ ก๊าบ ม่ายพรือ จิอวดลูกหมานิ
    ไฟล์แนบ
    401.JPG 18K
    351.JPG 30K
  • นี่ครับลูกสาวผม จะ 4 เดือนแล้ว
    ไฟล์แนบ
    P42808613.jpg 96K
  • http://www.youtube.com/watch?v=Z1WbuZBZEsA
  • น่ารักจังป้า:o061:
  • โกลเดน ดีใจน่าดู
  • http://www.youtube.com/watch?v=DUBrLzYjzb0
  • ผมว่าโกลเดนเฝ้าอยากกินตับเด็กป่าวอะป้า
  • เหอๆ เผลอไม่ได้ ตบเอาแรงๆ เล๊ย โทษฐานมาแย่งฟามร๊ากกกกกกกของนู๋

แต่เชื่ออยู่อย่างหนึ่งว่า เลี้ยงมันมา สอนมันให้รับแขก มันคงไม่ดุร้ายน่า

แต่ก็อยู่ในสายตาตลอดเวลา จนกว่ามันจะคุ้นกัน อิอิ
  • ป้า พร เห่อ หมา ใหม่ 5555

อี โกลเด้น หัว เน่า แล้ววว
  • โห กริช คู่แดงๆ ของแก ก้อไม่เห่อเลยเนอะ
  • :063:สวยงามมากคับ มันต้องแบบนี้ถึงจะแจ๋ว อย่าลืมนะป้าที่คุยกันไว้
    ผ่านมาระยองก็เอามาให้ชมตัวเป็นๆมั่งครับ
  • ของผมไม่ได้เรียก ว่าเห่อ แต่ เรียก ว่า โคตเห่อ อะ ป้า

55555
  • Photobucket

Photobucket

Photobucket

ป้าๆ.....ขออนุญาติฝากรูปให้ พี่ที่ขอนแก่นดูนะครับ...

ตัวนี้ตัวผู้ ชื่อ Akon วันนี้ครบสองเดือนแล้วครับ

รึใครสนใจ ติดต่อมาได้เลยนะครับ 089-178-1439
  • รูป ใคร อ่ะป้าหน้าคุ้นๆ ในคลิปอ่ะ โครตหล่อเลย 5555
  • ได้เลยลุงหล่ำ หมาครอกนี้ กินง่าย ซนแต่ไม่ดื้อ 555555 เห็นอีโกลเด้น แกล้งนอนทำตัวแข็งทื่อเลย

มันอยากซนใจจะขาด แต่กลัวอีโกลเด้นงับ ชอบไปซ่อนตัวเรื่อยเลย อยู่บ้านลุงหล่ำมันขี้กลัวมั้ยยยยยย
    ไฟล์แนบ
    39.JPG 52K
  • เจ๋งเลย ว่างๆเอามาให้ คู่พี่เลี้ยงที่คลองหก เลี้ยงก็ได้นะครับพี่พร ที่นี่ทำงานกันเป็นทีม รับรองว่าไม่กัด

แต่ว่าเล่นแรงเฉยๆ เหอๆๆ
  • ทีนี้ล่ะมรึงงงงง....
    พ่อแม่ไปโรงปุ๋ย3วัน 7วัน.....
    เละ...!!!
    :o023::o023::o023:
  • อ้าววววววววว ในคลิปที่เอาหมาชิวาว่ามาให้อีโกลเด้นลองเขี้ยวอ่ะ หนุ่มเจมส์ (เรืองสาก ม๊างงงงงงง) 55555555

ทั่นหยก คลองหกมันใกล้บ้านพี่นี่หว่า อิอิ

โห ชั่งรู้ใจ หมา จิงๆ เลยนะ โมโม่
  • ปกติครับป้าไอ้เพรช โดนอีโกลเด้นข่มซะขนาดนั้น.....น้องใหม่ใครจะไปกล้าหือหา:m116:
  • รอก่อน เหอะๆ การันตี ข่ม มากๆ เตรียมตัว ฝัง โกเด้นได้เลย อีกไม่นาน รอเวลาก่อน 5555
  • ฝากให้ป้า....เดิมผมจะไม่ได้ให้กินนมเยอะนะครับ....

Photobucket

Photobucket

Photobucket

ตามนี้ครับป้า...
  • อยากรู้คับว่าเจ้าพิตเนี่ย ถ้าเลี้ยงด้วยกันสองตัวมันจะงับกันไหมอ่ะค้าบ
  • ดีใจด้วยป้า...เด็กใหม่ป้านี่มันหน้าตาดีจัง....:m021:
  • อีโกลเด้นก้อน่าร๊ากกกกกกก
    ไฟล์แนบ
    golden2.jpg 40K
  • หมาสวยจังเลยคร้าบบบ
  • โห สมกะฉายา อัศวินรัตติกาลเล๊ย อิอิ

มาชมหมาป้าพรซะดึ๊กดึก ขอบคุณมั่กๆจ้า

แต่ยังก่อน ตอนนี้แค่หน้าสวย แต่ฟอร์มมันยังไม่ออก ต้องรออีกซักสี่เดือน ถึงจะรู้ว่า "งาม" เป่า คริคริ
  • ชอบภาพที่หวงห้ามจังครับน่ารักดี แล้วใครหวงครับ ลุงสารวัตรหรือป้าพร อิอิ:005:
  • เอ็ะชิวาว่าใครคุ้นๆนะเจมส์ 5 5 5 :o062:
    ไฟล์แนบ
    .c9.jpg 38K
  • เอามาโชว์มั่งเห็นพี่พรเห่อเลยเห่อตาม :o023::o023:
    ไฟล์แนบ
    AbbA2.jpg 19K
  • + โต้ง ค๊าบบบบบบบ นี่ไง เขตหวงห้าม อีโกลเด้นมันหวง อิอิ

+ GuPao เกือบเหลือแต่ชื่อเลยเฮียเจ้า ฮานะ ของเสี่ยเจมส์ง่ะ เป็นชิวาว่า ดั๊นเห่าอีโกลเด้น เหอๆ ยกหนีแทบไม่ทัน เยี่ยวแตกเยี่ยวแตน

+ โห โตโต้ อุบได้ตั้งสามเดือน เป็นป้าพรนะรึ ได้มาก้อเห่อ อยากอวดแย้วววววววว คริคริ
    ไฟล์แนบ
    ง.JPG 41K
  • ตอนมาถึง นอนนิ่ง รอดูท่าที อิอิ
    ไฟล์แนบ
    ย่อ.JPG 36K
  • วันที่สามของการเข้ามาอยู่บ้านใหม่ เริ่มซ่าส์
    ไฟล์แนบ
    อย่าทำนู๋3.JPG 36K
    ห้ามซ่า3.JPG 38K
    เล่นกันเหอะ3.JPG 34K
  • เดียวสักพักพอเริ่มคุ้นกันมากขึ้นคราวนี้มันส์........ควบกัรกระจายทั้งบ้านอาจจะมีการกัดกันบ้านเพื่อการจัดลำดับของผมที่บ้านก็เป็นเรดโนสตัวเมีย 1 ตัว 7 เดือน ของต้นคลอง4 ลูกดีเซลสีช็อค.....ตัวผู้พี่ใหญ่มาจากไหนไม่ต้องสนใจ..9เดือนลายเสือ....เล็กสุดตัวผู้ลูกฮาร์เลย์ ของน้องโก้ ชลบุรี คลู.....น่าจะ4เดือนกว่าสีน้ำตาล(ปัจจุบันตัดหูแล้ว) เล่นกันแรงมากต้องคอยดู และดุ ว่าห้ามเล่นกันแรงๆ เขาก็จะเลิก แต่ดโพักหลังเจ้าเล็กสุดจะยอมแล้ว แตมีฮือบ้าง....แต่ต้องดูอีกที่เพราะตอนนี้มันจะโตแซงพี่มันหมด ว่าจะเป็นยังไง..ป้าผมอยู่คลอง3 คลองหลวง...ของเลี้ยงต้อยเจ้าเพชรได้่เปล่า...เจ้าจีเซล rednose อยากกินเด็กครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF2677.jpg 33K
    DSCF2686.jpg 65K
    DSCF24432.jpg 26K
  • 5555 พี่ยีนส์ พี่หล่ำ บอก สวย โว้ย 555
    บอกว่า เมื่อไหร่ จะ มี อีกป่าว 555 มันจี๊ด อ่ะ เกือบเป็น ศพไปแล้ววันนั้น 555
  • น้องหมาตัวใหม่น่ารักดีครับป้า แต่ขอบอกว่าตามลักษณะแนวหมาแดงแล้ว น้องหมาตัวนี้มีข้อบกพร่องและ ข้อเสียอยู่ครับป้า ข้อเสียไง ? ข้อเสียที่ผมไปอุ้มไม่ทันป้าไงกร๊าบบบบ555 จิงๆแล้วมันสวยมากครับป้า ล้อเล่งอ่าล้อเล่ง
    ไฟล์แนบ
    GetAttachmentCABLYILF.jpg 44K
  • + เอกก๊าบบบบบบบบ เอาไงไหวง่ะ ตั้งสามตัว

โห มีการเลี้ยงต้อย รอไปเถิ๊ด 5555555

+ จุ๊ยซ์ นี่แหละ ผลของการลังเล เห็นเข้าออก เข้าออก เลียบ ๆ เคียง ๆ หมาแดงตั้งหลายกระทู้ อิอิ โส น้า หน้า อดหมดเลย 5555555
  • รอนานเท่าไหร่ก็จะรอ..รอ..รอ................................................จนขึ้นคานครับป้า:o010::o044:
  • หวัดดีครับป้า ลงเครื่องมาถึงบ่ายสามกว่าๆแต่กลับถึงบ้านสามทุ่มกว่าแล้ว มัวแต่พาไปแห่รอบเมืองหาดใหญ่เลย พอดีว่ามีท่านผู้ชมและท่านที่กำลังสนใจหมาแดงรอดูรอชมอยู่เพียบเลยครับ กลับมาถึงบ้านนี้ตัวร้อนเหมือนกะจะไม่สบายเลย จะถ่ายรูปมาลงก็ปลุกไม่ตื่นเลย สงสะจะเหนื่อยมากๆ เดี๋ยววันนี้จะถ่ายรูปมาลงให้ดูน่ะครับป้า
    ไฟล์แนบ
    DSC020372.jpg 123K
  • หยั่งหล่อ เลยทั่นเอก เอาน้ำเกลือ(ล้างแผล) เช็ดหูไอตัวเล็กด้วยนิ ตามด้วยเบตาดีน

ไอเพชร รายงานตัวคร๊าบบบบบ
    ไฟล์แนบ
    หกโล2.JPG 40K
    หกขีด2.JPG 44K
    ตุ่ม2.JPG 36K
  • เค้าสวยจ้าป้าพรไม่ได้หล่อ แต่ไม่แน่น่ะอาจเป็นสาวหล่อก็ได้ครับ นามเดิมมีนามว่า wonder girl ครับแต่ตอนนี้ได้เปลี่ยนเป็น Amandra แล้วจร้า น้ำหนักชั่งเมื่อเช้านี้หลังจากไม่ได้กินอะไรเลยตั้งแต่เมื่อวานก็ได้หกโลเหมือนกันครับ แต่น้ำหนักตอนส่งมา 8 โล เดี๋ยวขอย่อภาพก่อนน่ะครับแล้วจะเอามาลงใหม่ครับได้ถ่ายใว้บ้างแล้วนิดหน่อยครับ
    ไฟล์แนบ
    P5081078.jpg 64K
  • wow ทั่นเอก ลูกไอวอร์เฮด มันบึ๊กจิงๆ อิอิ งามจ้ะงาม

ได้เวลาอาหารเช้า ไอเพชรหิว เลยแทะโซฟา โดนไป 1 ป๊าบ

ปกติ อีโกลเด้นกินยากมั่กๆ

นี่เลย เอามากินพร้อมกับ แป๊บเดียว เกลี้ยง 5555555+
    ไฟล์แนบ
    080520103712.jpg 19K
    080520103702.jpg 33K
    080520103692.jpg 29K
    080520103682.jpg 30K
  • คนเห่อหมา 555555555+
    ไฟล์แนบ
    432.JPG 29K
    412.JPG 32K
    435.JPG 27K
  • ฉีดยาแว้ว เข็มสอง
    ไฟล์แนบ