ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใส่สายรัดอกเดินจูงแล้วไอ
  • ตอนนี้เวลาพาไปเดินเล่นจะใส่สายรัดอกตลอด แต่เวลาเดินจะชอบดึงพอดึงก็จะไอหายใจเหมือนฝืดๆ

เหมือนที่รัดไปกดตรงคอไม่ทราบว่าจะมีผลอะไรมากมั้ยครับ กลัวหายใจไม่ออก เวลาไอทีดังแรงมากๆครับ

ขอบคุณครับ
  • ใส่ปลอกคอดูดิ
  • ก็อย่าให้มันดึงแีรงๆสิครับ มันจะได้ไม่ไอ นอกจากจะยินดีให้มันจูงเราก็เป็นธรรมชาติที่ต้องเป็นอย่างนั้นอ่ะคับ
  • พวกนี้บ้าพลังครับได้ออกบ้านปุ้บดุงลากไปเลย ใส่ปลอกคอนี่ยิ่งกว่าครับไอตลอดทางเลย