ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คลิป(ไม่)ลับ งานเชียงใหม่..จ้า
  • ตัดมาได้แค่ 1 นาทีกว่าๆ

ดูภาพถ่ายกันไปเยอะแล้ว

คราวนี้เอา คลิป ไปดูกันบ้าง

ขอบคุณ น้องเตย คุณเต็ก และทีมงานเชียงใหม่ทุกๆท่าน

ที่ดูแลตอนรับเป็นอย่างดี

http://vimeo.com/11841688
  • เจ๋งมากขอบอก
  • สุดยอดเลยครับ แต่ชอบอีก คลิปนึงมากกว่าครับ กาแฟหวานเลย อะ เหอ ๆ
  • เมื่อกี้นี้ดูไป 5 รอบแล้วพี่จั้กกี้ ศิลปะและสวยงามมากครับ...:063::063:
  • ถ่ายภาพสวยมากเลยจ้ะ โดยเฉพาะภาพ ตัวเอง สวยๆ
  • :006:ฝีมือดีเยี่ยมเลยค่ะ:013::030::033:
  • แจ่มจริง ๆ :063:
  • แจร่มมาก จั๊กกี้ แต่หน้าเค้าหายไปไหนวะ มีแต่รูปก้มถ่ายรูปกะรองเท้าแดงคู่ใจ ลงทำแพะไร ก็เดินถ่ายอยู่คู่กัน เสียรมณ์หวะ...
  • เจ๋งมากเลยครับบบบบบบ
  • เยี่ยมมากจักกี้ รูปตูน้อยจังวะ
  • เจ๋งโคตรๆ...:061::061:
  • ทำได้แจ่มจริงเลยพี่
  • ยูตะ เนื่องจากนายอยู่ข้างๆตลอดเลยไม่สามารถถ่ายได้ บวกกับนายมัวแต่ถ่ายสาวๆ เลยไม่อยากจะกวนใจ หุหุ

คนดังอย่างมาเฟีย ไม่ต้องถ่ายเยอะแล้วหล่ะครับ ให้น้องๆเค้าเกิดกันบ้าง
  • Jugkky ถ่ายได้สวยมาก ยิ่งภาพด้านใน เท่ห์ ฉากหลัง สวยๆ สรุปสวยโคตร :m001::m001::m001::m001::m113::m113:
  • สวยชอบมากเลยครับ ตัดต่อได้เนียนมาก ทำไมรายการในไทยไม่เป็นแบบนี้บ้างนะ หรือฝีมือได้แค่นั้น
  • เยี่ยมมากครับ !!
  • เจ๋งดีครับ อยากได้เก็บไว้จังเลย
  • :032:อิฉาจัง:032:
  • เจ๋งอ่ะ อยากได้ไฟล์อ่ะ พอจะส่งให้ได้ไหมอ่ะ

หรือฝากไว้ตามเวปอัพโหลดได้ไหม อิอิ

ขอบคุณครับ ภาพสวย . . .
  • ภาพสวย สาวๆก็น่ารัก หนุ่มๆก็หล่อกันทุกคน:063::063:
  • สุดตีน บัดดี้นายแน่มาก
  • สุดยอดมากครับพี่
    สวยยิ่งกว่าที่ไปมาอีกครับ
  • สุดๆยิ่งดูยิ่งอยากไป:063::063::063:
  • พี่จั๊ก เตยอยากได้มั้งอ่ะ ส่งให้นู๋หน่อยน๊า พลีสสสสส
  • น้องเตย พี่แนะให้นะ เสื้อ SCUBAPITที่พวกพี่หวงแหนนัก คนอื่นอยากได้ต้องประมูล 2750 บ. ยังให้ได้ น่าจะรู้นะว่าควรขอจากใคร
    ไฟล์แนบ
    yut_scubapit-1-383.jpg 38K
  • พี่ยุทธอ่ะ เตยอยากได้จริงๆน๊าก็คุยกะป๋าแล้วป๋าบอกให้ขอที่พี่จั๊กนี่นาแล้วก็ที่พี่จั๊กเอามาให้ดูในงานที่เชียงใหม่อ่ะ อยากได้มากมายอยากเห็นพิธีกรประจำทริป อิอิ
  • น้องเตยสุดสวย..ถ้าอยากได้ อีแมวมาบอกที่อยู่เลยนะจ๊ะ เดี๋ยวจะจัดส่งไปให้ เอาแบบคุณภาพไฮเดฟฟิเนชั่นไปเลย

ส่วนใครที่อยากให้ฝากไว้เวปอัพโหลด กำลังพยายามอยู่นะครับไม่รับปาก

เนื่องจากเครื่องที่บ้าน(Mac)ไม่เหมือนชาวบ้าน และไฟล์ใหญ่เหลือเกิน

อีแมว jugky_1@hotmail.com
  • ขอบคุณค่าพี่จั๊กกี้สุดหล่อ
  • ชอบๆครับ ทำออกมาได้ดีครับ
  • พี่จักกี้ครับ ผมขอความชัดเจนที่สูงสุดบนเรสซูลูชั่น 1920x1080 เป็นระบบบลูเรย์และภาพเคลื่อนไหวที่ 24P ได้ยิ่งดีครับ
    ถ้าเป็นไปได้ขอ Subtitle ของมิวสิควีดีโอด้วย..:020: ล้อเล่นนะครับเอาแบบไหนก็ได้ อีเมล์ผม teksaeheng@yahoo.com
  • Art สุดๆ เลยค่ะพี่จั๊กกะดี้ เอ้ย จั๊กกี้

ถ่ายได้สวยสุดๆ ทั้งที่เชียงใหม่

แล้วก็ในร้านกาแฟ

อนาคตตัดต่อ ทำเป็นมิวสิคฯ ได้เรยยย อ่ะ

เจ๋งๆ ชอบๆ มากมาย

ถ้ามีโอกาส ยังอยากให้เพ่ มาถ่ายทำมิวสิค วีดีโอ เป็นของส่วนตัวให้กับตัวเองบ้างจัง

555++ ใฝ่ฝันๆ

หวังว่าคงจำกันได้นะคะ เคยเที่ยวด้วยกันอยู่ทริป นึงอ่ะ ที่พัทยา่ค่ะ:005::006:
  • ผมจะจัดส่งเป็นดีวีดีไปให้น้องเตยในวันจันทร์ครับ เป็นแบบ 1920x1080 25P นะครับ

ส่วนบลูลี่ เอ้ย !! บูลเรย์ ไม่มีเครื่องไรท์อ่ะครับ คุณเต็ก

ส่วนSub คงต้องให้คุณเต็กมาแปล อ่ะครับ อิอิ

ใครอยากได้รบกวนติดต่อน้องเตยเลยนะครับ
  • พี่จั๊กครับ ขอบอกเลยครับ พี่แม่งสุดยอดมากพี่ จากใจ พี่ทำให้ผมอินตาม เรื่องราวทั้ง 3 เรื่องของพี่ได้แบบง่ายดายมาก สุดยอดๆๆๆๆๆๆมาก ดูกี่รอบ กี่รอบก็โดนใจ ยิ่งอันสุดท้ายที่พี่กับ พี่นก สุดยอดมากชอบ อบอุ่นใจจริงๆ เอาไป 5 กระโหลกเลยพี่ ได้ใจมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ