ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เปิดผสมครับ UKC เลือดแน่นๆครับ Goliath & Monster
  • G-Unitpit of God By prisonbreakpit

The Grizz Open Stud UKC อยากได้เมียสาย Goliath เป็นพิเศษครับ อิอิ
    1 ปี 1เดือน ลูก LowLow & Foodstam รูปพ่อกะแม่มันอยู่ด้านล้างนะครับ LayLow คุณตา EzRider คุณปู่ เลือดแน่นๆ Goliath & Monster สนใจโทร 088-648-1010 กอล์ฟ ครับ ลำลูกกา คลอง2 ครับ
    ราคาแล้วแต่ตกลงครับ สูง17"โดยประมาน
    ไฟล์แนบ
    IMG_0152dd2.JPG 53K
    Family-the-grizz4prison50.JPG 79K
    IMG_0257.jpg 37K
  • ขอโทษนะครับ รบกวนช่วย e-mail ราคา+รายละเอียด ให้หน่อยได้ไหมครับ namejoe39@hotmail.com
  • mail ไปแล้วครับได้ไม่ได้บอกด้วยครับ หรือต้องการอะไรเพิ่มโทรมานะครับ
  • เอ๋ ตัวนี้เปล่าครับ ที่ตอนนั้นโดนขโมยไปแล้ว พอดีได้กลุ่มพิทบูล อะไรสักอย่างนี้ล่ะช่วยตามกลับมาได้ใช่ปะ (ถ้าไม่ใช่ขออภัย)
  • สวยดีนะคับ
  • หล่อดีแอ่ะ ....
  • อ๋อครับ โดนกลุ่ม โอเชียน13 ขโมยไปเพราะเป็น Bully ที่ได้ลักษณะตรงตามในพระคำพีเปลี่ยนเส้นเอน ที่สูนหายไปจากวัดเซ้าหลินเมือ 5,000ปีก่อน อุอุ ล้อเล่นนะครับตัวนี้ไม่ช่ายตัวที่หายไปนะครับแล้วก็ไม่ต้องขออภัยเพราะ......... ผมไม่ให้อภัย อิอิ ล้อเล่นอีกขำขำครับ ขอบคุณที่ให้ความสนใจครับ
    รักทุกคนนะจุ๊บๆ คนรักผิดคือเพื่อน หุหุ
    ไฟล์แนบ
    untitled.JPG 34K
  • :021::021:หนาได้อีก ชอบมากครับ
  • จะผสมและมีลูกหมาขายหรือไม่ครับ? จะมีขายเมื่อไหร่ คัดแม่สวยๆด้วย!!
    เอาแม่หมาไซส์ประมาณนี้ สีเข้มๆด้วยครับ
  • มีลูกมาลงขายแน่นนอนครับตอนนี้คัดตัวเมียให้ได้สายเลือดที่เหมาะกับเค้า จะได้ลูกสวยๆมาให้เพื่อนได้นำไปพัฒนากันต่อไปนะครับ