ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลูกหมาสายกัด100%
  • ตอนนี้เหลือ มี ผู้ 1 เมีย 2 ส่งทางเครื่องบินฯ
    ( หากใครที่เคยซื้อลูกหมาจากผมไป..เสียเงินฟรีไม่ได้ลูกหมา ลงได้ครับ กรุณาลงชื่อจริง นามสกุล หรือไป แจ้ง ความได้เลยครับ )
    กทช .. VR.surat E 29 ROW ME OH YOU NEE FORM IN DIA AH 146.000 -
    083-5290010 เอ๋ สุราษฎร์ พิทบูล
    แม่หมาตัวนี้เป็นคอกสุดท้ายหากไม่มีผลงานไม่ผสม 13.8 F ติดต่อเบอร์ที่ลงไว้ครับ .

เหลือ ตัว ผู้ สีฟาง 1 ตัว 5500 - ตัวเมีย 2 ตัว .. 5000 - ทุกตัว+ค่าส่ง
    ไฟล์แนบ
    IMG0324A2.jpg 29K
    IMG0322A2.jpg 30K
    IMG0326A.jpg 24K
    IMG0320A2.jpg 31K
  • ทางใครทางมันครับ

คนเราจะทำมาหากินไม่น่าปิดกั้นกัน คนผิดไม่มีจริงคนถูกไม่มีจริงครับ

มิตรภาพมาก่อนดีกว่า คุยถูกคอเป็นเพื่อนกันได้ กลัวสูญเงินกันนัก ก้อให้พี่เขาส่งหมาให้ก่อนเรยวัดใจกันไปเรย

หมาพี่ผมชอบนะ ไอ้ตัวแดงๆ เปิดราคาทีครับหลวง เอาพอได้ๆนะ

มีหมามีเพื่อน เชมะครับทุกท่าน
  • ผมชอบแบบนี้จริงๆๆนะ ตอนนี้เลี้ยง 1 ตัว สายธรรมดาๆๆ
  • ทางใคร ทางมัน

ผมเอามา1ตัวตอนนี้โตแล้วตัวผู้
    จ.สระแก้ว
  • ไชยา คนงาม อุดรฯ
    คอกแรก ดุ ดัน
    สู้ต่อไป เป็นกำลังใจ อีกแรง
  • หยุดเถิดลูกเอ๋แค่นี้ลูกก็ทำบาปมามากเกินพอแล้ว
  • ไอ้เอ๋ มึงอย่าทำเป็นปากดี ที่มึงโกงเขามานับสิบๆราย มึงไม่เคยแม้แต่คิดที่จะเคลียร์

บาปกรรม........มันเลยตกไปกับคนใกล้ตัวมึง หรือมึงจะเถียงว่ามันไม่จริง.............กูเชื่อว่าสักวันมึงคงเจอกับตัวเอง.......
  • ผมไม่รู้ว่าใครจะคิดอย่างไร แต่ผมเคยซื้อหมากับเขาแล้ว ส่งเครื่องบินมา กทม. โอนเงินตอนบ่าย หมาถึงตอน 3 ทุ่ม ที่สนามบิน ไม่มีปัญหาอะไรครับ มาการันตีให้
  • คนไม่โดนก็ไม่โดนไป แต่คนที่โดนก็ยังตามหลอกหลอนมันอยู่ 5 5 5
  • ผมอยู่อรัญฯ ก็ไม่มีปัญหาฯ การันตีด้วยคน
  • เพื่อนผีเตือนแล้วก็ไม่ฟังกัน ใครอยากโดนก็เชิญตามสบายครับ
    ถ้าโดนแล้วอย่ามาฟ้องในบอร์ดก็แล้วกัน ...(กรูรำคาญ)... เหนื่อยแทนเพื่อนผีทุกคน
  • เขียนเอง เออเอง.....เอาเข้าไปมึง.......มุกเด็กอมมือว่ะไอ้เอ๋
  • ไม่รู้จะสาธยายยังไงกับไอ้เอ๋ เอาชีวิตมันไปยังดีดีกว่าเสธ.แดงอีก(ขนาดไม่เห็นด้วยกับการกระทำของเสธ.แดงนะเนี่ย)
  • :020:
    ไฟล์แนบ
    IMG0351A.jpg 26K
    IMG0352A.jpg 25K
    IMG0356A.jpg 25K