ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูกหมาแดง Same same & Cheetah
  • ลูกหมาเกิด 4 เมษายน 2553 ตัวผู้ 4 ตัวเมีย 3

เบอร์โทรo86-4903823 084-9993373 คิง อยู่สมุทรปราการ

ราคา8,000 - 12,000 สนใจต่อรองกันได้ครับสบาย สบาย :029:
    ไฟล์แนบ
    page222.jpg 120K
  • สายทางพ่อหมา ขออนุญาติเจ้าของภาพ
    ไฟล์แนบ
    PED 4 GEN3.jpg 123K
  • สายทางแม่หมา ขออนุญาติเจ้าของภาพ
    ไฟล์แนบ
    S4026471.JPG 86K
  • m1 จองแล้วครับ ไปชลบุรีครับ
    ไฟล์แนบ
    ms1115.jpg 51K
    ms115.jpg 57K
    ms11115.jpg 46K
    mm9.jpg 79K
  • m2 จองแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    ms24.jpg 49K
    ms2.13.jpg 47K
    mmm1.jpg 81K
    mmm.jpg 64K
  • m3 จองแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    ms3.15.jpg 52K
    ms333.jpg 55K
  • m4 จองแล้วครับคุณเต้ รังสิต
    ไฟล์แนบ
    ms43.jpg 45K
    ms4.13.jpg 51K
  • f1 จองแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    f11114.jpg 49K
    fs1.24.jpg 42K
  • f2 จองแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    fs22224.jpg 57K
    fs2226.jpg 46K
  • f3 จองแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    fs34.jpg 50K
    fs3.13.jpg 53K
  • f 1 กะ m 1 ราคาเท่าไหร่ครับสวยดีแต่ทำไม m1 ทำไมตาตี่ข้างนึง
  • หมามันขยับตาเวลาถ่ายอ่ะสิ - -*

สวยๆ+สายเลือดดีๆ มาอีกแว้ว
  • :m032:เอ็ม4 ราคาทีท่าน o_bambooo@hotmail.com

รุปเพิ่มสักหน่อยครับ โดนๆ
  • ชุดนี้ ไปดูมาแล้วครับ
    ไครชอบสุนัขใชด์สูงใหญ่ ต้องแบบนี้ครับ
    สวยทุกตัวครับ ราคาคุย กับ คิง ได้เลยครับ
  • ลูกหมาสวยๆๆ ชอบๆๆ อกสวย!! พี่คิง
  • ลูกหมาชุดนี้สวยจริงๆครับ
    ชอบm1กับm4สวยมากครับ
    :m001::m001::m001:
  • มี7000พันแต่อยากได้เอ็ม4ได้มั้ยครับ....
  • m1 ตาไม่ตี่หรอกครับพี่เอกsorateap ผมทำงานอยู่ปัตตานีว่างๆผมขอเข้าไปที่รัตภูมิชมลูก War Head นะครับ :015:

ขอบคุณทุกๆท่านนะครับที่เข้ามาชม ท่านใดสนใจโทรถามได้เลยครับเรื่องราคาไม่ใช่เรื่องใหญ่ :019:

m1
    ไฟล์แนบ
    ms111122.jpg 57K
    ms1.12.jpg 50K
  • แม่หมาช่วงฟิตๆ
    ไฟล์แนบ
    cee2.jpg 49K
    ct2.jpg 57K
  • F1สวยเลย ชอบๆๆ หมาสวยราคาเหมาะสม :006::006:
  • หน้าแหลมตัวเล็กแน่นอน ไม่เชื่อลองดูรูปอีกสองอาทิตย์ แถมแม่หมาตัวจริงดูด้านข้างจะเห็นว่าแหลมเล็กมากๆ
    ไม่มีทางสูงใหญ่ เชียร์กันไม่ดูตาม้าตาเรือ ไม่สงสารคนที่โดนหลอกบ้างหรือไงงวะ
  • ลูกหมาสวยดีครับ ฟอร์มออกตั้งแต่เด็กเลยอ่ะ
  • พ่อหล่อ แม่สวย ลูกก็ออกมาเท่จัง อิอิ

:006::006::006::006:
  • ผมไม่ได้ชมมั่วๆครับ ที่ผมชมเพราะผมชอบและก็อยากได้ แต่ติดปัญหากะทางครอบครัวเลยได้แค่ชมอยู่ห่างๆ และผมก็ไม่ได้รู้จักเจ้าของกระทู้ด้วย

สำหรับคุณคิงมีโอกาศหรือว่างๆก็เข้ามาได้ครับ ยินดีต้อนรับเพื่อนๆพี่ๆเสมอครับ
  • หน้าแหลมตัวเล็กแน่นอน ไม่เชื่อลองดูรูปอีกสองอาทิตย์ แถมแม่หมาตัวจริงดูด้านข้างจะเห็นว่าแหลมเล็กมากๆ
    ไม่มีทางสูงใหญ่ เชียร์กันไม่ดูตาม้าตาเรือ ไม่สงสารคนที่โดนหลอกบ้างหรือไงงวะ

**ถึงน้าผีครับ **
    หน้าแหลม หน้าสั้นผมคงตอบไม่ได้ครับ ต้องรอดูกันนานๆๆครับๆ//ตอบยากครับ
    ตัวแม่หมาไม่เล็กนะครับ ตัวสูงใหญ่ หน้าตาก็ตามรูปเลยครับ
    ส่วนที่น้าผี บอกว่าเห็นด้านข้างนั้นนะ น่าจะ เป็น กี่วี ชึ่งเป็นแม่ของ ชีต้าร์ นะครับ
    ที่ผมบอกว่าสูงใหญ่ เพราะพ่อมัน เซมๆๆ ก็สูงใหญ่ชึ่งตัวใหญ่ ผมเห็นมายังงี้นะครับ
    ก้ไม่น่าจะทิ้งพ่อแม่-ออกทะเล ขนาดนั้นนะครับ..
    น้าผีสงสัยอาไรโทรไป หรือ เข้าไปดูตัวจริงได้เลยครับ คิง คุยง่ายๆๆ บ้านนี้หมาสวยๆๆเยอะครับ
    มีแต่แดงทั้งนั้นครับ:005::065:
  • แม่หมาตัวนี้เป็นพี่น้องกับ 501 หรือเปล่าครับ

คุ้นๆ เพราะผมเคยเห็นที่บ้านพี่กล๊อฟ ชัยภูมิ มาแล้ว

เป็นตัวเมียที่ใหญ่พอๆกับตัวผู้เรยครับ
  • มาดูตัวจริงดีกว่าครับทั้งแม่หมาและลูกหมา

แหลมก็แหลมครับน้าผี :026:

Cheetah ตอน 12 เดือน
    ไฟล์แนบ
    116.jpg 88K
    211.jpg 86K
  • ชุดนี้ไม่ธรรมดา ขอติดตามผลงานด้วยคนครับ:o043:
  • ใครอยากรับ ZEUS STRUCTURE เปงเพื่อนร่วมสาบานบ้างครับ (ดูครับแหลมๆ)
    ไฟล์แนบ
    DSC02177.jpg 59K
  • วัดมาแล้วหน้ายาว 1 ฝ่ามือเต็มๆ
    ผีบอกให้ดูรูปด้านข้าง มันยังเอารูปด้านหน้ามาลงอยู่ซะงั้น
  • คิงค์ พี่ว่า m3 ใครได้ไปนะ สวยเกินราคาหว่ะ
  • ผมที่โทรจากอุดร รบกวนขอเลขที่บัญชีด้วยนะครับ ถ้าตัดสินใจแล้วยังไงจะโทรไปอีกทีนะครับ ขอบคุณครับ
  • ทำไมน้าผีถึงรู้ว่าหน้ายาว 1 ฝ่ามือเต็มๆ ครับ ไม่ทราบว่า วัดมากับมือเลยหรือครับ
    อันนี้ตอบแทนคิงค์ได้เลยครับว่ายาวจริงครับ แต่น้าผีไม่ดูบรรพบุรุตด้วยหล่ะครับ
    ไม่ใช่ว่ามีปากเอาไว้เห่า, หอน, หรือกัด นะครับ ควรทำตัวให้เป็นประโยชน์เสียบ้าง
    จะได้มีอะไรดีๆ เข้ามาบ้าง เผื่อจะไ้ด้ไปเกิดเป็นคนบ้างนะ ไม่ต้องไปโผ่บ้านนั้นบ้านนี้
  • พี่น้องคอกเดียวกันกับแม่หมา ((แหลมหรือเปล่าครับ))
    ไฟล์แนบ
    levies5 pitbull.jpg 20K
    100_0741.jpg 58K
  • :o001:หน้ายาว แต่คงไม่แหลมหรอกครับ สั้นมากๆมันเหนื่อยง่ายนะพี่ผี:o025: ของผมเลี้ยง 2 ตัวเห็นความแตกต่าง:o015:

ไอ้ตัวหน้ายาว วิ่งไม่ค่อยเหนื่อย ไม่ค่อยหอบ:o056: แต่ไอ้ตัวหน้าสั้น(สั้นกว่าไม่มาก)แค่ตื่นมันก็หอบแล้วครับ:o042:
  • ผมอยากเลี้ยงหมาหน้าทู่ๆคัป ผมจึงเลือกใช้บริการของสายพันธุ์บลูลี่

( แต่บลูลี่หน้าแหลมก็เยอะนะคัป )
  • คุณHammer_Hadyaiครับ รูปหมาที่ลงใช่ลูกเจ้าWar Headหรือเปล่าครับ
  • งานนี้ให้ผีชนะ เพราะดูจากรูปถ่ายที่เอามาลงไม่กล้าเอารูปด้านข้างมาโชว์ แน่จริงเอาไม้บรรทัดวัดเลยว่าแหลมยาวไหม
  • วันๆได้แต่ว่าคนนู้นคนนี้ที่ แระหมาของพวกน้าผีเป็นไงมั่งอ่ะ

คนเค้าบรีดมาเพราะชอบเพราะรัก

จะแหลมจะสั้นจะยาวเจ้าของเค้าก้อรัก

ไม่พูดไม่มีใครว่าเคยครับ

จะว่าคนอื่นดูตัวเองก่อนดีไหม

จะมาว่าหมาเค้าคิดถึงเวลาคนมาว่าหมาตังเองบ้าง

เอาจัยเค้ามาใส่จัยเราบ้างก้อดี
  • เอารูป Chill chill Same same ตอนเล็กๆมาให้เปรียบเทียบกันดูครับ
    ไฟล์แนบ
    same%20same.jpg 37K
    a4022192.jpg 48K
    a3979632.jpg 55K
    a3999652.jpg 58K
    145.jpg 90K
  • ช่วง 4-7 เดือนครับ ยาวมาก
    ไฟล์แนบ
    a44109822.jpg 44K
    a44109322.jpg 71K
    137.jpg 79K
    2-0-xapevkvg-822.jpg 90K
    5 month.jpg 21K
  • KING_PITBULLPOWER CommentTime3 ชั่วโมงก่อน | May 11, 2010, 11:19 am
    มาดูตัวจริงดีกว่าครับทั้งแม่หมาและลูกหมา

แหลมก็แหลมครับน้าผี

--------------------------------------------------

"แหลมก็แหลมครับน้าผี"

ก็เห็นเจ้าของกระทู้เค้าก็ไม่เถียงนี้ครับ หมาแดงจะให้หน้ายังไงละครับ :m003: :m003: :m003:
  • ปัจจุบัน 2 ปี 3 เดือน
    ไฟล์แนบ
    1116.jpg 57K
    89.jpg 107K
  • กระทู้นี้ฮอตๆๆจริงๆๆ::013:

เต้ะ ไปรับหมา มายัง อย่าลืมโพสให้ดูนะ..รอชม
  • ยังไม่มาเลย ได้เมื่อไหร่จะโทรบอกครับ
  • ขอบคุณทุกๆท่านนะครับ :029:

ขอโทษนะครับผมทำหมาแดงครับไม่ใช่บูลลี่
    ไฟล์แนบ
    442.jpg 69K
    11.jpg 31K
    1113.jpg 29K
  • ** พร 4 ข้อของท่าน ว.วชิรเมธี ดีมาก ๆ อย่าลบนะ่ อ่านก่อน 4 ข้อเอง **

ใครที่ไม่ได้ไปนั่งฟังการบรรยาย ธรรมะโดยท่าน ว.วชิรเมธี ท่านได้ให้พร 4 ข้อ ดังนี้
    1. อย่าเป็นนักจับผิด
    คนที่คอยจับผิดคนอื่น แสดงว่า หลงตัวเองว่าเป็นคนดีกว่าคนอื่น ไม่เห็นข้อบกพร่องของตนเอง
    " กิเลสฟูท่วมหัว ยังไม่รู้จักตัวอีก "
    คนที่ชอบจับผิด จิตใจจะหม่นหมอง ไม่มีโอกาส " จิตประภัสสร " ฉะนั้น จงมองคน มองโลกในแง่ดี
    " แม้ในสิ่งที่เป็นทุกข์ ถ้ามองเป็น ก็เป็นสุข "

2. อย่ามัวแต่คิดริษยา
    " แข่งกันดี ไม่ดีสักคน ผลัดกันดี ได้ดีทุกคน "
    คนเราต้องมีพรหมวิหาร 4 คือ เมตตา กรุณา มุทิตา อุเบกขา
    คนที่เราริษยาเป็นการส่วนตัว มีชื่อว่า " เจ้ากรรมนายเวร " ถ้าเขาสุข เราจะทุกข์ ฉะนั้น เราต้อง ถอดถอน
    ความริษยาออกจากใจเรา เพราะไฟริษยา เป็น " ไฟสุมขอน " ( ไฟเย็น) เราริษยา 1 คน เราก็มีทุกข์ 1 ก้อน
    เราสามารถถอดถอนความริษยาออกจากใจเราโดยใช้วิธี " แผ่เมตตา " หรือ ซื้อโคมมา แล้วเขียนชื่อคนที่เราริษยา แล้วปล่อยให้ลอยไป

3. อย่าเสียเวลากับความหลัง
    90% ของคนที่ทุกข์ เกิดจากการย้ำคิดย้ำทำ " ปล่อยไม่ลง ปลงไม่เป็น "
    มนุษย์ที่สลัดความหลังไม่ออก เหมือนมนุษย์ที่เดินขึ้นเขาพร้อมแบกเครื่องเคราต่างๆ ไว้ที่หลังขึ้นไปด้วย
    ความทุกข์ที่เกิดขึ้นแล้ว จงปล่อยมันซะ " อย่าปล่อยให้คมมีดแห่งอดีต มากรีดปัจจุบัน "
    " อยู่กับปัจจุบันให้เป็น " ให้กายอยู่กับจิต จิตอยู่กับกาย คือมี " สติ " กำกับตลอดเวลา

4. อย่าพังเพราะไม่รู้จักพอ
    " ตัณหา " ที่มีปัญหา คือ ความโลภ ความอยากที่ เกินพอดี เหมือนทะเลไม่เคยอิ่มด้วย น้ำ ไฟไม่เคยอิ่มด้วย เชื้อ ธรรมชาติของตัณหา คือ " ยิ่งเติมยิ่งไม่เต็ม "
    ทุกอย่างต้องดูคุณค่าที่แท้ ไม่ใช่ คุณค่าเทียม เช่น คุณค่าที่แท้ของนาฬิกา คืออะไร คือ ไว้ดูเวลา ไม่ใช่มีไว้ ใส่เพื่อความโก้ห! รู
    ค ุณค่า ที่แท้ของโทรศัพท์มือถือ คืออะไร คือไว้สื่อสาร แต่องค์ประกอบอื่นๆ ที่เสริมมาไม่ใช่ คุณค่าที่แท้ของโทรศัพท์
    เราต้องถามตัวเองว่า " เกิดมาทำไม " " คุณค่าที่แท้จริงของการเกิดมาเป็นมนุษย์อยู่ตรงไหน" ตามหา " แก่น " ของชีวิตให้เจอ
    คำว่า "พอดี" คือถ้า "พอ" แล้วจะ"ดี" รู้จัก "พอ" จะมีชีวิตอย่างมีความสุข

ท่านที่ได้รับโปรดส่งต่อไปให้แก่คนที่ท่านรักแล ปรารถนาดี เป็นบุญเป็นกุศลยิ่งนัก
    สัพพะทานัง ธัมมะธานัง ชินาติ
    ' การให้ธรรมะเป็นทาน ชนะการให้ทั้งปวง '
    จงดลบันดาลให้ท่านและครอบครัว จงประสพแต่ความสุข ความเจริญ ด้วยอายุ วรรณะ สุขะ พละ
    และ ปฏิภาณธนสารสมบัติทุกประการ

สุขสันต์วันธรรมดา
  • Tonka ยังหน้าแหลมเลยครับ หมาแดงขอให้บอร์ดี้สวย กลามเนื้อชัดเจน แรงขับดี บอกใด้คำเดียวสุดย๊อดดดด
    ............ นี้เหละเสน่ของหมาแดง หุหุ
  • หน้าชื่นชมก็ชมกัน มีตำหนิก็ว่ากันไปตามเรื่อง
  • ผมไม่ได้ต้องการจะมีปากเสียงหลอกน่ะครับ แต่ขอขัดน้าผีหน่อย
    หมาหน้าแหลมแล้วมันเป็นพิตบูลป่าวครับ
    น้าผีกล้าซื้อมาเลี้ยงป่าวหมาหน้าแหลม ก็ไม่กล้า
    ถ้าผีเลี้ยงนี้หน้าตาแบบไหนเลี้ยงเพราะอะไร แฟชั่นหรือเปล่า
    ถ้ารับหมาหน้าแหลมไม่ได้ก็แสดงว่าเลี้ยงบลูลี่
    แล้วบลูลี่มากจากไหน หมาหน้าแหลมเป็นต้นกำเนิดมาป่าวครับท่านน้าผี

เห็นโจมตีจังว่าหน้าแหลมสงสัยจะขัดผลประโยชน์
    เค้าเลี้ยงหมาแดงเอามาทำกิจกรรม เป็นเพื่อน เอามาใช้งาน
    ไม่ใช่ว่าซื้อมานอนกอดอยู่ที่บ้าน น้าผี หาจุดบอดอื่นมาโจมตีดีกว่าครับ
    เห็นมาหลายกระทู้แล้ว เอาเรื่องหน้าแหลมมาโจมตีคนอื่น เกรียนแท้
    มองจุดบอดหมาไม่ออก มองเป็นอย่างเดียวว่าหน้าแหลมแล้วเอามาว่าเค้า
    คิดใหม่ทำใหม่ดีกว่าครับน้าผี