ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• กลับมาแล้วพี่น้อง มีไรสุขๆกันบ้างนี่
    ไฟล์แนบ
    _mg1.jpeg-22.jpg 124K
  • พี่บิวตกลงเชียงใหม่ โอเค เลย พี่ครับผมขออกเดินทางเช้านะครับพี่ ไม่อยากขับกลางคืน เดี๋ยวยังไงโทรคุยกันอีกที
  • ได้เลยครับ...ต้นเป็นคนเดียวที่เข้าใจพี่..!!
  • ท่านที่สั่งเสื้อ..ตอนนี้เรียบร้อยแล้วรับของได้ที่ "วงเหล้า" 5555+
    ไฟล์แนบ
    DSC06220.jpg 108K
    DSC06219.jpg 93K
    DSC06218.jpg 104K
  • ด้านหลัง..
    ไฟล์แนบ
    63.jpg 47K
  • พี่ชายจัดให้2ตัวด้วยรับของที่ เชียงใหม่ได้ปะ
  • ขอแบบ บน นะพี่ชาย
  • พี่ครับ ช่วยจัด ให้ ดรีม กับ อาท มันคนละ 1 ตัวด้วยพี่ เดี๋ยวมาเช็คบิลที่ผมครับพี่
  • ได้เลยกำลังสร้างแบบใหม่อยู่เนี่ย เอาเลยไม๊..??
  • :005::005::005: ขอ 1 ตัว แลกกะ โซดา 3 ขวด
  • น้องเปิ้ล..ให้ซะเยอะเกินไปแล้วววว เกรงใจนะเนี่ย..!!

แบบใหม่ล่าสุด Shorty boy แฟนคลับ สำหรับน้อง อาร์ต & ดรีม
    ไฟล์แนบ
    sss.jpg 100K
  • พี่บิว ..ของผมเป็น 3 นะ XL 2 M 1 .. แบบที่บอกคับ
  • ** เสื้อสวยมากๆๆๆ แต่ไม่มีเงินซื้อ ทำไมวะเนี่ยๆๆๆๆ **
  • ทำรูป พาโวให้กูตัวดิ อ๊อฟไปเชียงใหม่ป่าวอยากให้ไปน่ะจะได้มีเรื่องเม้าท์
  • มึงนี่ มีอะไรยากๆให้กรูทำเรื่อยเลยนะมรึง...เพื่อนมรึงเก่งนักรึไง ห๊ะ..??
  • เสื้อสวยมากทั้งสองแบบเลยครับน้าบิว ผมอยากได้แบบละสองตัวXXXXXXXLทำให้หน่อยครับให้Xละร้อยเลยขอร้องนะ ขอร้อง
  • ขอบคุณพี่โฟล์คที่ชอบนะครับแต่ว่า โอว์...แม่จ้าววววววววววววววว 7 เอ็กซ์ เดี๋ยวขอบินไปซื้อวัถุดิบที่ฮาวายก่อนแล้วกันนะครับ พี่ชาย..
  • ทำให้เฮียเขาหน่อยไม่ได้หรือวะ เรื่องง่ายๆแค่นี้
  • ยิ่งช้าxยิ่งเพิ่มนะพี่บิว พักนี้ผมเจริญอาหาร พี่มาร์คพี่บิวเจอกันเจียงใหม่จ้าว
    ไฟล์แนบ
    20090916174845_524046995.gif 74K
  • เสียดายจังเฮียโฟค ตอนแรกกะขับรถไปเองจะแวะค้างนครสวรรค์สักคืน
    แต่โปรแกรมเปลี่ยนเป็นไปเครื่อง อยู่แค่สองวันเองด้วย แต่อย่างไรคืนวันที่ 15 ก็ไม่นอนอยู่แล้ว
    เจอกันแน่นอนครับ
  • เหตุการเกิดขึ้นเมื่อคืนนี้ มันอาจจะเป็นสาเหตุที่ เชียงใหม่นี้อาจจะไม่ได้ไปซะแล้ว ถ้าหาแม๊กซ์มาเปลี่ยนทันก็จบเลย ไปฉลุย เซ็งโคตรๆเลยหว่ะพี่ แม่งเป็นเพราะห้าวไม่เข้าเรื่อง เล่นไม่รู้เรื่อง ทำให้แม๊กซ์แตกกระจาย ยางฉีก เห็นแล้วอยากจะร้องไห้
    ไฟล์แนบ
    SNC00031r.jpg 99K
  • มีเวลาอีกหลายวัน ยังหาเปลี่ยนทันวะ และมันไม่ใช่ข้ออ้างที่ดีด้วย ฮ่าๆๆๆๆ
  • อยากไปอยู่คับเฮียเหลียงตอนนี้กำลังดูเรื่องรถก่อนคับแต่ถ้าเฮียมารับละก็ไปแน่ๆ อิๆๆ:030:
  • มันไม่ใช่ข้ออ้างหลอกพี่ พี่รู้มั้ยว่าไอ้ล้อของนาวาร่าเนี่ยมันหายากขนาดไหน 6 รู 114.3 กว่าผมจะได้ชุดนี้มาไม่ใช่เรื่องง่ายๆ วันนี้โทรไปที่ร้านเค้ายังบอกว่าต้องเช็คก่อนเลยเพราะคนนำเข้ามาน้อยมาก แล้วที่สำคัญเมื่อคืนมันกระแทกแรงมาก ยังไม่ได้เช็คช่วงล่างนะ ไม่รู้ว่าเพลางอหรือป่าวถ้างอก็งานช้างเลยทีนี้ อีกอย่างนะพี่ผมนัดเพื่อนๆทางเชียงใหม่ไว้หมดแล้ว ไม่ได้คิดจะเบี้ยวหรอก ผมเตรียมตัวไว้หมดทุกอย่างแล้วด้วย ดันมาเกิดเรื่องนี้ซะก่อนเซ็งเป็ดเลย
  • เช่ารถแหง๋งานนี้ ฮ่าๆๆๆ
  • งานเข้าแล้วกรู...!!!
  • พี่โฟล์ค...พอเหลือที่นั่งสำหรับผมไม๊คร้าบบบบบ..?? 5555+
  • ไว้อาลัยมา ณ ที่นี้ด้วย สำหรับแมกซ์วงงาม
  • *** งานกลึงเลยนะคร๊าบๆพี่ต้นๆๆๆ ไม่เป็นไรรวยซะอย่างๆๆๆๆ 5555***
  • อ๊อฟไปเครื่องบินว่ะไม่รู้จะไปรับยังไงในบอร์ดกระทู้ hot เค้ามีจัดรถตู้อยู่มึงก็ไปกับเค้าดิ ฮาตึงเลย
  • พี่บิวเมื่อวานไปดริ๊บรถที่แปดริ้วกะน้องชายกีกี้มาพี่บิวขอบอกอยู่ในรถแม่ง
    ฟิวส์สุดยอดมากนึกว่าไม่รอดแล้วหัวใจจะวายเลยพี่แต่เผอิญน้องชายกีกี้
    ยังพอมีวิชาอยู่เลยปลอดภัยกันหมดทุกคนคับ (แต่ขอร้องวันหลังอย่าทำนะพี่หัวใจจะวาย)
    (แต่ก้อขอบคุนพี่ต้นสำหรับเสื้อผมกับอาร์ตนะคับพี่ขอบคุนคับ)

ฝากขอบคุนพี่บิวสำหรับเสื้อคับพี่สวยมั่กมั่กคับ
  • นี่มันยังน้อยไปตอนแรกกะว่าจะดริฟมายาวๆให้เต็มโค้ง แล้วโดนัทต่อสัก 5 รอบ
    แม่งฟุตบาดมันดันยื่นมาเกี่ยวล้อรถ ไอ้เวร ไม่งั้นนะแม่งเนียนสุดๆ
    กะว่าเดี๋ยวแม๊กซ์เดินทางมาถึงเมืองไทยเมื่อไหร่ เปลี่ยนเรียบร้อย
    จะกลับไปแก้แค้นไอ้โค้งนี้อีก 5555555555 ดีมะ ดรีมสีอะไร ,อาทชมพูทวีป 5555555555555
  • มะรืนจะเอารถเข้าเช็คช่วงล่างด้านหลัง เบรค เพลา ไม่รู้จะเป็นไงบ้าง แต่วันนี้ลอง Burn ยางดูแล้วไม่น่าจะมีปัญหา 555555
  • บิ๊กชิวมีที่เสมอ ผมไปรถตู้แต่แวะหน่อยนะ ต้นครับเหนื่อยกับงานปลาคาร์ปยังมีแรงไปดริฟ แน่จริงๆ
  • http://www.youtube.com/watch?v=x7Pc29eZnpg
    ไฟล์แนบ
    ARMANI_17.jpg 54K
  • แหม.....พ่อ Drift Kink
    เดี๋ยวก็กลิ่งเป็น บูลลี่กระป๋อง อยู่ข้างถนนหลอก
    แล้วเค้าจะรอ ปลอบใจอีกน้า 555555
    ไฟล์แนบ
    tokyo-drift-babe-5.jpg 30K
  • กราบเรียน...พี่น้องทุกคนที่อยู่ ณ.กรุงเทพ กรุณาฝากดูแลบ้านพร้อมที่ดิน แอนด์ เดอะหมาทุกตัวด้วย เนื่องด้วยวันนี้จะออกเดินทางแล้ว

ขอบคุณมาก..

บิ๊กชิว
  • ใครจะขโมยลูกหมา วันนี้โอกาสทองนะพี่น้อง อยู่ซอยเฉลิมพระเกียรติ 30 หาง่าย ขโมยไม่ยาก
    เอาเหล้าสักลังวางไว้หน้าบ้าน คนเฝ้าหมาเห็นมันแดกเรียบ เดียวมันก็เมาหลับเป็นตาย ถ้าจะให้ดีวางกลับแกล้มไว้ให้ด้วย

จากนั้นก็เลือกเอาตามสบาย ฮ่าๆๆ
  • พี่ครับไม่เกิน 10 โมงครึ่งเจอกันที่บ้านนะครับ เดี๋ยวเอารถไปล้างก่อนครับ ขอเงาๆก่อนนะ 555555555555
  • ดรีมดูแล อาท(ชมภูทวีป)ด้วยนะอย่าปล่อยให้มันแดกกล้วยเยอะ เดี๋ยวอ้วน เปลี่ยนไปกินลูกท้อบ้าง ปกติก็ไปขโมยของเง็กเซียนฯประจำอยู่แล้ว
    ช่วงนี้มันดัง เย็นๆไปเล่นการ์ตูนด้วย
  • ได้เลยครับต้น เราออกเดินทางกันแบบแวะทุกป้าย...มันส์สุดๆ
    พวกมาเฟียไปแบบเที่ยวเดียวถึงเป้า เฮ้อ...จะไปมันอะไรว๊า ท่าน..??

ใครจะพักโรงแรม ผีแมวมั่ง คอนเฟริ์มด่วน 5555+
  • เค้าเรียกลัดฟ้าไปหารัก บิกชิว
    เดินทางนานๆไม่ไหว ระหว่างทางเป็นห่วงเมียตายเลย
    ขอย่นเวลา จะได้มีเวลากลับมาดูแลเมีย ทัน ไง 555
    ไฟล์แนบ
    12398602833289.jpg 71K
  • อยากไปจังเรย น่าเสียดาย แต่ส่งตัวแทนไปแล้วนะพี่ๆ
    ไปรับน้องสาวเค้าด้วยนะ ฝากดูแลตวยเน้อ ฮือๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_1138-011.jpg 47K
  • หวัดดี วาราบี้ ยังไงเจอกันที่บ้านแล้วกันชั้นรู้ว่าเทอร์ไม่กลัว ผี..!!!

ส่วนไอ้-อีตัวไหนที่กลัวผีก็อย่าเข้า เพราะถึงจะมี หรือ ไม่มีก็ไม่มีทางได้เข้าถ้านิสัยสันดานยังชอบสอดเรื่องชาวบ้าน Ok..??
  • อ้าว!... ไอ้สาด..00บิ๊กชิวมึงด่ากูชิมิ...ไอ้หน้าสังกระสีบาดหูสาด!!!...:016::016::016:

ลูกสาวตุสตาฟคนเล็ก อีกหนึ่งขุนพล ที่เก็บเกี่ยวได้ในปี 2010 :020::020:
    ไฟล์แนบ
    P1280073 copy3.jpg 53K
  • แล้วของกรูอ่ะ ตัวไหน ไอ้ผีผมยาว ..??
  • วันไหนว่างกรูจะเข้าไปปราบผี ใช้น้ำมนต์มีฟองสีอำพันสองขวด จบ ฮ่าๆๆๆ
  • มาดิ่..วันนี้ร้บรองเจอซุเปอร์ผีแน่..!! วาราบี้ผีลำยอง มาฟฟฟฟฟฟฟ มาก 555+
  • ไม่มีเคอร์ฟิวอาจจะไปวะ

ผีตัวไหนซ่าส์แก้ผ้ารอเลย เดี๋ยวหมอผีไปปราบเอง ฮ่าๆๆ
  • แก้ผ้าเลยเร๊อะ..!! อืมงั้นไม่ต้องมาและเดี๋ยวผีจะเสร็จอาจาร์ยซะหมด 5555+