ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

งานเชียงใหม่ ถ่ายมาได้แค่เนี๊ย..!!
  • น้าบิว ฮาราจู๊กกรู้ ขอสารภาพลืมใจไว้ที่เชียงใหม่วะ ฮ่าๆๆ
  • แต่เหตุใด ไฉนออกมาเป็นเช่นนี้ 5555+
    ไฟล์แนบ
    DSC06301.jpg 99K
  • สาวในภาพนี้ได้เก็บใจของ มาเฟีย ไว้หรือไม่กรุณาส่งคืนด่วน..!!
    ไฟล์แนบ
    165.jpg 95K
  • น้องเตย..แทนที่จะดูแลพี่ให้ดียิ่งกว่าใครที่อุตส่าห์เดินทางไกลกว่า 7 ชั่วโมงเพื่อไปหาน้อง.
    แต่กลับไปดูแลพวกนั่งเรือบินเพียงแค่ 1 ชั่วโมง อย่างงี้หมายความว่าอย่างไร นอยส์ สาดดดดดดด...!!!
    ไฟล์แนบ
    DSC06231.jpg 82K
    DSC06225.jpg 80K
  • น้าบิวเป็นเพื่อนไปเชียงใหม่หน่อย จะไปรับใจกลับคืนว่ะ
    น้องเตยบอกว่าหล่นอยู่แถวๆ think park ไม่มีใครอยากเก็บ และเห็นหมาคาบเล่นอยู่ ก๊ากๆๆๆๆๆๆ
  • งวดนี้ถ่ายรูปไว้น้อยมากเพราะเตยบอกว่าจ้างตากล้องมาตั้งสองคน

เริ่มเลยนะครับ รอยยิ้มของส.ส.พรรคเรารักพิทบูล ที่คนทั่วสนามบิน CNX ต้องหันมามอง...:020:
    ไฟล์แนบ
    DSC05765.JPG 119K
  • งานนี้สปอนเซอร์เพียบ...:063:
    ไฟล์แนบ
    DSC05767.JPG 107K
    DSC05766.JPG 97K
  • คิงคองสุดบึกคว้าที่สองไปครอง...
    ไฟล์แนบ
    DSC05778.JPG 113K
  • เค้าอัพ ผลการประกวดที่กระทู้นู้นนะ แวะไปดูได้...ไปหละ...
  • น้องๆให้การต้อนรับอย่างอบอุ่น ปลื้มโคตรๆ ฮ่าๆๆ
  • ไม่ต้องน้อยใจ บิ๊กชิว ก็รถน้าสาวๆเพียบเลยนี่ น้องเตยเค้าเลยมาดูแลทางนี้
    ถ้าเรื่องน่าน้อยใจพวกผมนี่สิ น่าน้อยใจ น้องเตย อะไรๆๆๆเค้าก้เฮียเหลียงอย่างงี้ เฮียเหลียงอย่างงั้น

ดูรูปน้องๆทุกคนช่วยกันเก็บเต๊นทืเคลียร์งาน แล้วรู้สึกว่ากลุ่มนี้สุดยอดจิงๆ ไม่มีทิ้งกัน ตั้งแต่ต้นจนจบ แต่ถ้าฝนตกขึ้นมาวันงาน สงสัยได้นวดกันยาวแน่หวะ 555 พิทบูลโซน เราอยู่คู่กับเทพีแห่งโชค
    ไฟล์แนบ
    yut_scubapit-1-382.jpg 38K
  • แม่งานเหนื่อยนักพักหน่อย แต่ไม่เข้าใจทําไมต้องไปนั่งข้างหน้าเฮียเหลียงด้วย...:032:
    ไฟล์แนบ
    DSC05783.JPG 52K
  • นั่นดิ ทำไม? เรื่องนี้ต้องตั้งกรรมการ มาสามฝ่าย เพื่อตรวจสอบ นะเต็ก
    ดีนะที่เป็นน้องเตย ถ้าเป็นน้องเมย์นะ เที่ยวงานเชียงใหม่ ไม่สนุกแน่หวะ ก๊วนเรา...
  • สิงห์เหนือเสือลาก เฮียใหญ่และจอห์น...:020: ไม่เคยคิดว่าผู้ชายคนนี้จะมาร่วมด้วย แต่เพื่อเชียงใหม่เค้าทําได้ครับ...:063:
    ไฟล์แนบ
    DSC05784.JPG 107K
  • อยากพูดถึงจอห์นเกี่ยวกับการทำหมาลากเสียหน่อย
    อดัมส์ หมาสายกัด โอเวอร์ไซส์ ของจอห์นตัวนี้ เป็นสุดยอดหมาลากตัวแรกในใจของผม
    กับท่าลากแบบเหยียดตัวลาก สวยงาม ที่จอห์นฝึกสอนให้ ผมยังจำงานที่ชลบุรี เมื่อ 4ปีที่แล้วได้อยู่เลย ตอนที่อดัมลาก4ตัน ทุกคนเงียบหมด จ้องมองอดัมส์ลาก และมันคือหมาตัวแรกที่ทำน้ำหนักได้เกิน 4ตัน :063:
    ถ้าเราทำงานลากขึ้นมาอีก จอห์นคงสร้างอะรๆให้เราได้ตื่นเต้นกันอีก
  • แล้วนี่ล่ะครับเฮีย Yut ภาพนี้มันหมายความว่าไง ผมเองยังไม่รู้เลยว่าคนที่ผมนับถือที่สุดในวงการพิทบูลล้านนาคนนึงไปสนิทสนมกับพี่พิทเดียร์ขนาดนั้นตั้งแต่เมื่อไหร่ หลักฐานมันฟ้อง...:013:
    ไฟล์แนบ
    DSC057982.JPG 98K
  • ภาพนี้ข้างหลัง พี่หนุ่มเอามือไปวางตรงไหน คงไม่ต้องบอกนะ กรี๊ดส์ เสียว....
  • เจ้าเบิก...
    ไฟล์แนบ
    DSC05793.JPG 85K
  • Burgh ได้นิ้วโป้และที่สองจากกรรมการ Big Ben...:020:
    ไฟล์แนบ
    DSC057812.JPG 96K
  • ความหล่อต้องยกให้พี่ Mark ไปแต่ความเข้มผมขอ...:020:
    ไฟล์แนบ
    DSC05785.JPG 84K
  • สนุกมากเลยครับงานนี้ พี่ๆน้องๆทุกคนเป็นกันเองมาก...
    ไฟล์แนบ
    DSC057992.JPG 107K
  • จัดงานอีกดิ จะหาเรื่องไปเชียงใหม่อีกรอบ ฮ่าๆๆ
  • พี่น้องครับผมจอให้พี่น้องร่วมยืนไว้อาลัยกับมิสพิทบูลที่สังกัด บิ๊กชิวและบิ๊กบังด้วยครับ555 ผมได้ยินน้องบ่นเต็มหูเลย "กูไม่น่าลงประกวดค่ายนี้เลย" แม่งหนีกันหมดเลย
  • ค่ายนี้เค้ารักแต่ไม่แสดงออก
  • ผมพึ่งรู้ว่า LEO เป็น สปอนเซอร์ ให้ด้วยแต่คงให้หน่อย เลยได้ภาพติดมานิดหน่อย *-*
  • Leo เป็นสปอนเซอร์ครับ รายได้ทั้งหมดในคืนนั้น Northern Pitbull ขอมอบให้บริษัทสิงห์ คอร์ปอรเรชั่นครับ...:020:
    ไฟล์แนบ
    DSC057672.JPG 107K
  • ตะพานหินกวาดถ้วยไปไม่ใช่น้อยครับงานนี้...:010:
    ไฟล์แนบ
    DSC057772.JPG 122K
  • เบื้องหลังรอยยิ้มและความเป็นปลื้มของคนมีอายุครับ... พี่ Mark เฮียเหลียงยืนเป็นคนแก่ไปได้...:020:
    ไฟล์แนบ
    DSC05764.JPG 118K
    DSC057652.JPG 86K
  • ไม่มีชื่อเค้า เค้ารอด 555

เต็ก ตาถึง 555
  • ขอบใจที่ชม
  • ผมถามแฟนผมว่าในกลุ่นนี้รู้มั้ยใครอายุน้อยสุด แฟนผมตอบอย่างมั่นใจว่าเฮีย Yut น่าจะราวๆ 23-24... ผมล่ะเหลือเชื่อเลย...:015:
  • เด๋วผมบินขึ้นไปเชียงใหม่ เลี้ยงข้าว คุณเต็กกะแฟนเลย
    คุณเต็กนี่ดูดี และแฟนคุณเต็กก็สวยจิงๆ ช่างเป็นคู่ที่ฟ้าส่งมาคู่กันจิง แผล่บๆๆๆ ถูกใจอะ555:013:
  • เรียกคุณเลย ตรู 555 ฮิ้ววววว
  • เต็กพาเมียไป ท็อปเจริญด่วน
  • ผมขอเป็นหูฉลามนะเฮีย 55555....

เฮียเหลียงไม่ต้องน้อยใจ เพราะสาวเชียงใหม่คนนึงได้บอกกับผมว่าเฮียเป็นคนที่มีแววตาที่เศร้ามาก เวลายิ้มออกมาจน
    ทําให้น้องเค้าสดใส แต่น้องเค้าอายกําชับไม่ให้ผมบอกว่าเป็นใคร ชนะใจสาวเชียงใหม่ไปไม่ใช่น้อยเลยนะงานนี้เฮียเรา...:020:
  • ขอบคุณหลายๆๆๆๆครับท่านๆๆๆๆ ที่มาเยือนเรา ใครเอาหัวใจน้องสาวผมไปกรุณาส่งกลับคืนด้วยด่วนๆๆ
    ไฟล์แนบ
    yut_scubapit-1-842.gif 114K
    yut_scubapit-1-862.gif 92K
  • คึกตักกันจริงๆ มีอะไรกันหรือนี่
  • เหลียง..ไม่มีที่ให้มึงเดินแล้ว ทำไงดีเอ่ย 5555+
    ช่วยด้วย เฟาเม่า..!!!
  • สวัสดีคับ พี่สมพงษ์ รับผมเป็นน้องชายได้มั้ยพี่
    ปกติผมไม่ได้ถ่ายรูปได้ขนาดนี้นะ แต่เป็นย้องยุ้ย ผมจึงต้องงัดฝีมือที่มีทั้งหมดออกมา
    ชื่อคล้องกันด้วย ยุ้ย ยุส เอิ๊ก เอิ๊ก....
  • เตยรูปเท่เท่ของพี่มีมั่งป่าวววววววเล่นซะแฟนพี่จำไม่ได้เลย555555555 ไอ่ตอนตั้งท่าหล่อๆๆๆๆๆไม่ถ่าย:002::002:
    ไฟล์แนบ
    263.jpg 46K
    2110.jpg 63K
  • ผมก็ยังว่าอยู่ ว่าทําไมแฟชั่นคุณเก่งถึงเปลี่ยนไปได้เร็วขนาดนี้...:020:
    ไฟล์แนบ
    184.jpg 85K
  • สถานการณ์แบบนี้ที่กรุงเทพเป็นไงบ้างไม่รู้แต่ที่เชียงใหม่เราไม่สน เตย-เคน พิทเชียงใหม่ VS ต้น-วาราบี้ BB เมาซ่าส์ท้าเคอร์ฟิว555+ MAFIA & THE GANG ไม่น่ารีบกลับเล้ยยยยย ชนแก้วแว้วววววว
  • เอารูปสาวๆสวยมาให้ชม...
    ไฟล์แนบ
    IMG-5209.JPG 38K
    IMG-5254.JPG 52K
  • งามๆกันทั้งนั้น...:020:
    ไฟล์แนบ
    IMG-5380.JPG 42K
    IMG-5338.JPG 58K
  • รูปเพิ่มเติมตามลิ้งค์นี้เลยครับ เกือบสามร้อยรูป...:065:

http://anajakmagazine.multiply.com/photos/album/22/CHIANGMAI_PITBULL_FESTIVAL
    ไฟล์แนบ
    IMG-5226.JPG 68K
  • พี่เก่งไอ้ทูราฟมาได้ไงเนี่ย เค้าบอกว่ารวมทีมงานนะเนี่ย 5555 แดงมาเชียว
  • ท่านเก่ง ทุกดวงใจที่เก็บกลับมาจะดูแลรักษาเป็นอย่างดี ฮ่าๆๆ
  • ขอบอกทริปนี้เป็นทริปที่สดชื่นที่สุดเลย
    ยังไม่อยากกลับเลยจริงๆ ตอนเช็คอินขึ้นเครื่องยังอาลัยอาวรณ์ไม่หาย

รูปยังมีอีกเยอะรอเดอะจักกี้นะครับทั่น
  • ผมยังมีรูปเด็ดๆๆๆๆๆอีกคับ:o023:
    ป๋ามาประชันความหล่อกับผม เล่นซะเก่งหมองไปเลยยยยย:o008:
    ไฟล์แนบ
    IMG_1978.jpg 121K
    IMG_1977.jpg 83K