ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

น่าสงสารจังเลย
  • :022:เม่อวาน น้ำหวานตกรถกระบะ หึหึ คางทะลุเลย แต่ไม่ร้องซักกะนิดเลย เข้มแข็งจริง
    สมกับเป็นนักสู้:022:
  • ของผมก็เคยตกครับ 2 ครั้ง แต่มีเชือกรั้งไว้เลยไม่เป็นไร
  • ระวังหน่อย เดี๋ยวมันตกขาหักหรือมากกว่านั้น แล้วจะเสียใจนะครับ
  • ผมว่าต้องระวังหน่อยนะครับ เวลาพาหมาไปไหน ถ้าเอาไว้กระบะหลังเพียงลำพัง

ควรจะเอาใส่ Box เอาไว้ จะได้ไม่ตก ไม่เกิดอุบัติเหตุ ที่ผ่านมา มีเหตุการณ์อย่างนี้

มาหลายครั้ง เอาหมาไว้หลังรถ แล้วหมาก็ตกตอนไหนไม่รู้ ตามหาก็เจอบ้าง ไม่เจอบ้าง

ครั้งนี้โชคดี แต่โชคดีคงไม่อยู่กับเราตลอดหรอกนะครับ
  • ถ้ารถขับอยู่......เจ้าของแบบนี้ไม่มีความรับผิดชอบ
    รถที่วิ่งตามมา หักหลบ เกิดอุบัติเหตุ เสียทรัพ-เสียชีวิต

เฮ้ออออออออ คิดได้ไงวะเนี่ย

ถนนเป็นของใคร?
    ประเทศไทยอยากเจริญแล้ว จะได้เจริญซะที......นะ!

ถ้ารถไม่ได้วิ่ง...ก็ระวังหน่อยนะครับ ลูกหมาจะเจ็บเอา

น้ำหวานเป็นคุณครู ... ต้องเป็นแบบอย่างที่ดีกับเยาวชน
  • น้ำหวานตกรถกะบะเอง เหรอหมาของน้ำหวานตกรถกระบะอะครับ อ่านแล้วงง มีคนเทศน์ด้วย
    แต่ถ้าหมาตก ผมก็เห็นด้วยกับน้าผีข้างบนน๊า สงสารหมา สงสารรถที่ตามมาด้วย
  • เออหวะ น่าจะเป็นคน
    เย็กกี่เข็มครับ ซีเรียสมากมั้ย ไม่จับให้แน่นๆล่า หายไวไวนะครับ ขอโทษที่ผีอ่านถามไม่ดีๆๆๆๆๆ
  • 555 อ่านดีดี แล้วยิ่งฮา สรุปใครตก ออกมาแยงด้วยครับ