ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขาย rednose 1ปี หลาน one one ตัวผู้ ไม่เคยผสม
  • ขาย rednose 1ปี ตัวผู้ ไม่เคยผสมครับ สุนัขนิสัยดี ร่าเริง สนใจสอบถาม 084-5975566
    ไฟล์แนบ
    DSC00118.JPG 60K
    DSC00114.JPG 59K
  • พ่อครับ
    ไฟล์แนบ
    vatakorn-1244720935-117-47-88-134 (Custom).jpg 15K
  • สวยมากครับเหมือนพ่อเลยขายทำไม
  • ตัวนี้ก็เป็นRED NOSE อีกตัวที่ไซด์ใหญ่ครับพี่น้องคร๊าบ
    ไฟล์แนบ
    vatakorn-1263117316-112-142-216-112[1].jpg 70K
  • ใครเค้าถามคุณChanหว่า เหอ เหอ
  • สวยดีราคา...เท่าไร
  • สนใจราคาเท่าไรหรอครับ อย฿าแถวไหนครับ
  • หมาใหญ่ดีนะแต่เสียดายเห็น
    ขามันเสียเดินเด๊กๆๆๆๆๆๆๆอ่ะ
  • สวยมากคะ ไปไวแน่ ใหญ่ได้ใจจริงๆแค่1ปีเอง ขายทำไมค่ะ
  • เสียตรงไหนว่ะ มันก็ลากอยู่ หมาสวยขายได้ไวๆๆครับ
  • สายเลือดดีครับ..Bigsize...หมาสมบูรณ์ครับ ....รับรองไม่ผิดหวัง....ลูกเจ้าโบ้ครับ...
    ไฟล์แนบ
    118.jpg 64K
  • อีกรูปครับ
    ไฟล์แนบ
    411.jpg 76K
  • ภาพเบอร์ครับ
    ไฟล์แนบ
    314.jpg 79K
  • หมาสวยครับขอให้ขายได้นะครับ จงเลี้ยงและสัธธาในพิทบลูเพราะมันคือเพื่อนแท้ถ้าคิดจะเลี้ยงมันไม่อยูกับเราแค่วันสองวันแต่มันจะอยู่กับเราตลอดจนมันตาย
  • หมาสวยครับ
  • ตา บรีส

ขายไมทำไม อะ

มันก็รักแกนะหมาอะ

เลี้ยงๆๆมันมาตั้งนาน

อยู๋ๆๆ ก็จะขายมัน

เอามาให้ผมเลี้ยง ปะ

อิอิ
  • คุณพี่ค้ะขายทำไมล่ะ
    มันก็น่ารักสวยดีนิ้หน่า
    ออกจะใหญ่สะบึ้มครื้ม
    โจ๋งโค่งอย่างนั่นอ่ะพี่
    ขายมันเอาไปแล้วจะเอา
    เงินไปซื้อบูลลี่มาเลี้ยงหรอ
    จ้ะอย่าขายเลยสงสารมันน่ะ
  • สงสัย

จะขาย ไปเลี้ยงเมียน้อย

อิอิอิ
  • พวกมึงนี่แม่งเชียร์กันเอง
    เห็นๆๆเลยว่ะ ไอ้เชนหมาของมึงขายได้หรือยังละ
    ถ้าหมามึงดีจริง มึงก็ต้องเลี้ยงมันไว้เป็นพ่อพันธ์
    มึงจะขายทำไม หมามึงสงสัย
    จะมีปัญหาอย่างที่เขาพูดกันแน่เลย
    ตอนนี้เหลือตัวละเท่าไร
    มันไม่มีค่าอะไรเลย
    น่าสงสารหมาแท้ๆๆๆ