ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูกหมาแดง Same same & Cheetah
  • :006: :006: แบบนี้เขาเรียกว่าหมาหน้าแหลมเรอะครับ ! ? งงอ่ะ ใช่ตาหรือตูดดูง่ะ

เอฟ1สวยดี ครับ
  • เรื่องแม่หมา หน้าแหลมนี้ ..ต้องรอดูลูกสุนัข ตอนโตดีกว่านะครับ
    ว่าแม่หมาตัวนี้ จ่ายลุกดีไหม
    ผมเห็นแม่หมาหน้าแหลมมาก็หลายตัว แต่มันกลับจ่ายลูกดีๆๆก็มีเยอะนะครับ

รอดูตอนโตนะครับใจเย็นๆๆนะ:018::019:
  • ผมว่าน้าผีน่าจะโจมตีเจ้าของเรื่องราคาดีกว่าครับ 8000 - 12000 บาท ต้องมีการต่อราคากันอีก จะเหลือซักเท่าไร
    ผมว่ามันค่อนข้างราคาถูกไปด้วยนะครับ ผมไม่อยากเห็นหมาแดงไปอยู่กับคนที่ไม่ค่อยพร้อมครับ
  • หมาแดงก้อคือหมาแดงคับ
  • ขอโทษนะครับ อย่างนี้เขาเรียกเเหลมใช่ป่ะครับ
    แล้วที่ไม่แหลม มันเป็นแบบไหนกันครับ
    ผมก็อยากเห็นครับ ใครมีขอแบ่งผมดูบ้าง
    ขอบคุณครับ :002::002::002::002::002:
  • รอดูตอนโตสิครับ ยังมีเวลา รับรองว่าคนที่เอาไปต้องมีการ โพสโชว์แน่นอน

สำหรับผมหน้ายาว หน้าแหลม ถ้าดูแล้วมันเป็นพิตบลู และถูกใจผม ก็ไม่มีปัญหา
  • ผมเจ้าของ M1 ครับไปดูมาแล้วเมื่อกี้ พึ่งกลับมาถึง ขอบอกแม่หมาโครตใหญ่ :017: แต่ละตัวขอบอกโครตจี๊ดครับ โดยเฉพาะ m4 จี๊ดมากๆ
    ถ้าไม่ติดที่บ้านมีอยู่ตัวแล้ว โดนแน่ m4 ใครสนใจหมาแดงอยู่ไปดูตัวจริงเลยครับ อย่าให้ใครมาตัดสินแทนเลยครับ ต้องดูด้วยตาตัวเองครับ แล้วจะรู้ว่า :063:
  • นี้ไงครับหมาหน้า ทู่ทู๊ ของคุณผี กร๊ากๆๆๆๆๆๆ

image
  • หมาแบบนี้พ่อแม่สายเลือดขนาดนี้ ผมว่าโตมาไม่น่าจะทำให้ผิดหวังแน่นอน ราคาก็ไม่ได้แพงเลยถ้าเทียบกับคุณภาพลูกหมา:063:

ถ้าไม่ติดว่าที่บ้านมีเยอะแยะแล้ว ผมคงต้องโทรไปถามราคาเจ้าf1แน่ๆๆ ชอบหน้าอกมันมาแต่เด็กเลย สายทางปู่มาแน่แบบนี้:006:
  • อ้าวคุณ RED_IRON เอาไอ้ตัวจี้ดผมไปแล้วเหรอนี้ ตัวนี้ทั้งใหญ่ทั้งกรางเลยนะ
    ชื้อหมาไปดูของจริงแบบนี้ดีที่สุดครับ.. ชอบก็เอา..ไม่ชอบก็กลับ:065:
    **ได้เดินชม ดูชุ้มหมาหลังบ้านไหมครับ**:030::006:
  • กรุณาอย่าไปสนใจน้าผี เขาจะเขียนอะไรก็ไม่ต้องสนหรอก นิ่งไว้ๆ สไตล์หมาแดงเรา หมาแดงสู้ๆๆ
  • หมาแดงมันก็คือหมาแดง จะเอาอะไรกันนักหนา

ทุกคนล้วนเป็นคนรักในหมาแดงทั้งนั้น

ผมมาเชียร์น้องๆ

ของดี ราคาเหมาะ นี่แหละหมาแดง
  • ขอบอกว่าขุนพลที่อยู่หลังบ้านแต่ละตัว โดนทั้งงั้น โดยเฉพาะไอ้แสบ หน้ามันโหดโครตครับคุณ A_TIME มัมมี่นี่ก็ไม่ธรรมดากร่างจริงๆ
    ขอบอกซุ้มนี้อนาคตหมาแดง :063:
  • :031:สวยครับพี่สวยมากเลย ถ้ามีงบถึงว่าจะหามาเลี้ยงตักตัวครับ
  • สวยๆทั้งนั้นเลยอ่า............
  • สายดั้งเดิมแรงดีแล้ว.....ส่วนรูปร่างก็พัฒนามาพองาม
    ...คงแรงขับไว้ได้เหนียวแน่น....ตามวัตถุประสงค์ที่ต้องการบรีด....

ปล.ใครว่าไม่งาม ใครมีตังซื้ออวดรวยให้ผมเลี้ยงสักตัวก็ไม่ว่า
  • ชอบหมาแดงลักษณะแบบนี้จริงๆ

แรงขับร่างกายของมันสามารถฆ่าวัวใด้

นี้เหละครับที่เค้าเรียกว่า เรดโน๊ด! ใครใด้ยินใด้ฟังแล้วต้องขนลุกทุกราย
  • ถ้าหมาหน้าแหลมมันไม่กัดเจ้าของก็ถือว่าเป็นหมาที่ดีนะ
    เท่านี้ก็น่าจะเพียงพอแล้ว แต่ส่วนตัวผมว่าลูกหมาสวยทุกตัวนะ
  • สวยๆทุกตัวเลยครับ
    หมาแดงต้องแบบนี้:063::006:
  • นี่ขนาดหมาเเหลมนะเนี่ย
    ผมยังไม่ทันเอ็ม2เลยอ่ะครับ
    เหลือเเค่เอ็ม3ตัวเดียว
    ถ้าเอ็ม3ไม่เกิน8000บาท
    ช่วยโทรบอกผมด้วยครับ
    :m011::m011::m011:
  • ขอขอบพระคุณทุกๆท่านมากๆเลยนะครับ :029:
    ไฟล์แนบ
    mm32.jpg 78K
  • ขอราคา น้อง4ทีครับ o_bambooo@hotmail.com
  • ขอโทษคุณ jackpoz จริงๆนะครับ :001:

m4 จองแล้วครับ คุณเต้ขับรถมาจากรังสิตมาดูตัวจริงทำให้ตัดสินใจง่ายขึ้นครับ
  • ลูกหมาสวยและ:063:มากเลยครับคิง ถ้าคนที่เขาเป็นคอพิทบลูจริงๆเขาจะรู้ครับว่าเสน์จริงๆของพิทบลูมันไม่ได้อยู่ที่หน้าสั้นหน้ายาวหรอกครับ ถามว่าถ้าหน้าสั้นๆแล้วนิสัยไม่มีความเป็นพิทบลูเลย แล้วท่านจะชอบเปล่าครับ(คนส่วนมาก) เพราะผมเชื่อว่าคนส่วนมากที่เริ่มเลี้ยงพิทบลูตัวแรกก็คงโดนใจตรงนิสัยและความสามารถของมันมากกว่าครับ แต่สำหรับตัวเมียตัวนี้ถึงหน้าจะยาวหน่อยแต่ก็ไม่เล็กแน่นอนครับ มันสูงกว่าตัวผู้คอกเดียวกันอีกครับ ส่วนความเป็นพิทบลูและความจี๊ดก็เอาเรื่องอยู่เหมือนกันครับแม่หมาชุดนี้:017::006: ส่วนของผมเองก็มีทั้งแบบหน้าสั้นและยาว ยอมรับเลยครับว่ามีข้อดีและข้อเสียต่างกันจริงๆ แต่ละแบบจะให้ดีไปหมดคงเป็นไปไม่ได้หรอกครับ ขนาดคนเราเองยังไม่ดีไปทุกเรื่องเลยครับ:005:
  • สู้ต่อไปเถอะ จีบัน :o010::o010::o010:
  • ของผมก็แหลมครับ ผีตัวเมียมันตามด่าตลอด
    พอผมท้าให้มันเอาหมาเทพที่มันเลี้ยงมาโพสหใดหน่อย เงียบเป็นเป่าสาก
    นี่แหละครับ สันดานผีหน้าตัวเมีย ซุ่มอยุ่ตามท่อระบายน้ำ ไม่กล้าออกมาในที่แจ้ง
    อย่าไปใส่ใจครับ ผมพาหมาไปอัลตร้าซาวที่รพ.เกษตร เจอพิตหน้าสั้น อกกาง เตี้ยตัน เดินโก่งๆๆมา กับเจ้าของ
    ผมถาม อ้าวเป็นไรครับ เจ้าของบอกว่า พาไปเดินเล่นอยู่ดีดี หอบแฮก ตาเหลือก สงสัย ฮีทสโตรก
    อืมม..ถ้าเลือกให้ หน้าสั้น อกกาง เตี้ยตันแล้ว เข้าโรงบาลเพราะเดินเล่นนี่ อนาถนะครับ...พิตบูลแท้ๆๆๆๆ ฮ่าๆๆๆๆๆ
  • นี่ไง หมาผม หน้าย้าววว ยาว แหล้มมม แหลมมมมม แต่....
    ไม่เคยเข้าโรงบาลเพราะเดินเล่นว่ะ
    ไฟล์แนบ
    bow.jpg 100K
  • บูลลี่เจ๋งกว่าดูราคาก็รู้
  • มันส์ดีครับชุดนี้ มาเชียร์ด้วยคน ถ้าพร้อมแล้วผมจิ้มตัวนึงแน่นอน สายยังงี้ ราคาขนาดนี้ หาได้ที่ไหน ^^
  • เอาบูลลี่แต๋วแตกของมึงมากัดกับหมาแดงกูเปล่า

หมาแดงกูหนักแค่ 25 กิโล เคยเล่นร๊อตหนักประมาณ 50 กิโล หนีห่างจุกตูดมาแล้ว
  • ผมขอร่วมกับน้าผีข้างบนด้วยครับ
    สนใจม่ะครับุลลี่เเต๋วแตกของ พี่ผีหน้าตัวเมียน่ะครับ
    วางเดิมพันเป็นน้ำจิ้มเล็กๆๆก็ได้ นะครับ อิอิ
    หมาแดง แหลมๆบ้านๆ ของผมรออยู่
    ไฟล์แนบ
    IMG_6094.111.jpg 121K
  • ร่วมเชียร์ด้วยอีกแรง ให้คอก คิง หมาแดง หนุ่มไฟแรง ครับ
    ช่วงนี้หมาสวยออกมากันเต็มเลย เป็นประโยชน์ของผู้บริโภคด้วยครับหมาสายดี ราคาสมเหตุสมผล เยี่ยมครับ
    ไฟล์แนบ
    PB45.jpg 52K
  • :063:สู้ๆนะคิง นายมันนิ่ง

จริงๆเลย:063::063:
  • หวัดดีคับ คุณ KING มีโดนหลายกระแสจริงๆ มั่นใจในฝีมือเราคับ ผลงานมันจะเป็นบทพิสูจน์เอง
    ขนาดผมไม่ได้เห็นลูกหมากับตาตัวเอง คุยกับคุณ คิง ไม่กี่คำรู้ผลเลยคับ คุณคิงคุยง่ายเป็นกันเอง และผมก็มั่นใจในสายของหมาชุดนี้
    มันอาจไม่ดีที่สุด แต่มันต้องมีดีในตัว และ สายเลือดมันไม่ทิ้งแถวกันง่ายๆหรอกคับ
    เป็นกำลังใจให้คับคุณ คิง
  • สำหรับเพื่อนๆ ที่กำลังหาหมาแดง สายเลือดดีๆ นำไปต่อสาย รีบเลยครับ คิงคุยง่ายครับ
    หมาดีต้องดูที่เจตนาคนบรีด การเลี้ยงดู ราคาเปิดมาแค่นี้ไม่แรงเลยครับ สำหรับคอหมาแดง
    ผมจะซื้อลูกหมาต้องไปดูด้วยตัวเองครับ ดูมาหลายคอกแล้วครับ เห็นแม่หมาต้องบอกเลย
    ครับว่าแม่หมาตัวใหญ่จริงๆ ใหญ่กว่าตัวผู้บางตัวที่ผมไปดูมาอีกครับ ลูกหมาและคอกดูสะอาดครับ :006:
    ที่กล้ายืนยันเพราะผมไปดูมากับตาครับ ไม่ได้ดูแค่รูปแล้วนำมาพูดว่าคนอื่นครับ และขุนพลที่ซุ่มไว้
    หลังบ้าน มัมมี่ กะ ไอ้แสบ ขอบอกเลยครับ :063:
    ไฟล์แนบ
    zabb0203.jpg 66K
  • สวยสุด ถ้าผมพร้อมขอทับได้ไหม
  • คนเชียร์เยอะแล้ว ผมคงไม่ต้องนะ ฮ่าๆๆ :063:
  • :029:ขอบคุณทุกๆท่านมากๆครับ:029:
    ไฟล์แนบ
    mummy1.jpg 22K
  • ชุดนี้ลูกหมาสวยมากคับ อยากได้ที่สุดคับชุดนี้ เล็ง เอฟวันใว้คับ

แหลมไม่แหลมขอให้มีแรงขับที่ดีบอดี้สวยผมก็พอใจแล้วคับ

นี้ เสน่หมาแดงคับ :o051::o052:
  • ขอโทษทีคิงกำลังคุยมันๆ :001:แบตหมดซะได้ เดี๋ยวชาร์ตแบตก่อน ฝากขุน M1 ให้บึกด้วยนะ :013:
    ไฟล์แนบ
    ms1111222.jpg 57K
  • พี่คิงครับ m4 เป็นไงบ้างฝากด้วยครับ:001:ตัดหูเมื่อไรหายดีผมจะรีบไปรับเลย ขอบึกๆเหมือนพี่m1ด้วยนะครับ เต้ ขอบคุณครับ:013:
  • หวัดดีคับคุณ KING ผมฝากเมล์ไว้ตรงนี้เลยนะคับ
    HAMHAM_BEER@hotmail.com
    หมากำลังโตอัดเต็มที่นะคุณ KING เหนื่อยหน่อยนะ ลูกหมาก็เหมือนเด็กคงต้องดูแลเยอะ สู้ๆคับ
  • :029:ขอขอบคุณทุกๆท่านอีกครั้งนะครับ:029:

ทั้งทางเวปบอร์ดทั้งทางโทรศัพท์โทรมากันเยอะมากๆ ผมไม่รับสายท่านใดขออภ้ยไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะครับ:001:

เรื่องลูกหมาให้กินเต็มที่ไม่อั้นอยู่แล้วครับ:013:
    ไฟล์แนบ
    boy.jpg 55K
  • ก่อนอื่นขอชมครับ ลูกหมาน่ารักครับ ใหญ่แน่ๆ ส่วนใอ้ แสบ กับ มัมมี่เลย สวยมากมาย รอชมลูก มัมมีครับ