ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ขออนุญาติใช้พื้นที่นะครับ พี่ มาร์ค.
    ปัจจุบัน เจ้าหล่อน ก็ อายุได้ 10 เดือน กับ 23 วัน แล้วครับ.
    ไฟล์แนบ
    DSCF2446.jpg 82K
    DSCF2444.jpg 89K
    DSCF24433.jpg 89K
  • ยังคงกินไม่เก่งเหมือนเดิม คงเป็นเพราะ หูรูดกระเพาะเล็ก กอร์ปกับไม่มีตัวอื่นแย่งกินด้วยน่ะครับ.
    ไฟล์แนบ
    DSCF2453.jpg 83K
    DSCF2450.jpg 97K
    DSCF2447.jpg 91K
  • นัง Yally B นี่ทำหน้าที่เฝ้าบ้านได้ประทับใจมาก.
    ไฟล์แนบ
    DSCF2463.jpg 88K
    DSCF2461.jpg 89K
    DSCF2459.jpg 84K
    DSCF2458.jpg 83K
  • เฮ้ออออ คนเก่าคนแก่ หายไปนาน แวะมาเยี่ยมก็ดีใจ แต่ทำไมต้องขออนุญาติด้วยวะ งง
    ใครอ่านเขาจะมองว่าเจ้าของบอร์ดใจแคบอะป่าววะ จำไรผิดหรือเปล่าบอร์ดนี้เสรีครับ
    แค่ลงรูปหมาไม่ต้องขออนุญาติครับทั่น มันดูเจ้าของบอร์ดเป็นมาเฟียงัยไม่รู้ว่ะ ฮ่าๆๆๆ

ตามสบายครับทั่น
  • นังนี่เป็นน้องเล็กสุดในครอกนะครับ.ขอบคุนที่รับชมครับ.
    ไฟล์แนบ
    DSCF2467.jpg 87K
    DSCF2466.jpg 81K
    DSCF2465.jpg 87K
  • ครับพี่ มาร์ค ขอบคุนครับ.
    เคยมีพี่ๆ น้องๆ สหายหลายๆท่าน ถามผมว่า " ทำใมผมจึงชอบและคิดจะเล่นหมาที่มีลักษณะ เตี้ย ตัน แดง " และนี่คือเหตุผลและแรงจูงใจที่ทำให้ผมชอบใน พิทบูล สไตล์ Bully Red ครับ.
    ไฟล์แนบ
    TG1.jpg 14K
    tank.jpg 10K
  • ไม่มีที่ติจริงๆสําหรับตัวนี้พูดได้คําเดียวว่าโคตรสวยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยเลย
    :006::063::063::063::063::063:
  • สวย หล่ำ บึก!! คุ้มค่ากับการรอคอยตั้ง 8 เดือน!! พี่ตี๋ขออีกสัก 200 ช๊อตแบบ non-stop!! ได้ป่าวพี่จะเป็นพระคุณอย่างยิ่งยวดๆๆ ครับ
  • :063::063::063:แม่บึ๊ก
  • :m001::m001::m001::m001::m001::m001::m001::m001::m001:
  • มันแน่นจริงๆๆครับพี่ตี๋ นี้ขนาดกินไม่เก่งนะนี่ ใหญ่หนายังกับผู้ชาย :006::006:
  • สวยมากเลยครับ สไตล์นี้ชอบสุดๆครับ
    ขอคุณที่เอาหมาสวยๆมาให้ดูครับ
  • เกินคำบรรยายคับคุนตี๋จะคอยติดตามผลงาน
  • :m001:สุดยอดเลย สวย มากๆ ครับ :057: :057: :057: :057: :057:
  • พี่ตี๋มีคิวผสมกับตัวไหนมั้งอะพี่ สวยจ้าบจริงๆโซลิดด้วย จะเอามาลงสนามลากซักตัวอะพี่
  • หวัดดีท่านตี๋...มีลูกมันออกมาเมื่อไหร่จองตัวหนึ่งนะ ค้บ
  • งามคับ...
  • tiger ดูกี่ที่ ก็ยังมี บารมีเหมือนเดิมเลยนะครับ
    ของเจ้า ของกระทู้ก็สวยมากครับ.
  • ไม่ได้เห็นตั้งนาน แต่คุ้มค่ากับการรอคอยครับคุณตี๋ ของผมกลับมาเห็นเจ้าเบิกก็ตกใจ ผอมลงไปเยอะเลย
    คงคิดถึงผมมากเวลาไปต่างประเทศ แต่ตอนนี้เริ่มอัดอาหารและออกกําลังกายเหมือนเดิมแล้วครับ...
    ไฟล์แนบ
    IMG_0661.JPG 91K
  • ชื่อตี๋มัสแตงหายจากบอร์ดนี้ไปนานมาก จนนึกว่าเลิกเลี้ยงไปแล้วเสียอีก ฮ่าๆๆ
    แต่พอกลับมาก็สร้างความฮือฮาได้มากมาย ยินดีด้วยครับ
  • สวยมากเลยพี่ตี๋ ยกนิ้วให้เลย สวยจิงๆ
  • ฉะมะเฮ้ยยย..!! งามมาก ตัวถังดูบึกบึนดี ชอบๆๆๆ

ปล.เมื่อไหร่จะมา ก.ท.ม หล่ะคร้าบบบ พี่หลวงงงง..??
  • อืมฮืมๆๆๆ นายหัวตี๋ ..นี้พึ่ง 10 เดือนนะนี้

ได้ใจไปเลย อีก3เดือนมาโพสใหม่นะตี๋ ผมว่ามันส์กว่านี้แน่ๆๆ
  • ขอบคุน ครับ พี่ มาร์ค หนึ่งในพี่ใหญ่ ของ วงการ พิทบูล ไทย.
    jiji, ท่านเล็ก, boy77, อนาคิน ,โต้ง, nae1051, art2009 ,mancandy ,ก๊อฟ หรือ หรั่งครับ,pitbull live,leon,hurt,ท่านเต๊ก เวลคัม แบ๊ก ครับ,0oisoo,ท่าน พี่ บิว ตามหาหัวใจ ที่ทำหล่นไว้ ณ ช ม เจอละยังท่าน ผมทำหายใน มช ตั้งแต่ปีที่แล้ว ทุกวันนี้ยังไม่เจอเลยครับท่าน,chuchi
    ขอบคุนสำหรับคำติชมครับพี่ๆน้องๆสหายทุกท่าน.
    ไฟล์แนบ
    IMG_4086.jpg 99K
  • และ แล้ว ก็ มาถึง ตอน แรก ต้อง นึกให้ รอ ต้องปี นึง มันสุดยอดๆ จริงๆ สวย มากครับ อยากมีแบบ นี้ซักตัว จริงๆ ครับพี่ตี๋
  • :m110:
    หล่อนเริ่ด ๆ เชิด ๆ มากเลยนะยะ อวบเชียว
  • ชอบครับ สวยโดนใจครับพี่ตี๋
  • ซุ๊ดหยอด ๆ เยี่ยม มาก สาวน้อยอเมริกัน ช่างอวบอั๋น ได้ใจซะจี๊งงง
  • ฮีทมารึยังหละนี่เห็นบวมๆนะ
    ไฟล์แนบ
    DSCF24582.jpg 83K
  • สวยๆๆ เฮียย้งรายงานมาโดยตรง เลยออกมาเชียร์ ย้ายมาอยู่รามสามเลยมะ
  • หือออออ

เจ้าหล่อนของคุณ tee_mustang นี่ อวบอั๋น แดงได้ใจจริงค่ะ

หล่อนสง่า สวยเริด ยังกะราชินี พิทบูล แน่ะ

เห็นแล้วอยากได้เป็นสะใภ้ให้ลูกชาย จัง

อิอิ ^ ^
    ไฟล์แนบ
    P32.jpg 33K
  • ขอบคุนสำหรับคำติชม ครับ เฮียใหญ่ เฮียย้ง พี่ใหญ่ ของวงการทั้งสองท่าน อนาคต ขอเป็นสะใภ้ ราม3 นะครับ เฮีย.
    เสี่ยยุธ นี่ ทุกลายละเอียดจริงๆนับถือๆ เลือดสาดเมื่อเช้าวันที่ 10 ที่ผ่านมาครับท่าน เอารูป Red Top Bad Boy Bill อาของ Red Rhino ของท่านมาฝากครับ.ขอบคุน ครับ ท่านเอ,เจมส์,chuyapuke,ท่านหยก, พี่จุ๊ยซ์,คุณ bamboo หมาคุณ หล่อ หน้าสวยดีครับ.
    ไฟล์แนบ
    bad boy bill2.jpg 76K
    2010_01010007[1].jpg 54K
  • :063: :013: :063:
  • ชอบอ่ะ :006::006:
  • พี่ตี๋โชว์ทีเด็ดอีกแล้ว:m019: จะคอยติดตามผลงานนะพี่ (อย่าลืมแวะมาเที่ยวหาดใหญ่บ้างพี่:m097:)
  • เห็นแล้วอิจฉาจังครับ อยากยืมจูงเล่นจัง ตัวเมียก็ เฟี้ยวได้ ชัดเจนดีครับ เอาลงให้ดูเรื่อยๆนะครับ พี่รอชมอยู่ครับ
  • สวยมากๆ เลยครับเนี่ยขนาดกินน้อยนะเนี่ย

นิสัยเป็นอย่างไรครับ อยากรู้จริง .
  • น้าตี๋ คิดถึงชิบหายเลยน้า อยากกินข้าว กินเหล้า..... ยังเคืองไม่หายผ่านคอนหวันไม่แวะหา เรามันลูกเมียน้อย คนจน ซึ้งวะสหาย.... :020:
  • ว่าไง บิ๊กบัง สหายรัก.ธุรกิจดำเนินไปได้ด้วยดีนะ ท่าน.
    ขอบคุนครับ คุณlook,rinrinya,คุณ โดม,boy77,samurai,
    ไฟล์แนบ
    PicassoinHtown.jpg 64K
  • เป็นตัวเมีย ที่สวยมากครับคุณตี๋
    :063::063::063::063::063:
    ไฟล์แนบ
    DSC07200_resize.jpg 70K
  • หุ่นอย่างงามเลยครับพี่ตี๋ มีโอกาสเข้าไปเบตงขอเข้าไปแวะชมหน่อยน่ะครับพี่
  • สวยมากคับ จะคอยติดตามผลงานคับ

ถ้าจะมีผลงานช่วยบอกน้องมั่งนะคับ น้า ตี๋:o040:
  • ขาแมร่งทรงเดียวกะ RED RHINO ของผมเป๊ะ... เลย ท่าเลือดตาของมันจะแรง
    ไฟล์แนบ
    _mg1.jpeg.jpg 102K
    bad%20boy%20bill2.jpg 76K
  • มันเป็นเรื่องธรรมดาของหมายักษ์พี่ยุทธ

ยังไงเฮียเเกก็จะงอ :o021:
    ไฟล์แนบ
    a.9.jpg 94K
    543.jpg 98K
    552.jpg 89K
  • พี่ตี๋เลี้ยงดูดีมาก ขนมันแพร่บเลยนะพี่ สวยดี ๆ ๆ

ฮีทมาจัด otto เลย 555
    ไฟล์แนบ
    otto666.jpg 28K
  • :063:ขอบคุนอีกครั้งครับทุกท่าน:065:
    ได้เลย เอก.
    กระดูกอย่างใหญ่ ผมชอบ สายเลือด ไรโน่
    เอางั้นเลยหรอ ก๊อล์ฟ บอกตรงๆพี่ก็คิดอยู่นะเนี่ย 555:063:
  • ถ้าเป็น rednose ต้อง bully red พี่ !!! ถึงจะมันส์ ..
  • พี่ ตี๋ จะมี meeting อีกแล้วนาอีกสัก สอง อาทิตย์ เอา ไว้ จะ โทร ไป แล้ว กัน พี่
  • อย่างงั้นเลยเหรอก๊อล์ฟ ถ้า Yally B เจอกะ otto รับลองโทรศัพพังแน่