ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เปิดประเด็นผสม pitbull vs BULLDOG เดือด
  • :052::064:ก่อนอื่นขอด่า ไอ้หน้า เฮี้ยผีมึงมาสนิด กับ กู ตอน ไหน ครับ :056::064: (ผีที่ดีต้องขอโทษนะครับ) ผมแค่อยากรู้ว่ามันดีรึเปล่าเท่านั้น พอดีมีเพื่อนจะเอามาผสม ผมไม่มีความรู้เลยถาม แล้วอีกอย่าง บ้านผมมี เงิน ครับ ไม่ต้องหากินกับสัตร เมื่อไหล่ที่หมาผนพร้อมผมก็จะผสมฟรีแล้วก็แจกฟรีด้วย (มีเพื่อนเป็นหมา ดีกว่า มีเพื่อนหมาๆ ครับ)กรุณาใช้ สมอง ของ คุณ ให้ คุ้ม กับ อายุ คุณ ด้วย ควรมองคนอื่นให้แน่ใจก่อน (อย่าเอานิสัยของตัวเองมาใช้ในที่สาธารณะ)ถ้าคุณไม่พอใจ :009: 080-9003067 ผมชื่อ FOLK TO DAY..... อยูลาดกระบัง ซ.วิดทิพพาวาส ม.ลำปลาทิว จะจัดให้อย่างสมถานะ ถึงผมจะเลิมเลี้ยงพันธ์นี้ ผมก็รักและมีความเข้าใจในตัวมัน ผมเริ่มเลี้ยงหมาตั้งแต่เด็ก เพราะ พ่อกับแม่เอามาเลี้ยง พาระเลยต้องตกมาอยู่ที่ผม มีแต่พันธ์ BIGๆ ไม่เตยเป็นโรคตาย มีแต่แก่ตาย ทั้งนั้น หามาหลายพันธ์แล้วไม่เจอซักที มีแต่เจ้าพันธ์นี้แหละที่เข้ากับผม มัน อึด บึกบึน หนักแน่น อดทนดี ผมชอบ แล้วขอขอบคุณทุกคำแนะนำที่ดีมากๆครับ ถ้าทุกคนไม่เห็นด้วย ผมก็ จะไม่ผสม ก็เท่านั้นเอง PITBULL เป็นพันธ์ที่เงียบสุขุม แต่เมื่อไหล่ที่มันเดือดขึ้นมา แม้แต่เจ้าของก็ต้องเกรง :006::033:รักเพื่อนๆชาว PITBULL ทุกคนนะครับ:063: สุดท้ายนี้ขอให้ทุกคน ช่วย พิจารณา ไอ้เฮี้ยผีตัวนี้ด้วย
  • ใจเย็นก่อนดีกว่าไหมครับปล่อยวางได้ก็ปล่อยวางอย่าไปโต้ตอบหรือโกรธตามอารมณ์ของบุคคลที่มีนามว่าผีเลยดีกว่าไม่คุ้มค่ากับเวลาที่เสียไปแม้แต่น้อย
    แต่ถ้าการผสมข้ามสายนั้นผมไม่ขอห้ามใครที่คิดจะทำหรอกแต่ขอให้มองถึงความรับผิดชอบต่อสังคมให้มากอีกนิดแค่นั้นเองอย่าเพิ่มภาระหรือทำให้สังคมพิทบลูบ้านเรามากไปด้วยหมาพิทบลูที่ถูกผลิตแบบมั่วๆหรือผลิตแล้วแจกเลยครับ
    ส่วนเรื่องการถูกผีด่าและท้าดวลผมว่าเราก็ไม่ควรจะไปตอบโต้อะไรมากมายเพราะเราสู้ในที่แจ้งนะครับ
    เป็นกำลังใจให้ครับ
  • :065:Rep 2 พูดถูก ^ ^
  • พูดไปเท่านั้นและครับ นิ่งสงบสยบความเคลื่อนไหวดีกว่าครับ อิอิ
  • โดนผีหลอก จนหลอนเลย หายไวๆ นะจ๊ะ จ๊วบๆ
  • ระวังปากมึงไว้ไอ้เหี้ยผี ดัง จ๊วบๆ
  • มือใหม่ รับไม่ได้ หวานซะฮาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • folktoday นายถามตัวเองดีกว่า ตัวเองคิดยังงัย

อยากทำรึป่าว ตามใจตัวเองไป
  • จ.ข.ก.ท. ไปหัดพิมพ์ ภาษาไทยมาใหม่ เถอะครับ เห็นแล้วทุเรศ
  • ก่อนอื่นขอบอกคุณ รถเต่าวันนี้ หน่อยนะครับ บอร์ดนี้เขาก็เป็นแบบนี้มานานแล้ว ถ้าคุณคิดจะตั้งกระทู้คุณก็ต้องทำใจ พร้อมจะได้รับคำติชม จาก เพื่อนๆในบอร์ด ไม่ว่าผีหรือคน แต่สิ่งที่คุณทำในตอนนี้มันไม่ดีเลยนะ ขอบอก :064::064::064::064:
  • รวยนักเหรอไอ้แม่เย็ด ผสมฟรีแจกฟรี ทำหาพ่อมึงหรือ ไอ้สัด พิทบูลนะโว๊ยไม่ใช่หมาวัด
  • กูยังเห็นขอหมาฟรีอยู่เลย อย่ามาอวดรวยไอ้สาดดดดดดดดด
  • ไอ่โฟล์คมรึงบ้าป่าว บ้านมรึงรวยแล้วมาบอกด เชี่ยไรกรู
    ไอ่ฟาย หมามันก็ดี ของมันอยู่แล้ว มรึงจะเอาบูลด็อกมาผสมทำห่าไร
    แล้วมันยังมีความคิดควายๆของมรึงด้วย

บ้านมรึงรวยมีไร ไหนมรึงบอกม่ดิ๊ ไอ่สลาดดดดด
  • ผมไม่สนใจหรอกครับ ว่าคุณจะผสมหมาหรือทำไรอะไร ไม่ได้สนใจด้วยเพราะมันหมาของคุณเอง

แต่ผมทุเรศตรงที่ว่า บอกว่าตัวเองรวย (เหมือนจะรวยมาก) รวมฉิบหายทำไมไปขอหมาคนอื่นฟรีล่ะครับ ทุเรศว่ะ

ผมรายได้แค่ 3 หมื่นก่าต่อเดือนแต่ผมยังไม่ขอหมาใครฟรีเหมือนคุณเลย ทุเรศจิง ๆ ว่ะ
  • สงสัยครอบครัวมีปัญหา ต้องมาระบายที่นี่

พวกนี้มันมีปมด้อยในใจ บ้านไม่รวย จบการศึกษาห่วยๆ ไม่มีใครให้ความสำคัญ

อย่าไปสนใจมันมาก
  • บ้านรวย ทำไมไม่ไปเรียนพิเศษภาษาไทย
  • โอว์โนนนนนว์...ภาษาที่ใช้แน่มาก มาฟฟฟฟ สุดๆ
  • ถ้าผสมจิง ผมขอหนึ่ง ตัวล่ะกัน หรือขายถูกก็ได้
  • ขอด้วย 1 ตัว น่าจะสวยและแปลกบอกหน่อยนะ
  • เอาเลยๆ ไอ้หนุ่ม คอกใหญ่แม่งก็แอบทำเหมือนกันแหล่ะ มันอยู่ที่ว่าจะกล้าเปิดแบบแก ?ป่าว 555
  • ถ้าทำแล้วไม่มีใครเดือดร้อนก็ตามสบายครับ
    แค่อย่าให้เปนภาระสังคมก้พอแล้วผมว่านะ
    ไฟล์แนบ
    2month.jpg 67K