ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ิbooker t หมาแดงให้ติชมครับ
  • ผมมีน้องหมา ชื่อ บูเกอร์ที อายุ11เดือน ให้พี่น้องชาวpitbullติชมครับ มีดีกรีเป็นทายาทของแชมป์งานลากมหานคร จิมมี้
    น้องหมาอยู่ จ.มหาสารคาม ขอบคุณทุกคำแนะ คำติชม ครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0068.JPG 24K
  • ต่อ
    ไฟล์แนบ
    page6.JPG 18K
  • ต่อครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0079.JPG 37K
    IMG_0056.JPG 62K
  • และ กล้วยปิ้ง อาศัยในชายคาเดียวกัน อายุ18เดือน เพศเมีย
    ไฟล์แนบ
    page33.JPG 36K
  • หมาสวยทั้งคู่ครับ ระวังมันจะทับกันเอง ชายคาเดียวกัน อิอิ
  • ขอให้เป็นหมาแดงสวยหมดครับสำหรับผม แต่รูปเล็กไปหน่อย:005:
  • หมาแดงๆๆๆ...สวยๆๆๆๆๆๆ