ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ไอ้ em เนี่ยซื้อที่ไหน
  • ขอสอบถามหน่อยครับ พอดีสุนัขเป็นโรคผิวหนัง รักษายังไงก็ไม่หายขาด ทั้งฉีดยา กินยา ตามแพทบอก ก็ไม่หาย อยากลองใช้ EM ดูแต่ไม่รู้ซื้อที่ไหนครับ ช่วยบอกทีครับ ขอบคุณทุกๆท่านมากครับ
    ไฟล์แนบ
    332.jpg 46K
  • ร้านเกี่ยวกับอุปกรณณ์การเกษตร ส่วนให่ก็น่าจะมีขาย
    ร้านเกี่ยวกับสัตว์เลี้ยงบ้างร้านก็นำมาขาย
    หาได้ทั่วไปคะ
  • ใช่ยังไงครับแล้วใช่ไดจริงหรือเปล่าครับผมก็มีปัญหาแบบนี้เหมือนกัน
  • อีโกลเด้น แพ้ง่าย ยุง ปูน ฯลฯ

ป้าพรใช้หัวเชื้ออีเอ็ม ชุบสำลี ใส่ตรงที่เป็นตุ่ม เช้าเย็น อีโกลเด้นก็หายนะ

คุณสมบัติ ของ อีเอ็ม คือมันจะกินเชื้อโรคตัวร้ายนะ และคุณสมบัติ อีกเพียบเหมือนโม้ ลองเข้ากูเกิ้ล ดูนะจ๊ะ
  • ++ แม็กโคร ก็มีครับ ...1 กระป่องสามารถใช้ได้เยอะครับ++

มีกลิ่นนิดหน่อยรับได้ใช่ไม...
  • ขอเพิ่มเติมประสบการณ์ของตัวเองให้รับทราบอีกนิด ครับ

ในกรณีที่จะผสมEMให้หมากินเพื่อหวังจะให้กลิ่นของเสียลดลง ต้องระวังไม่ผสมให้เข้มข้นเกินคำแนะนำที่สลากข้างกระป๋องนะครับ
    เพราะเสี่ยงที่จะเกิดลำไส้อักเสบได้ ของผมเคยเกิดมาแล้ว
  • ผสมให้กินได้ ด้วยหรอครับ . . . ผี
  • ไม่ต้องเถียงกันไปซื้อใช้ได้ที่ศึกษาภัณฑ์จ้า