ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• หนูชื่อ ฟีบี้ ค่าาา.........:o068:
    ไฟล์แนบ
    f113.jpg 49K
  • ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ............ :o046: :062:
    ไฟล์แนบ
    f223.jpg 52K
  • เป็นแฟนผมเอง โนแม็ดงัยละคราบ ...... :o036::o027:.........:o003:
    ไฟล์แนบ
    m11.jpg 59K
  • เพราะเราห่าง...ไกลกันเหลือเกิน....:o005:
    ไฟล์แนบ
    farrr.jpg 68K
  • เราจะเป็นเพื่อนชีวิตกัน นับแต่บัดนี้เป็นต้นไป...:o010:......:o040:
    ไฟล์แนบ
    coupleee.jpg 61K
  • หมาสวยและกระดูกใหญ่มากเลยครับ อยู่อ.หาดใหญ่ป่าวครับ
  • สวัสดีครับคุณ sorateap ... คิดว่าน่าจะเป็นพี่เอก รัตภูมิ รึเปล่า(ตามในกะทู้) ถ้าผิดโทษด้วย .. ถ้าใช่ยินดีกับสมาชิกใหม่ในบ้านนะครับ
    ผมก็เอกเหมือนกัน อยู่หาดใหญ่ครับ
  • ใช่แล้วครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมเอก รัตภูมิครับ ด้วยความที่ว่ามากจริงๆครับ ชื่อนี้
  • สวยจังอ่ะคับ ...
  • มาจากไหนอีกละเนี่ย น้องฟีบี้:o027:
  • เจอน้อง zeus structure หน่อยเป็นไง
    ไฟล์แนบ
    DSCF40392.jpg 97K
  • น้อง Zeus structure โครงสร้างเสริมใยเหล็ก สมชื่อเลยยย :o071:
  • ผมก็อยู่หาดใหญ่ยังไง อยากทำความรู้จักด้วยครับ เลี้ยงหมาหาเพื่อนครับ ไม่ได้เลี้ยงหมาหาเรื่อง
    จะไปวิ่งที่สวนบ้าง ถ้าเจอเข้าไทักนะครับ
  • I agree Mr.ghost... got pits got friends that makes sense :o016:
    ... but a pit wants no friend except you :o008: so please keep your dogs leashed when outside :o001:
  • อยู่ไหนวะ วันนี้ถ้าอยู่บ้านเดี๋ยวเข้าไปดูฟีบี้หน่อย:m125:
  • สักเย็นๆ มาดิ...อาจแวะไปสวน.... ไอ้โนแม็ดมันแกล้งน้องแรงๆ :o002: ให้แฮมเมอร์จัดหนักให้หน่อย ก็ดีเหมือนกัน :o028:
  • สาวทั้งคู่เลยครับ ผมจะติดตาม ความเจริญเติมโตเป็นระยะๆ
    ไฟล์แนบ
    Falcon.JPG 84K
  • แฟนโนแม็ด ... น้องฟีบี้น่ารัก..น่าอุ้มมากๆๆ
    Hammer กับ Zeus มีเพือนเยอะมาก
  • :061:aj_hadyai อยูแถวๆไหนครับ ผมอยูนาหม่อมครับ เห็นรูปลูกหมาแล้ว สวยมากๆน่ารักด้วยคับ
  • หวัดดี คุณ bigza ผมรู้จัก เอก นาหม่อม
    ผมพาโดมไปรับ hammer เองละครับ
    ยินดีได้รู้จัก อยู่หน้า Marlboro' 91...ไว้นัดพบปะสังสรรค์ กันสักที ชาว pits hadyai .....let's party !!! :041::041::041:
  • :062::005:ครับ ok เลยครับ แล้วคงได้เจอกัน เมล์ผม chalit_764@hotmail.com:062:
  • วันนี้นัดเจอกันที่สวนเหรอค่ะเผื่อจะพาโบกี้ไปด้วย
  • คร้าบบ พี่
  • สวยสุดๆๆเลย ช๊อบชอบ
  • :o068: how you doing...
    what da weed up
  • Phoebe

ไม่รุ้ว่านิสัยเหมือน Phoebe ใน Friends หรือเปล่าครับ :013:

สวย หล่อ ทั้งคู่ครับ

:063: