ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รางงานสดจากงานNorthern Pitbull@Think Park เชียงใหม่!!!
  • เชียงใหม่ เป็นเมืองที่ สุดยอดเลย
  • ตื่นแล้วครับ

เมื่อคืนกว่าจะแยกย้าย ตีสามกว่า เข้านอนคนสุดท้าย ไม่มีมีหมอน ไม่มีผ้าห่ม ไม่มีผ้าเช็ดตัว ไม่มีสบู่
    นอนแบบไม่มีหมอน ไม่มีผ้าห่มทรมานโคตรๆ ทนไม่ไหว้คว่ากางเกงยีนส์ม้วนกลมๆหนุ่นหัว
    ตีห้าหนาวโคตรๆ นึกขึ้นได้ ใช่แล้วเรามีผ้าปูที่นอนนี่หว่า ถลกขึ้นมาพันตัว พอได้อยู่

กลับมาถึงกทมสิบเอ็ดโมง ไปเดินสวนต่อ ถึงบ้านสลบเหมือด มันส์มากๆพี่น้อง
  • สนุกเหมือนกันพี่ๆ
    ไฟล์แนบ
    resized_22.jpg 26K
  • นาย บรีด ร้ายจริงๆ 555+

( เดียว เจอ ของ พี่ มัง อิอิ )
  • โชว์มั่งว๊อยยยยยยยย กับน้องเจี๊ยบกับน้องนิ่ม น่ารักทั้งคู่ด้วย
    ไฟล์แนบ
    DSC06770.JPG 69K
  • มาเป็นชุดให้คนที่ไม่ได้ไปอิจฉาเล่น ฮ่าๆๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC06782.JPG 52K
    DSC06779.JPG 54K
    DSC06777.JPG 48K
    DSC06776.JPG 55K
    DSC06768.JPG 57K
  • รู้ไหม คิดอะไรอยู่ ?
    :030::030::030:
    ไฟล์แนบ
    DSC06792.JPG 42K
    DSC06783.JPG 52K
  • มาเช็คชื่อล่ะยังไม่ได้นอนเลย ง่วงอิ๊บอ๊ายสนุกมากมายครับบอกได้คำเดียวน้องๆเชียงใหม่น่ารักมาก

ทุกอย่างลงตัว ติอย่างเดียวเครื่องเสียงทำให้สุดยอดพิธีกรแห่งยุคออกลีลาได้ไม่เต็มที่คิดถึง น้องๆทุกคนครับ
  • มาเป็นชุดเลยนะ พี่มาร์ค
  • โห้.......มีแต่หมาสวยๆทั้งนั้นเลยเนอะที่ได้รางวัล นับถือจิงๆคับ สู๊ดดยอด น่านับถือจิงๆ
  • หนูตื่นมา11 โมง..ขับรถกลับบ้านน..สลบ...เหนื่อยยมากกก....
    ยังไม่ได้อัพเดตเลยย...รอก่อนแล้ววกันนะ...ไม่ไหวๆ จริงๆ 55555
    พี่ๆ กลับบ้านโดยสวัสดิภาพกันใช่มั้ยยคะ.. :)
  • พี่มาร์ค ........... เท่ห์จริงๆๆๆๆ ..อิจฉาตาร้อนนนนน:032::032::032:
  • สนใจ เสื้องานคับ ติดต่อได้ที่ไหนคับ
  • เสื้องานยังเหลืออีกแค่ประมาณยี่สิบกว่าตัวครับ ยังมีจองมาเรื่อยๆ คงอาจต้องผลิตเพิ่ม
    พรุ่งนี้จะแจ้งให้ทราบรายละเอียดอีกทีนึง วันนี้ขอนอนก่อนแล้วครับ...
    ไฟล์แนบ
    DSC05798.JPG 104K
  • สวัสดีตอนเช้า พี่น้องชาวเชียงใหม่ และพี่น้องชาวพิตบูล หายเหนื่อยกันหรือยังครับ

รอรูปจากจักกี้ ช่างภาพมือหนึ่งของเรานะครับ รับรองงามแน่นอน
    เมื่อวานกลับจากเชียงใหม่ก็ไปรับงานต่อ อึดจริงๆ ไม่รู้ป่านนี้ฟื้นหรือยัง
  • ทำเสื้อไม่ใช้โลโก้กลุ่มหละท่านเต็กน่าจะสวยกว่านี้นะคิดได้ไงทีแรกก็งงนั่งดูไปมาเห็นตาเหลืองๆเอาไอ้เบิกหมาเทพเป็นโล้โก้เสียงั้น
  • สวัสดีครับพี่ Mark ผมเริ่มฟื้นแล้วครับแต่แม่งานน้องเตยไม่รู้เป็นยังไงมั่ง...:020:

ตอนแรกจะให้ที่ร้านทําเป็นรายเส้นการ์ตูนโดยใช้รูปเจ้าเบิกเป็นแบบ แต่ด้วยช่วงระยะเวลาอันสั้นและงบที่น้อย
    ผมเลยต้องตัดสินใจให้ที่ร้านทําออกมาด่วนที่สุดเลยยังไงก็ได้ แต่หลายคนดูแล้วก็ชอบเหมือนกันครับถ้าไม่คิดมาก...
  • อยากได้เสื้อบ้างจังเพ่ทามงัยครับ
  • อ้าวเค้ามากันหมด มัวแต่นอนแฮ้งกิ้งด้วยพิษเหล้า เฮนเนสซี่ ตาเต๊กอยู่ โอว์สวรรค์แท้ๆ..
    เสียดายที่ต้องกลับไว แต่ยังมีกลุ่มน้องๆวาราบี้กับต้น อยู่ต่อ เฮ้ออออ.เดี่ยวถ้าว่างอีกจะไปเที่ยวใหม่
    ขอบคุณ พี่ใหญ่/คุณเต็ก/น้องเตย และทุกๆท่านที่ดูแลเป็นอย่างดี โดยเฉพาะ โป๊งชึ่ง คืนปาร์ตี้ 5555+
    อยากเจอทุกคนนะครับ
    ไฟล์แนบ
    363.jpg 102K
  • ป๋าคับเมื่อวานฝนตกมากกกกกกกกกกก เต็นท์ยังเก็บไม่เสร็จเลยยังไงชาวเชียงใหม่ช่วงบ่ายขอแรงหน่อยนะคับ เตยมีรูปตอนฝนตกนักๆๆๆๆๆด้ยวคับ วันนี้ยังต้องเหนือยอีกนิดคับป๋า แอมไม่เห็นมีรูปพี่เลยนี้พี่เก่งนะไอ่toorupก็ได้รางวัลนะแง่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • I held has you thank for the honor for being to invite has your dogshow! I took much pleasure has to take part has this event! I have remark that the quality of the dogs was in increase and I held has to congratulate you for your work!Thank you still for this good moment with you!
    KEEP IT BULLY!!!!!!!!
    BIGBENBULLIES..
    ไฟล์แนบ
    223.jpg 109K
  • จัดไป
    ไฟล์แนบ
    1111.jpg 54K
  • งานนี้เหนื่อยมาก ชนิดลืมตาไม่ขึ้นเลย ตกดึก มี บุพเฟ่พิเศษ บวก โป๊งชึ่งอีก เล่นเอากินไม่ลงเลย - เหนื่อยแต่สนุก

ก้บงานแบบนี้มาก เจ้าภาพ ต้อนรับขับสู้แบบเต็มที่เลย โดยเฉพาะ พี่ใหญ่ คุณเต็ก และน้องเตย รายนี้อัลคาลายน์ ต้นจนจบ

ต้อนร้บแบบไม่มีข้อบกพร่องเลย อีกทั้งคนล้านนา ใจดี เป็นมิตรสุดๆ อีกทั้งในงาน เดินไปไหนมาไหนมีแต่รอยยิ้ม

ฮ่าๆๆ น่าเป็นที่ราชประสงค์ตอนนี้จัง ต่างกันราวกับฟ้า ดินเลย

มิตรภาพ ท่วมท้นล้น ลาน ติ้งพาร์ค เลยครับ

หมาก็เยอะ ทั้งบูลี่สวย สายกัดสวยๆ กับหมาแดงที่นี่เยอะมาก คนก็สวยๆ หล่อกันทั้งนั้น เป็นวันที่ดีมากเลยครับ

ภาพไว้มาลงให้ชมกันนะครับ
  • เพิ่งฟื้นเช่นกัน 2วันนอนรวมกัน 6 ชม. สมองเบลอไปเลย บินกลับมาสายวันอาทิตย์ ก็ไปเดินเที่ยวสวนจตุจักรต่อกะมาเฟียและเฮียเหลียง
    กว่าจะได้นอนก็ยันไปเกือบตีหนึ่ง ใช้เวลาได้เต็มที่มาก 555
    ก็ขอขอบคุณเจ้าภาพทุกๆคนก่อนเลยถึงการต้อนรับและดูแลตลอดในช่วงเวลาที่อยู่ที่เชียงใหม่
    ขอไม่บอกชื่อนะ เพราะทุกๆคนคงจะเหนื่อยทุกคน เด๋วบอกชื่อไม่ครบจะน้อยใจ

เด๋วรูปจะเอามาให้ดูนะครับ ขอเคลียร์งานก่อน ส่วนตัวผมว่าการประกวดมิสพิทบูล สนุกสนานที่สุด
    เป็นการซื้อดอกกุหลาบโหวต รายได้จากการขายดอกกุหลาบก็เอามาช่วยค่าใช้จ่ายในงาน เป็นสีสันและยังได้ช่วยเหลือน้องๆเจ้าภาพชาวเชียงใหม่ ขอบอกว่า งานนี้สมบูรณ์แบบครับ:063:
  • สุดยอดครับ งานนี้ เหล่าทวยเทพมาเยือน เจ้าบ้านต้อนรับขับสู้ได้ดีมาก นี่แหละครับน้ำใจชาวพิทบลู
    "เลี้ยงหมา หาเพื่อน"
  • งานนี้ขอให้เครดิสพี่น้องชาวเชียงใหม่ทุกคนครับ
    และต้องขอขอบคุณเป็นพิเศษ คือ ทีมงานที่ช่วยกันจัดงานนี้ขึ้นมา ทราบมาว่าเหนื่อยกันสุดๆ แทบทุกคน

ขอบคุณสำหรับการต้อนรับที่อบอุ่นและความเป็นกันเองของพี่น้องชาวเชียงใหม่และใกล้เคียงทุกท่าน
    ครั้งถือว่าประสบความสำเร็จเกินความคาดหมาย แต่งานครั้งหน้ามันต้องดีกว่านี้แน่นอนครับ
  • ขอบคุณทุกท่านสำหรับการต้อนรับที่เชียงใหม่ ร้อนนิดแต่น่าจัดอีกนะครับ Big thanks to BigBenBullies.I will see you soon bro. KEEP IT BULLY!!!
    ไฟล์แนบ
    IMG_3308.jpg 111K
  • หะๆๆๆๆๆเตยมาแว้ววววววว เพิ่งฟื้นอ่ะ มัวแต่นอนฝันถึงเฮียเหลียงอยู่ กิ๊วววววววว
  • ฮิ้วๆๆๆๆ ด้วย ฮ่าๆๆๆๆๆ ก๊ากๆๆๆๆๆ
  • เหอะๆ กำลังเคลียดๆกับกระทู้ไอ้พวกไม่รักชาติ ไม่รักพ่อเจอน้องเตยเข้าไปหน้าเคลียดๆของพี่ มีรอยยิ้มเลยขอบใจน่ะสุดสวย
  • พวกพี่รีบกลับกันจัง เมื่อคืน THE RIVERSIDE ร้ายยยยยมากกกกกกกกกก
    พี่บิว พี่มาเฟีย เฮียเหลียง พี่ยุทธ พลาดแว้ววววๆๆๆ

พี่เต๊ก พี่หนึ่ง น้องเตย เย็นนี้ว่างป่าวคะ ^^
  • ก่อนอื่นต้องขอบคุณพี่ๆน้องๆชาวเชียงใหม่สำหรับการต้อนรับอย่างอบอุ่น และอาหารการกินแสนอร่อย
    โดยเฉพาะทีมงานที่ร่วมสร้างสรรค์งานดีๆงานนี้ขึ้นมาด้วยความสามัคคีน่าชื่นชมมากๆค่ะ:006::006::006:

ว่าแต่ท่านพี่มาเฟีย กะ คุณน้องบรีสท่านเนี๊ยะทำไมเงาหัวเลือนลางขนาดนี้สงสัยโดนของๆที่เชียงใหม่แน่นอน...555:027::027::027:
    ไฟล์แนบ
    11112.jpg 54K
  • อยากดูรูปอีกอะครับ วานคุณเตยอัพหน่อยครับ อิอิ
  • รูปมีเยอะมากกกค่ะ แต่ตากล้องประจำงานของเตยติดงานที่กรุงเทพพอดี คงต้องรออีกวันสองวัน พี่ยุทธ พี่จั๊กกี้สุดหล่อ ว่างรึยังเอ่ยอัพรูปให้ชมหน่อยเจ้า
  • อร ถ่ายรูปเป็นอะป่าววะ คนหน้าตาดีๆถ่ายซะเสียเลย
  • ป๋าๆๆ เจ้าภาพเตรียมของที่ระลึกไว้ให้กรรมการด้วยอ่ะ มัวแต่ขายดอกกุหลาบ ลืมซะสนิทเลยเนี่ย ส่งสัยต้องพึงไปรษณีย์ซะแล้ว ว่าแต่บิ๊กเบนนี่จะส่งให้ยังไงดีเนี่ย
  • ถามตาบิวเลยน้อง
  • :031:อิฉฉา จังเลยพี่ มารค์ ^ ^

สาวๆ แหล่ม ^ ^
  • ป๋าเดี๋ยวเตยโทรหานะ
  • เสียดายมาก ๆ ที่ไม่ได้ไปติดธุระสำคัญมาก อยากดูรูปเยอะ ๆ เห็นเเต่รูปอะไรก็ไม่รู้ เห็นหมานิดเดียวเองครับ
  • โทษทีนะเตยวันนี้ไม่ได้ไปอะ...เพิ่งเสร็จงานสดๆเลยเนี่ยยย...ปวดตามากกกก....พรุ่งนี้จะไปหาแล้วกันนะ
    ออ..อยากรู้ผลการประกวดกันรึเปล่าคะ..คือถ้าไม่อยากจะไม่ลง..มันเยอะ...ออกแนวขี้เกียจ แต่ถ้าอยากบอกมาเลยจะจัดให้!!
  • อยากรู้ผลการประกวดด้วยครับ
  • ไม่เป็นไรเพื่อนแอม ไม่ซีเรียส เลิฟๆว่ะเพื่อน
  • ขอบคุณแขกผู้มีเกียรติทุกท่านเช่นเดียวกันครับ ไม่ว่าจะเป็นพี่ Mark, เฮียใหญ่ เฮียเหลียง เฮีย Yut พี่จักกี้ Pitdeer,
    เฮียโฟล์ค คุณอร, Buffalo Bones พี่ฟ้า บิ้กบัง บิ้กบิว Big Ben, ประทานเติ้ล คุณบาส เสี่ยแมท และอีกหลายๆท่าน
    ที่มาทําให้งานนี้มีสีสันอันสวยงามในยามคํ่าคืน ท่านเป็นส่วนหนึ่งที่จะทําให้พิทบูลเชียงใหม่คึกคักขื้นไปอีกอย่างแน่นอนครับ...
    ไฟล์แนบ
    DSC05773.JPG 112K
  • ผลประกวดจ้า?.ชื่อเจ้าของอาจมีผิดพลาดกันบ้างต้องขออภัยด้วยนะคะ...แบบว่าต้องแกะลายมือสวยๆของพี่ฟู่...
    กรรมการรอบแรกได้แก่ พี่มาร์ค มาเฟียและเฮียใหญ่พระราม 3 ขอขอบคุณมา ณ ที่นี้ด้วยค่า...

Red nose 3-6 เดือน เพศผู้
    1. ลิโป้ (ปลัดเลิศชาย)
    2. เฮกเตอร์ (คุณเอส)
    3. เอโต้ (คุณต่อ)

Red nose 3-6 เดือน เพศเมีย
    1. ทับทิม (คุณสมพงษ์)
    2. ปูเป้ (ปลัดเลิศชาย)
    3. รีฮันน่า (คุณอ้อม)

Red nose 6-12 เดือน เพศผู้
    1. โจอี้ (คุณเค)
    2. แจ็ก/แจ๊ด?? อ่านไม่ออกขอโต๊ดดด (ของพี่ใหญ่ CM)
    3. คิง (คุณนพดล)

Red nose 6-12 เดือน เพศเมีย
    1. จัสมิน (คุณศรินญา)
    2. เมดูซ่า (ปลัดเลิศชาย)
    3. Kitty (คุณเต้)

Red nose 12-18 เดือน เพศผู้
    1. 24 (คุณแม็ก)
    2. ข้าวตัง (คุณเฉลียว)
    3. ทูราฟ (พี่เก่ง..เย้)

Red nose 18-24 เดือน เพศผู้
    1. เจอร์เก้น ขาโหด...(พี่เล็ก)
    2. BJ (คุณเดี่ยว)

Red nose 24 up เดือน เพศผู้
    1. เดฟ (คุณธงชัย)
    2. ก๋วยเจ๋ง (คุณเดี๋ยว)
    3. ลีออง (คุณวรายุทธ)

Red nose 12-18 เดือน เพศเมีย /18-24 เดือน เพศเมีย/24 up เดือน เพศเมีย

อันนี้ไม่เห็นมีใครส่งประกวดนะจ๊ะ?แก่แล้วประกวดนางงามไม่ได้ว่างั้นน..
  • รอบนี้กรรมการได้แก่ Mr.Robby...ได้ข่าวว่าเคี่ยวมากเลยทีเดียวนะ...

โชว์ 3-6 เดือน เพศผู้
    1. B16 (พี่อ๋อง)
    2. Magnum (พี่แฮรรี่)
    3. หัวหน้า???

โชว์ 3-6 เดือน เพศเมีย
    1. Excuseme (คุณออม)
    2. แองจี้ (คุณก้านกล้วย)

โชว์ 6-12 เดือน เพศผู้
    1. ชักกี้ (คุณป๊อป)

โชว์ 6-12 เดือน เพศเมีย
    1. ซิมโบะ (คุณปอ)
    2. ไทเกอร์
    3. น้ำเย็น ในใบเขียนว่า อีเย็น...เตยติดละครไปป่าวว.....(ของสาวเตย แม่งานคะ แอบเม้าท์...ถ้างานนี้มันไม่ได้คงโกรธน่าดู...ได่ข่าวว่ามีคนเก็บถ้วยหล่อนเข้าถุงไปด้วยย...กรุณาเอามาคืนด้วยยยยยยย 5555)

โชว์ 12-18 เดือน เพศผู้
    1. บลู (คุณชาลี)
    2. บลูตัส (คุณก้านกล้วย)

โชว์ 12-18 เดือน เพศเมีย
    1. สเตฟานี่ (คุณกล้า)

โชว์ 12-18 เดือน เพศผู้/เพศเมีย ?

โชว์ 24 up เพศผู้
    1. ไบเล่ (คุณกล้า)

โชว์ 24 up เพศเมีย
    1. ข้าวปุกงา..สาวเมืองปาย (คุณโย)
  • บูลลี่ 3-6 เดือน เพศผู้
    1. C9 (พิทบูลตะพานหิน)
    2. Mafia (คุณธณศิภารัช)
    3. แรมโบ้ (คุณเพชร)

บูลลี่ 3-6 เดือน เพศเมีย -

บูลลี่ 6-12 เดือน เพศผู้
    1. Jet-Do (คุณแจ๋ว)
    2. เจียวบิ ??เขียนผิดมั้ยยอะ..(BB)
    3. Outlaw Jr (คุณป๊อบ)

บูลลี่ 6-12 เดือน เพศเมีย ?

บูลลี่ 12-18 เดือน เพศผู้
    1. Leo (พิทบูลตะพานหิน)
    2. คิงคอง (ของแชมป์...เย้!!! ได้แล้วเลี้ยงเพื่อนด้วยยย....)
    3. Nike (คุณศุภกร)

บูลลี่ 12-18 เดือน เพศเมีย
    1. Mohowka (คุณพศินทัศน์)

บูลลี่ 18-24 เดือน เพศผู้
    1. โซจาบอย (แพลททิออทบูลลี่)
    2. เบิก (คุณพี่เต็ก ส่งเข้าประกวด)

บูลลี่ 18-24 เดือน เพศเมีย
    1. สมศรี (พี่ใหญ่ CM)
  • แล้วนี้อะไรกัน???มาบ่นปวดหลังทำไม...
    ไฟล์แนบ
    yut_scubapit-1-942.gif 104K
  • แอมครับมีรูปไหมครับ
    พอดีให้เด็กถ่าย แต่ถ่ายโค...ทั้งนั้น
  • อยากได้รูปตอนมอบรางวัลอะครับ ไม่ได้ถ่ายไว้ หุๆๆ กล้องถ่ายไม่ติดไม่ทราบจะเอามาลงไหมครับ