ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

งานเชียงใหม่ ถ่ายมาได้แค่เนี๊ย..!!
  • ป้ายยี้เป็นป้ายที่รวบรวม ชาวเชียงใหม่ไว้ด้วยกัน
    ไฟล์แนบ
    IMG_0935.JPG 58K
  • สุดหล่อแห่งScubapit เฮียเหลียงเอง
    ไฟล์แนบ
    IMG_0937.JPG 109K
  • พี่ใหญ่Cm เจอ กะ หนุ่มพิทเดียร์ ใครหล่อกว่าใครตัวสินเองจ้า
    ไฟล์แนบ
    IMG_09402.JPG 99K
    IMG_0939.JPG 97K
    IMG_0938.JPG 91K
  • นานมากแล้วที่ สองคนนี้ไม่เจอกัน

แต่โคจรมาเจอกัน ที่เชียงใหม่ เพราะ พิทบูล เรารักเราชอบในสิ่งเดียวกัน
    ไฟล์แนบ
    IMG_0942.JPG 92K
    IMG_0941.JPG 94K
  • ดูบรรยายกาศโดยรอบ คนให้ความสนใจมากมาย

ทั้ง ญี่ปุ่น ไทย ฝรั่ง เต็มไปหมด
    ไฟล์แนบ
    IMG_0945.JPG 88K
    IMG_0944.JPG 96K
    IMG_0943.JPG 93K
  • งานนี้ประสพผลสำเร็จอย่างมากมาย

เพราะด้วยความสามัคคี ด้วยแรงใจ แรงกาย ของทีมงาน

ขอชมถึงความมุ่งมั่นที่จัดงาน อีกหน่อย ที่เชียงใหม่คงเป็นดินแดนแห่งพิทบูลแน่นอน
  • มายืนยันว่า jergen ดุมาก เดินเฉียดเกือบขาแหว่ง
  • ขอบคุณครับเฮียใหญ่ที่ชมน้องLEO
  • ดูเฮียใหญ่เค้าชอบมันมากเลยนะ ยกให้เฮียเค้าไปเถอะ

ไปอยู่รามา3 Leo มันจะเทพขึ้นอีกเยอะนะไอ้เสี่ย....
  • พี่ เติ้น ก็ เสี่ย แมท ก็ บอก แล้ว ว่า ขอ อีก 200 อิอิ:o016:

........................................................................ ลีโอ FC:o010:
  • พี่ยุทธเจ้า เตยรอรูปอยู่น๊า
  • ใครประกวดรุ่นไหนได้รางวัลอะไรกันบ้างลงบ้างเด๊ ส่วนใหญ่จะเน้นแต่คนทั้งสองกระทู้เลย
  • มาเฟียครับ...ยังจำน้อง แม้ว ได้หรือไม่..?? ขณะนี้เทอร์ได้หลงไหลในการเดินสายทัวส์อยู่กับ กรุ๊ปเดอะต้น & วาราบี้ เป็นที่เรียบร้อยแล้ว จึงเรียนมาเพื่อทราบ..!!!

ปล.เบอร์โทรแลกอะไรได้มั่งไม๊ฮะ...??
    ไฟล์แนบ
    DSC06307.JPG 118K
  • ขอบคุณ สำหรับทุกคำชมครับ H.YAI RAMA3 หรือ เฮียใหญ่แห่ง พระราม 3 ครับ ตัวนี้อะหมาผมเอง....หุหุ ดุรองมาจาก jergent นิดหนึ่ง

งานนี้จัดได้โดน ใจมากๆๆๆ มีสาวๆๆ ให้ดูมากมาย ทั้งมิสพิทบลู และโคโยตี้ สาวเหนือนี่ แหล่มทุกที่จริงๆๆ อิอิอิ ของเค้าดีจริงๆๆๆ..5555555555

********* ขอบคุณสำหรับการต้อนรับของ พี่น้องชาวเชียงใหม่มากมาย ขอบคุณทุกท่านที่เดินทางมาหลายร้อยกิโล หรือ หลายพันกิโล เพื่อมาร่วมทำในสิ่งที่เรารัก เหมือนกันนั้นคือ พิทบลู

*************************ว่างๆๆก็เชิญมาเทียว เหนือ ใหม่นะครับพี่น้อง ถ้าเบื่อความวุ่นวายของ กรุงเทพ........***************
    ไฟล์แนบ
    ลองๆ1.jpg 104K
    แก้ไข-IMG_3841.jpg 124K
    IMG_0929.jpg 77K
    IMG_0923.jpg 92K
  • ล้านนาหมาแดง ลําปางก็ไม่ธรรมดาอยู่แล้ว...:063:
    ไฟล์แนบ
    DSC03507 (2).JPG 91K
  • มาต่อหลังจากที่มะวาน หลบไปกินข้าวแล้วเกิดอาการอิ่ม เลยง่วงอะ โทษทีนะป๋า.....
    ดูโฉมหน้าเจ้าภาพกันก่อนครับ
    ไฟล์แนบ
    yut_scubapit-1-52.jpg 45K
  • มอบเสื้อให้กันเล็กๆน้อยๆ
    ไฟล์แนบ
    yut_scubapit-1-53.jpg 50K
  • ก้เดินเที่ยวดูหมากันหน่อย

สายกัดตัวนี้ชอบมากๆเลย คลาสสิค

คุยกับเจ้าของ เป็นต่างชาติ เค้าว่า วื้อมาจาก คาเมรูน เราก็ งง เฮ้ย..คาเมรูน มันเมืองหมอผีนี่หว่า เล่นหมาด้วยรือวะ

เลยถามย้ำ น้าบิวหันมา เฮ้ย..คาเมรอทมันเล่นหมาแดงนี่หว่า ฟังดีๆ อ๋อ..มาจากคอกคาเมรอน เล่นวะตรู งง :026:
    ไฟล์แนบ
    yut_scubapit-1-51.jpg 47K
  • ต่อด้วยหมาแดง ตัวนี้ก็สวย
    ท่าจะดูแลอย่างดี
    ไฟล์แนบ
    yut_scubapit-1-48.jpg 41K
  • อย่าดื้อนะ แต่ดูหน้าหมาดิ โคตรขี้โกงเลย 555

ขอบอกพี่ผีก่อนนะ กล้องผมไม่ได้เก็บภาพตอนประกวด
    พอดีผมเห็นกล้องเต็มสนามเลย ก็เลยเดินถ่ายอะไรๆไปเรื่อย ยังไงรอกล้องคนอื่นนะ น่าจะมีผลรางวัลและรูปมาให้ดูกัน
    ไฟล์แนบ
    yut_scubapit-1-47.jpg 63K
  • ปากแดงเลยนะ เจอเก้น สงสัยไปกินหมากมา 555 จี๊ดส์เกิ๊นนนน
    แต่ดูละ เจ้าของแบบนี้เอาอยู่ ล่ำใช้ได้นะเจ้าของ หรือล่ำเพราะมันอะ เพ่
    ไฟล์แนบ
    yut_scubapit-1-59.jpg 34K
  • รุ่นเล็ก
    ไฟล์แนบ
    yut_scubapit-1-60.jpg 63K
  • ขั้นโฆษณาด้วย บอร์ดของเชียงใหม่

ขอบคุณพรีเซนเตอร์หนุ่มหล่อ สาวสวย

เพ่ เกงเพ่ ขาดเกินละนะ....
    ไฟล์แนบ
    yut_scubapit-1-56.jpg 52K
  • ต่อๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    yut_scubapit-1-70.gif 113K
  • คู่นี้ ถ้าจำไม่ผิด ลงในรุ่น AM.STAFFนะ
    ไฟล์แนบ
    yut_scubapit-1-55.jpg 50K
  • สองศรีพี่น้อง
    ไฟล์แนบ
    yut_scubapit-1-64.gif 104K
  • ตะพานหิน เบื่อตัวนี้ แล้ว ส่งมานะ เด๋วส่งที่อยู่ไปให้

ทีจักรยาน เค้ายังส่งไปให้ตัวเองเลย...อิอิ
    ไฟล์แนบ
    yut_scubapit-1-50.jpg 49K
  • แต่ถ้าแต่งตัวได้เข้าเงี่ยงที่สุด ผมขอโหวตคู่นี้เลย พิทบูลกับเจ้าของที่ดูแกงค์เตอร์ โคตรแนวเลย

พี่อย่าเล่นกล้ามนะ แบบนี้อะแนวดี:063:
    ไฟล์แนบ
    yut_scubapit-1-63.jpg 44K
    yut_scubapit-1-62.jpg 49K
  • ตัวนี้ประจำใต้ต้นไทร จำได้..
    ไฟล์แนบ
    yut_scubapit-1-46.jpg 41K
  • ใช่เจ้าเบิก ป่าวอะ คาวบอย...
    ถ้าใช่หัดเอาไปฝากด้วยนะ เบิกอย่างเดียวจนจะหมดบัญชีละ555
    ไฟล์แนบ
    yut_scubapit-1-44.jpg 66K
    yut_scubapit-1-58.jpg 50K
  • ขั้นโฆษณาอีกที โปรโมทให้พี่ใหญ่หน่อย
    DOG GONE WILD THAILAND.....
    ไฟล์แนบ
    yut_scubapit-1-67.gif 119K
    yut_scubapit-1-68.gif 104K
    yut_scubapit-1-69.gif 94K
  • ขอโหวต พิทบูลตัวนี้เลย โหดที่สุดในงาน
    ไฟล์แนบ
    yut_scubapit-1-61.jpg 46K
  • หลังจากที่การประกวดเริ่มขึ้น ขอเก็บภาพ ข้าง TRACK มาให้ดูกันนะ

เริ่มด้วยน้องวาราบี้ก่อนเลย งานนี้มีของฝากมาด้วย ขอบคุณมากๆนะ
    ไฟล์แนบ
    yut_scubapit-1-75.gif 101K
  • สองสาวคู่นี้ มายืนเชียร์การประกวดหมาแดงอยู่ เลยขอสักแชะ..
    ไฟล์แนบ
    yut_scubapit-1-78.gif 99K
  • และยามว่างของ WE 555

ยังไงวะเนี่ย อ่านสายตามาเฟียขณะตัดสินหมาแดงอยู่ในสนาม...
    ไฟล์แนบ
    yut_scubapit-1-71.gif 119K
    yut_scubapit-1-72.gif 104K
  • นิสัยผมแบบนี้ ไม่มีครับ
    วันหลังไม่เอาไปละกล้องอะ ฮือ ฮือ

ดูยิ้มดิ โคตรสุขเลย ชิมิ
    ไฟล์แนบ
    yut_scubapit-1-74.gif 112K
    yut_scubapit-1-73.gif 111K
  • เมื่อตัวจริงมา

ผมชอบเห็นคนรักกันนะ ถ่ายมามันREAL กว่า
    ไฟล์แนบ
    yut_scubapit-1-76.gif 93K
    yut_scubapit-1-77.gif 97K
  • มารู้จักกับผู้เข้าประกวดมิสพิทบูลกันเสียหน่อย
    ไฟล์แนบ
    yut_scubapit-1-80.gif 118K
    yut_scubapit-1-79.gif 123K
  • ยามว่างของเรา เราก็มาถ่ายภาพกันนะ น้องยุ้ย
    ไฟล์แนบ
    yut_scubapit-1-84.gif 114K
  • น้องยุ้ยคนนี้ เค้ามอบหมายให้สังกัด SCUBAPIT เป็นสปอนเซอร์
    ไฟล์แนบ
    yut_scubapit-1-83.gif 100K
  • แล้วนี่อะไรอีกแล้ววะเนี่ย 555

พิธีกร ก้ไม่รู้จักไปเป็น มาเดินเล็มๆอยู่ข้างๆ ส่งซิก ปลิ้นหูปลิ้นตา

เราก็กลัวเพื่อนจะเป็นอันตรายเลยเรียกมาถ่ายวะหน่อย จะได้สงบๆ
    ไฟล์แนบ
    yut_scubapit-1-81.gif 110K
    yut_scubapit-1-82.gif 118K
  • นี่อีกคน
    ไฟล์แนบ
    yut_scubapit-1-85.gif 114K
    yut_scubapit-1-86.gif 92K
  • น้องยุ้ยตัว หอมๆ5555555555
  • วันหลังเอากล้องไปเองเลย แล้วมาถ่ายเค้าบ้าง
  • ไอ่ JUGKY อีกคน ถ่ายให้นะ ไม่มีย้อนบุญกลับมาเลย ถือกล้องในมือแท้ๆ ดูไหล่ซ้ายกะหน้ามันดิมันดิ
    ไฟล์แนบ
    yut_scubapit-1-87.gif 92K
  • และนี่อีกคนน้องแม้ว
    คนนี้ถึงขั้นมาเฟีย โหวตผิดค่าย
    เฮียใหญ่ซื้อดอกไม้ ให้โหวตน้องยุ้ย ดันเดินตามกลิ่นไปให้น้องแม้วได้ไง
    ไฟล์แนบ
    yut_scubapit-1-89.gif 78K
    yut_scubapit-1-92.gif 94K
  • แหมๆๆๆสีซะถลอกเลยน่ะเว้ยเดี๋ยวก็โดน นกจิกหลอกทำซ่า
  • ลีลาจั๊กกี้
    ไฟล์แนบ
    yut_scubapit-1-88.gif 85K
    yut_scubapit-1-90.gif 89K
  • เห็นมันว่า จะถ่ายรูปส่งให้ทาง โมเดลลิ่ง ด้วยนะเว้ย..เฮ้ย
  • แล้วบรรยากาศดีๆก็มาถึง
    ไฟล์แนบ
    yut_scubapit-1-94.gif 104K