ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มาดูความอัปปรีย์ของคน
  • ความเหี้ยของคนใช่เด็กล่อลูกปืน

http://www.youtube.com/watch?v=qjT7ZKkq5yQ&feature=player_embedded
  • เลวได้ใจจิงๆๆ
  • โห่ย แม่งโครตเหี้ย ใช่เด็กเป็นกำบัง
  • นี่หรือคือวุฒิภาวะของคนที่มาเรียกร้องประชาธิปไตย เวรกรรมจริงๆ
  • ไม่มีคำบรรยาย
  • ** จะอ้างอะไรได้ละทีเนี่ย 5555555..++

ไม่จบสิ้นหลอกพี่มาร์ค......ถ้ายังเห็นแก่ตัวกันนะ **
  • สำหรับเสื้อแดงคำเดียวเท่านั้นครับเหมือนเดิมคือ "เหี้ย" คอนเฟริม
  • เกิดเป็นคนไทยแทนที่จะทดแทนคุณแผ่นดินเกิดแต่กลับไปเชื่อคนที่ไม่ใช่คนไทยเชื่อคนที่โกงบ้านกินเมืองต่อสู้เพื่อมันแล้วพวกมันสู้เพื่อพวกคุณมั้ยเสียงระเบิดดังขึ้นก็หดหัวหนีหมดปล่อยให้พวกคุณที่ได้ค่าจ้างเพียงน้อยนิดรับกระสุนแทน กลับตัวตอนนี้ยังทันครับคนไทยด้วยกันให้อภัยกันอยู่แล้ว อยากให้ยุติจริงๆๆครับ
  • ใครไม่รักพ่อก็ออกจากบ้านพ่อไป
  • เลวชาติ วีดิโอดูไม่ได้ แต่เห็นภาพแล้ว มันไม่สมควรจริงๆ ทำได้ยังไงเนี่ย
  • ดูม่ะได้เหมือนกัน แต่เห็นภาพแล้ว สัดเลวจัดจริง ๆ
  • เจริญพรครับพี่น้อง ลูกยังไม่หลักเลย อายหมาจริงๆ หมามันคงไม่ยอมเอาลูกมันเป็นอัตราย ขนาดลูกมันตายยังเฝ้าไม่ห่าง

คิดเอาละกันไม่รู้จะเปรียบเทียบกับอะไร ชักไม่แน่ใจคนหรือนี้ ????
  • อีกไม่นานทุกๆอย่างก้อจะจบลงด้วยดี แต่พี่น้องในบอร์ดเราทำไมร้อนกันจังครับ ดูเฮียสุดที่รักของผมสิ นิ่งมาตั้งนานสองนาน

ก็เริ่มออกอาการละครับ พักผ่อนเยอะๆนะครับ หาอะไรผ่อนคลายๆทำนะนะป๋า ผมก็เครียดเหมือนกัน:m025:
  • :026:รูปด้านล่าง ...แมร่งเชี่ยจริงๆครับ
  • :012:
    ไฟล์แนบ
    jpg.jpg 77K
    29064_387706555977_715580977_4072359_1025333_n.jpg 60K
  • เดี๋ยวมันก็ว่า ไอ้คนนี้เป็นแดงเทียมอีก มันไม่เคยผิดหรอกไอ้พวกเห้ยนี่
  • โห เห็นภาพนี้แล้วหัวใจหล่นวาบเลย แม่ง จะทำอะไรก็ทำคับตัวเองคิดอย่างไร ก็ทำไปแต่ไช้เด็กซึ่งยังไม่เข้าใจอะไรดี ไปเป็นแนวร่วมหรือมากดดันด้วยประการใดทั้งปวง ผมขอประนามผู้ที่กระทำ ว่าอย่าให้กูเจอ มันเกินไปคับ อีกอย่างคนเป็นพ่อแม่ มันคิดอะไรอยู่ นึกสนุกหรือไง
    ผมขอประนามการกระทำอย่างนี้ เด็กผู้หญิง คนชรา และผู้บริสุทธิ์ ควรกันให้ออกห่างความรุนแรงมากที่สุด
    ผมไม่ฝักไฝ่ฝ่ายใด แต่ต้องการความสงบให้กับบ้านเมือง แต่การกระทำใดๆที่ไม่เหมาะสมและไร้มนุษยธรรม ผมว่ามันเลวที่สุดผขอด่าอีกทีแมร่งเอ๊ย...
    ขออภัยคับผมก็มีลูกยังเล็กเห็นแล้วโมโห...
  • ผมก็ไม่ฝักใฝ่ฝ่ายใด นิยมสีขาวดำครับ ผิดก็คือผิด ถูกก็คือถูก ไม่หลับหูหลับตาเชียร์แน่นอนครับ

แต่ยอมรับครั้งนี้ชักทนไม่ไหว มันเล่นเอาประเทศชาติเป็นตัวประกัน เล่นกันไม่เลิก ไร้กฏกติกา ไม่ยอมลดราวาศอก
    ทำทุกอย่างเพื่อคนๆเดียว มันรู้ไหม คนอีกเป็นล้านที่เดือดร้อน แต่โดยฐานะการงาน เขาออกมาประท้วงแบบนี้ไม่ได้

ธุรกิจพังเสียหายเท่าไรแล้ว การเมืองไม่นิ่ง คนทำธุรกิจมีแต่ตายกับตาย
  • บอกแล้วมันเอาเด็กและคนแก่มาบังลูกปืน เลวสุดๆ
  • คลิปวีดีโอโอนอุ้มไปแล้ว แม่งเหี้ยจริงๆ

ถ้าใครใด้ดูพฤติกรรมเหี้ยๆแบบนี้ รับรองรับไม่ใด้แน่นอน
  • เลวแน่ ถ้าเอา ผู้หญิงและเด็ก มาเป็นเกาะกำบัง

เหลืองทำเลวแบบนี้มาก่อน

แดงก็รู้ว่าเลวไม่น่าทำตาม แต่เห็นแกนนำประกาศไม่เอาแบบนี้นี่

เด็กกับผู้หญิงไม่เอาเป็นโล่ห์

คงมีพวกอุตริ ทำบ้ากันเอง

ไม่เหมือนเหลือง ประกาศโครมๆเลย แล้วก็เอาผู้หญิงกับเด็ก นั่งล้อมวงไว้

มันก็มุดอยู่กลางวง

ถ้าจำกันได้ ตอนยึดทำเนียบ

แมร่งเลวทั้งคู่
  • ฮ่าๆๆๆๆๆๆ

แดงเทียม

ไม่ใช่มติแกนนำ

พันธมิตรปิดสนามบิน

ทักษิณโดนอำมาตย์กลั่นแกล้ง

บลาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • เพื่อเงินตัวเดียวต้องทำกับลูกหลานขนาดนี้เชียวรึ
    ในหลวงท่านทรงให้ความรู้กับประชาชนและวิถีการดำรงชีวิตเมื่อมีความรู้ก็ไม่อดตายหรอกครับ
    แต่กับทัก.....ให้เงิน แล้วจะให้พวกคุณจนถึงวันตายเลยรึไงความรู้อยู่กับเราจนวันตายแล้วพวกคุณคิดว่ามันให้แล้วมันจะไม่เอาคืนรึ
    หรือว่าคนอย่างพวกคุณขอแค่ได้เงินยอมทำทุกอย่างเลยรึครับฆ่าลูกตัวเองก็คงได้ซินะ
  • ก่อนอื่นต้องบอกว่าผมไม่ใช่ทั้งเหลืองและก็แดงครับ แค่ขอแสดงความคิดเห็น
    ผมไม่เข้าใจเลยนะครับว่าผู้ร่วมชุมนุมเขายอมทิ้งบ้านทิ้งไร่ทิ้งนา ทิ้งถิ่นทำมาหากินหอบลูกหอบหลานไม่ต้องไปโรงร่ำโรงเรียนเข้ามาชุมนุมเป็นเดือนๆแล้วเขาจะเอาอะไรกินกันละครับหรือแค่มาอาศัยแค่ข้าวฟรีน้ำฟรีกินไปวันๆแค่นั้นหรอ..ถ้ามาด้วยใจจริงๆและทำทุกอย่างแบบถูกกฎหมายผมก็ว่าเป็นเรื่องที่ดีนะครับเพื่อนผมมันเคยคุยกับผมเล่นๆว่า ;มึงว่าไหมพวกที่มาชุมนุมเห็นมันบอกว่ามันมาด้วยใจไม่ได้รับอานิสสินจ้างใดๆจากใครเลยน้ำมันก็เติมมาเองกูว่าลองให้อัญเชิญพระพุทธรูปที่ศักดิ์สิทธิ์ๆมาตั้งบนเวทีชุมนุมแล้วให้แกนนำจุดธูปแจกทุกคนแล้วตั้งจิตสาบานพร้อมกันดังๆว่าที่มาชุมนุมเนี่ยมาด้วยใจไม่ได้เงินจากใครแม้แต่บาทเดียวถ้าไม่จริงขอให้....ในสามวันเจ็ดวัน สาธู หรืออะไรก็ว่าไป มึงว่ามันจะกล้าทำกันไหม ;ผมนึกในใจเออ..น่าคิด
    มันยังบอกอีกว่า...สมัยก่อนที่มีการชุมนุมเรียกร้อง แกนนำนอนกินกันกับผู้ชุมนุม แต่เสื้อแดงผู้ชุมนุมนอนแถวถนน แต่ แกนนำแม่งนอนโรงแรมแอร์ฉ่ำ ,มันก็หัวเราะ
    สุดท้ายผมว่าตอนนี้พวกที่ก่อความวุ่นวายปาระเบิด ปาปะทัด มีปืน จุดไฟเผา ยิงหนังสติก เห็นแกนนำบอกว่าคนพวกนี้ไม่ใช่กลุ่มคนเสื้อแดงแต่ผมก็เห็นคนพวกนี้ที่ภาพออกมาตามข่าวก็เห็นมีธงแดงบ้าง หมวกแดงบ้าง ผ้าแดงบ้าง ทั้งนั้น ผมว่าถ้าไม่ใช่จริง เสื้อแดงนั่นแหละต้องหาทางหาวิธีบอกให้กลุ่มคนพวกนี้เลิกการกระทำซะ เพราะพวกเขากำลังทำให้เครดิตของคนเสื้อแดงลดลงๆๆ
    ถ้าแกนนำยังเพิกเฉยอยู่ ระวังประชาชนเขาจะคิดนะครับว่าพวกก่อความวุ่นวายเผา ยิง ปาระเบิด เนี่ยเป็นคนของพวกคุณที่คุณสนับสุนอยูก็ได้นะครับ
    รักกันนะครับ ให้เด็กได้ไปโรงเรียน ให้หนุ่มสาวได้ไปทำมาหากินสร้างเนื้อสร้างตัว ให้ผู้สูงอายุได้อยู่ให้ลูกหลานรดน้ำดำหัวในวันสงกรานต์ กันเถอะครับ ....
  • สุดจะบรรยาย....เมื่อไรจะจบซะทีว่ะเนีย คนไทยด้วยกัน มันจะตกลงกันไม่ได้เลยเหลอ หนักข้อขึ้นเลื่อยๆ พอกันได้แล้ว คิดถึงพ่อกันบ่าง
  • เห็นแล้วเศร้าค่ะ ไม่คิดว่ากรุงเทพเมืองฟ้าอมร นับวันจะยิ่งกลายเป็นปาเลสไตน์ดินแดนแห่งสงคราม
    ถนนซึ่งเมื่อก่อนเป็นถนนที่มีรถยนต์คับคั่ง จราจรติดขัด มีแต่ชีวิตคนเมืองอันมีสีสัน แต่ทุกวันนี้กลับมีแต่ภาพที่เลวร้ายลงเรื่อยๆ บ้านป่าเมืองเถื่อนแบบเต็มสตรีม
    ชอบคำพูดที่เค้าเรียกไอ้พวกบ้านี่ว่า เป็นกลุ่มก่อการร้ายจริงๆค่ะมันก่อการร้าย และเลวจนหาที่เปรียบไม่ได้ ไม่อ้างชื่อแต่อ้างจากการกระทำ แมร่ง ก่อการร้ายจริงๆ หน้าตาแต่ละคนเถื่อนๆทั้งนั้น
    ทุกวันนี้ชาวบ้านชาวช่องที่หาเช้ากินค่ำ มีงานการทำต้องมาระวังลูกหลง เด็กๆก็ต้องหยุดเรียน ธุรกิจก็เจ๊งกันเป็นแถบๆ คนไม่มีงานการทำก็มานั่งชุมนุมรับตังค์รับข้าวน้ำฟรี ทำร้ายประเทศย่อยยับมากมาย เพื่อ.....
    ไฟล์แนบ
    400.jpg 42K
    ไม่เอาความรุนแรง.jpg 18K
  • เห็นแค่ภาพเด็กยืนขึ้นไป ก็หาว่าเอาเด็กล่อลูกปืน
    ไอ้เหรี้ยเอ๊ย คนที่เหรี้ยกว่า คือ คนที่เอาปืนมาไล่ยิงประชาชน
  • ที่น้าผีตัวบนบอกว่าแค่เด็กปีนยาง หาว่าล่อลูกปืน....จะให้คิดว่าเด็กมันคงนึกว่ากำลังเล่นสนามเด็กเล่นอยู่ต่างหากละมั้ง ดูหน้าเด็กก่อนเต็มใจม๊าก...มาก
    ถ้าเป็นลูกหลานน้าผีตัวบนจะเอามาปีนยางเล่นแบบนี้บ้างไหมละครับรีบชวนมานะ..น้องเขาจะได้มีเพื่อนเล่น
    โธ่.....ไอ้บ้า
  • ผม มองว่า พวกเค้า มองเป็นเรื่องสนุกไปแล้วล่ะ คับ เอามันเข้าไว้ ดูจากชายสวม เสื่อสีฟ้า ภูมิใจมาก เหมือนเอา ลูก หมามาฝึก ให้ทนต่อเสียงกระสุนปืนเสียงระเบิด
    ผมอยากจะบอกว่า นี้มันลูกคนนะคับ พี่ เด็มันร้องตาย ห่า แล้ว มันไม่ได้อยากจะซุปเปอร์ บอย อะไร เลย เอามันมาทำไม
    เด็กน้อยมันควร นอนนกลางวัน และนอนกิน นม

พ่อ แม่ โครต ๆ เลย ไม่ได้ห้วงลูกเลย หมา มันห่วง ลูกมัน แต่นี้ มันคน
    แม่เด็ก ก็เหมือน ไม่น่า เอามาทำ พันธุ์ เลย ไม่ได้ห่วงลูกเลย สันดาน หญิง จัญไร ชัดๆๆๆๆ

(ขอด่าหน่อย คับ มันแน่นในอกสุดๆแล้ว คับ)
  • ผมว่าไอ้คนที่พาเด็กมามันโครตเลว ขนาดหมาที่เขาเรียกว่ามันคือ สัตว์ มันยังไม่ทำแบบนี้เลยมันรักลูกมัน
    ผมเคยเห็นหมาที่บ้านผม...มันเพิ่งครอดลูกยังไม่หย่านมยังเดินไม่แข็ง แล้วตอนนนั้นมันเป็นหน้าฝนที่ที่ลูกมันอยู่ฝนสาดน้ำเข้ามาหาลูกของมัน...มันค่อยๆใช้ปากคาบลูกของมัน 6 ตัวออกมาให้พ้นจากน้ำฝนที่สาดมาโดนลูกของมัน.............แต่นี่เอาลูกหรือหลานก็ไม่ทราบเอามาเสี่ยงต่อ ห่ากระสุนปืนที่จะสาดมาจากตรงไหน..หรือจากคนไม่หวังดีได้ทุกเสี้ยววินาที
    ผมว่ามีถ้าคนพวกนี้เดินมาขอข้าวกิน กับ มีหมามาขอข้าวกิน ผมเลือกเอาข้าวให้หมากินดีกว่า
  • มาดูซิว่าตำรวจโดนใครยิง

http://www.youtube.com/watch?v=kZeVvmOlAI4
  • ช่วยบอกด้วยครับ นาทีไหนที่ตำรวจโดนยิง กรั๊กๆๆๆๆ เป็นผู้ชายอย่าหัดตอแหลนะอีควาย
  • ก้อเสือกไปอยู่ฝั่งแดงเค้าก็ยิงอ่ะดิไอ้ควายถ้ามึงมาอยู่อีกฝั่งก้อไม่โดนยิงหรอก
  • เค้าก็ประกาศอยู่ทนโท่ ว่าให้ออกจากพื้นที่ที่ไม่ปลอดภัย เสือกไม่ออก แล้วไอ้ที่แกล้งตายเอย เอาเด็กกับผู้หญิงเป็นตัวประกันเอย โกหก ต่างๆนาๆ คนชั่วรึเปล่าแบบนี้
  • ลุก เลื่อน มันเสื่อมอ่ะ คับ เข็มฉนวน ก็เลยจิ้ม กระสุน เลยถาก ไปที่ตำรวจ 555+
    แม่ เอ๋ยหน้า ซีดเลยมึง ตำรวจเอ๋ย ทำเป็นเข้าข้าง กันจัง กับ ผู้ ชุมนุม แทนที่มึง จะทำหน้าที่ ช่วยกัน เคลียร์ พื้นที่

กับเจ้าหน้าที่ หน่วยอื่น มึงทำยังงี่คนเสื้อแดงมันก็ได้ใจ อีกนานกว่าจะแก้ไข ได้ เพราะ พวกมึง มัวแต่ หน้าไหว้ หลัง หลอก ต่อแผ่นดิน อยู่ ไงไอ้ เหี้ย
  • ถึงคุณ MongKP

อันนี้ใช่มั้ย คือความศิวิไลซ์ คือความนุ่มนวล มีเหตุมีผล ของพวกเสื้อแดง

สิ่งนี้ใช้มั้ย คือหลักความคิดของพวกเสื้อแดง คือความดีของพวกเสื้อแดง ที่จะนำความเจริญมาสู่ประเทศไทยได้
  • เค้าเรียกร้องประชาธิปไตย กันอย่างนี้เหรอ แล้วตอนนี้เมืองไทยไม่เป็นประชาธิปไตย ตรงใหนครับ แต่ที่อยากรู้จริงๆ ก็คือ ประชาธิปไตย ที่ผู้ชุมนุม ก่อความไม่สงบในสังคม คืออะไร ? จบซะทีเถอะ ไม่สงสารประเทศไทย ไม่สงสารคนไทยด้วยกันรึไงที่ได้รับความเดือดร้อนทั้งประเทศ ไม่สงสารพ่อและแม่ของเราเหรอ? คุณคิดว่าทำเพื่อชาติแล้วชาติต้องมาเสียหายขนาดนี้นี่หรือทำเพื่อชาติ คือตื่นจากฝันแล้วมามองความเป็นจริงเถิดครับ
  • แมร่งเผาบ้านเผาเมืองกันจริงๆ มันจะมีไทยแท้สักกี่คนไอพวกเผาบ้านเมืองเนี่ยครับ...........

นี่มันภาวะสงครามชัด มีปล้นกันด้วย

เมื่อไรจะตั้งสติกันได้ซะทีครับพี่น้อง เลิกเผาบ้านตัวเองได้แล้วครับ เป็นบ้าเป้นห่ากันไปแล้วรึไงกันครับ
    ไฟล์แนบ
    iu2k2.jpg 79K