ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ผู้ที่สนใจ ฟรังโก้ ที่เชียงใหม่
  • อยากเสนอให้ผู้ที่สนใจจริงๆ จะอยากซื้อ หรือ อยากเอาไปเลี้ยง โทรมาคุยกับผมได้คับ ให้อุปกรณ์ด้วย 0870265120 โฟล์ค
    มีความจำเป็นจิงๆ ถ้าอยากซื้อเสนอราคามาเลยนะคับ แต่ถ้าอยากได้ก็คุยกันตรงๆเลย ขอคนที่สนใจฟรังโก้จิงๆนะคับ
    ขอบคุณคับ
    ไฟล์แนบ
    DSC04656[1].jpg 92K
    DSC00230 (Custom)[1].JPG 34K
  • ลูกชายหล่อมากนะ แต่ทำไมใจร้อนจังเจ้าของ มีเหตุผลประการใด โปรดแจ้งแถลงไขทีครับ
  • เห็นแล้วแจ่มครับ
  • ขอแยกซื้อแต่อุปกรณ์ได้ป่าวครับ
    ขอบคุณครับ
  • โฟล์คขายชุดลากให้ผมไหม อยากเอามาทำสายจิงๆแต่ไม่รู้จะต้านแรงขับมันไหวหรือเปล่านะซิโฟล์ค แค่ไอ่toorupก็ปวดหัวแล้ว ใครอยากได้หมาแดงแรงขับสูงต้องเจ้าฟรังโก้:063::063::063::063::063:
  • โห เศร้า
  • ขอบอกกับทุกคนที่สนใจนะคับว่า เรื่องชุดลากมันขาดไปแล้วคับ ผมเอาไปลาก วีออส มันเลยขาด แต่มีโซ่ล่ามยาว 4 เมตร สายจูงโซ่ของปุ๊ไม่ค่อยได้ใช้ เหตุผลที่ผมต้องลงกระทู้ เพราะ ต้องกลับกรุงเทพฯคับ จำเป็นจิงๆคับ มันเป็นสิ่งที่ทำใจลำบากคับ
    ไฟล์แนบ
    IMGP3504 (Small)_resize[1].jpg 28K
  • เพื่อนๆดูแลกันหน่อยซิ เพื่อนแท้ยามยากไปไหนหมด
  • มันดุป่ะคราบ

ผมอยากได้น่ะมันสวยดี
  • ผมก็อยากได้อ่ะคับ
  • ฟรังโก้ ไม่มีปฎิกริยากับคน 100 % ใจดีคับ ฉลาดมาก แต่ถ้าหมา แมว ไม่เหลือคับรับรอง ฟังคำสั่งทุกอย่างก่อนจะทำอะไร คำเดียวหยุด แต่ถ้าคุณ 2 คน อยากได้โทรมาเลยคับ คุยกันก่อนได้
    ไฟล์แนบ
    IMGP3978 (Small)_resize[1].jpg 33K
  • :025:โทรไม่ติดเลยคับ
  • โทรมาใหม่คับ แบตหมดคับ ขอโทษทีคับ:017:
  • เจ้า ฟรังโก้ อายุเท่าไรแล้ว คับ
  • อายุ 2 ปี คับ สนใจโทรมาเลยคับ การันตีเรื่องนิสัยคับ:006:
  • เเล้วมันจะกัดกับตัวเมียที่ผมเลี้ยงอยู่มั้ยครับ พอดีผมอยู่เชียงใหม่ด้วยบ้านอยู่แถวหน้าโรงเรียนอนุบาลเชียงใหม่ สนใจมากครับ แต่เงินก็ไม่ค่อยจะมี

เดวพรุ่งนี้ผมจะโทรไปคุยนะครับ เป๋า
  • คุณ mustang โทรหาผมได้เลยคับ ฟรังโกไม่ทำตัวเมียคับ แต่ตัวเมียซิอาจจะทำ