ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใครติด UBC ดูช่อง 18 เกี่ยวกับ พิทบูล
  • เป็นเรื่องเกี่ยวกับ pittbull

ดูพิทที่ต่างประเทศ แต่ละตัว สวยๆ

หาผู้อุปการะ มีทั้งใหญ่ ทั้งสวย

กล้ามเนื้อ สวยๆ ที่หลายคนอยากเห็น

บางตัว เป็นหมาในฝันเลย

คร๊าบ.....
    55+
  • ช่อง HISTORY เหรอครับ
  • พี่คิม...มันมะใช่ ช่อง18 มันช่อง 62 อะครับ True X-Zyte ตอนพิทบูล ที่คุณไม่เคยรู้ 001
    ไม่แน่ใจว่าช่องเดียวกันปล่าว...
    อดดูเลยเปิดไม่ทัน...มีอีกที 03.00 กับ 11.00 น.ของวันพรุ่งนี้อะ
    ก็ไม่ได้ดูอยู่ดี...เซ็ง
  • ใครได้ดูแล้ว ส่งคลิบให้พวกเราชาวพิทที่ไม่มีโอกาสได้ดู ด้วนนะครับ ขอบคุณครับ
  • มันมีตอน 002 วันที่25 - 22.00น. และยังมีตอน 003 , 004 และ 005 อีกครับ
  • :m053:ขอดูด้วย อยาดดูๆๆ
    ที่บ้านมีแต่จานกินข้าว
    ไฟล์แนบ
    Mix1.jpg 22K
  • พรุ่งนี้จะรอดู คืนนี้อยู่เวรอดดู:012:
  • ปล่อยในบิท ที
  • เอาคลิปมาลงให้ดูหน่อยครับ
  • ไม่ต้องรอดู ไม่มีไรเลย แค่องค์กรหาบ้านใหม่ให้พิท
  • 55+

ครับ ลูกสาวเปิดให้ดู

จานรับสัญญาณ true สามารถดูได้ครับ

ทางช่อง True X-Zyte

เป็นองค์กรหาบ้านใหม่ให้พิทบูล

เค้าช่วยเหลือพิทบูล แล้วฟื้นฟู

หลังจากนั้นก้อหาผู้อุปการะ

แต่ที่อยากให้ดู คือพิทบุล สวยๆ ของต่างประเทศ

ดูกรงที่เค้าใช้สำหรับ ขัง และอุปกรณ์ต่างๆ

อันนี้น่าสนใจมากกว่าครับ

การไปจับสุนัขพิทบูล ที่เจ้าของไม่ต้องการแล้ว

มีวิธีที่น่าสนใจครับ

ส่วนเรื่อง คลิป ไม่ทราบว่าใครจะสามารถนำมาได้รึเปล่า