ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHEE TOSS เปิดผสมแบ่งลูกครับ
  • ขออนุญาติพี่มาร์คเปิดรับผสมครับ ขอตัวเมียใน กทม หรือ นนทบุรี ก็ได้ ครับชีโสสเป็นหมาที่ไม่ดุเลยครับขี้เล่น ผสมขอแบ่งลูกสักตัวครับจะเอาไปให้บ้านแม่เลี้ยง ใครสนใจลงรูปตัวเมียพร้อมสายพันธุ์(ใบเพ็ด)ไว้ได้เลยครับ
    ไฟล์แนบ
    hhr.jpg 83K
    uu.jpg 103K
    77.jpg 91K
  • สายทางพ่อครับ LIL50-BIGSHOT
    ไฟล์แนบ
    A107612.jpg 52K
    wew.jpg 69K
  • สายทางแม่ HERICANE- SODA
    ไฟล์แนบ
    ee.jpg 28K
    899999999999.jpg 10K
  • จำเป็นต้องมีใบหรือป่าว ถ้าไม่ เดี๋ยวเอาตัวเมียลงให้ดูนะคับ
    เลี้ยงหมาอ้วนดีจังคับ อยู่ กทมหรือป่าวอะคับ
  • หมาสวยดีครับ
  • สวย มาก ๆ ๆ ๆ คัฟ..

ชอบๆ ๆ แนว นี้...
  • นั่นแน๊ มาแล้ว......เดี๋ยวผมไปอุ้มมาช่วยเลี้ยงนะพี่ ^O^
  • :063:เจ้าชีโตสนี่มันหนาจริงๆเลยนะครับพี่ อิจฉาจังเลยอ่า ผมเลี้ยงเจ้าBisonเท่าไหร่ก็ไม่ค่อยอ้วนซักที
    ไฟล์แนบ
    DSC03163 (Small).JPG 34K
  • จัดไปน้องต่อแต่ไม่รู้ว่าจะมีใครสนเปล่าเนี่ย 555
  • คุณเอกครับเจ้าชีโตสเดี๋ยวนี้มันไม่กินอาหารเม็ดเลย ก็เลยต้องให้มันกินโครงไก่ผสมกล้วยน้ำว้าแทนเฮ้อ....
  • สวยมาก :o061:
  • พี่ก็พูดไป ผมเห็นอัพเดตไอ้โตสทีไรคนมาชมอื้อ ต้องมีคนอยากได้ลูกเขยหล่อๆ ล่ำๆมั่งแหละ มันใหญ่กว่าเดิมที่ผมเคยเจอเยอะเลยนะนั่น พี่สบายดีนะ?
  • พี่ให้ผสมตลอดรึเปล่าคับพอดีลูกสาวผมรอฮีทมาอยู่คับ
    ผมอยู่กรุงเทพคับพี่ เจ้าชีโตสสวยคับ
  • ผสม แบ่งลูกก็ดีครับ

อย่าลืมเลือก แม่พันธุ์สวยๆ นะครับ พัฒนาสายพันธุ์ ต่อไป
  • :063:พอได้ป๊ะครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_11814.JPG 19K
    IMG_1146.JPG 22K
    IMG_11713.JPG 17K
  • ได้เลยครับคุณ TN BULLIES ว่าแต่อีกนานไหมครับกว่าฮีทจะมา
  • หวาววววว เจ้าสาวสวยซะด้วย มันส์ไอ้โตสมันล่ะ 5555
  • เจอกันเมื่อช้าไปครับ:m020::m020:ถ้าประกาศไวกว่านี้ได้เจอกันแน่นอน(เพราะพึ่งผสมไปเองครับ) เอาไว้โอกาศหน้าน๊ะครับ ขอโทษด้วยจริงๆครับ ผมก็ติดตามเจ้าชีโตสมานานเสียดายจังครับ เฮ้อ:m036:
  • ไม่ทราบว่าไปผสมกับพ่อพันธุ์ตัวไหนไปครับ จะได้คอยติดตามผลงาน
  • จะเปิดซิงแล้วเหรอชีโตสสสสสสสสสสส
  • เชียงใหม่ไปผสมได้ป่าวครับ
  • ขอบคุณครับที่สนใจครับ ที่อยากได้แถว กทม หรือ นนทบุรี เพราะผมอยากไปดูเด็กๆเองครับ ไกลๆผมเกรงว่าจะไปดูเด็กๆไม่ไหวซิครับ 555
  • สวยจังครับ เดี๋วยจะลองนำตัวเมียมาโพสดูครับ
  • ผมลงรูปไม่เป็นคับ แต่ผมอยากให้พี่เห็นตัวเมียผมก่อน
    รับลองไม่ผิดหวังคับ แต่ต้องรอฮีทมันมา ไม่เกิน2เดือนคับ
    พี่จะมาดูที่บ้านก็ได้นะคับ ผมอยู่กรุงเทพคับ
  • ได้ครับคุณ jaybp ว่างวันไหนลองโทรมาคุยกันครับ
  • okเลยคับพี่ถ้ายังไงผมจะติดต่อพี่อีกทีนะคับ
    พี่อยู่ตรงไหนหรอคับ
  • ผมอยู่แถวจรัญสนิทวงศ์ครับ
  • เพื่อนผมก็อยู่จรัญแถวแยกบางพลัด วันไหนว่างๆผมขอเข้าไปชมเจ้าชีโตสหน่อยนะคับ