ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รางงานสดจากงานNorthern Pitbull@Think Park เชียงใหม่!!!
  • พอมีคะ แต่มันปนกันไปหมด เดี๋ยวยังไงจะลงให้นะคะ มีช่างภาพของเตยถ่ายไว้ด้วย แต่พอดีพี่แกไปหลบกระสุนอยู่ที่กทม.เดี๋ยวแกกลับมาคงจะได้ลงกันเต็มที่อีกทีคะ :)
  • ถ้าไม่อะไรผิดพลาดคืนนี้เตยจะอัพรูปให้ชมกันนะคะ แบบว่ารูปเพิ่งมาถึงมือ ขออภัยที่ล่าช้า
  • วุ่นๆ ไม่ได้เข้ามาดูเลย ยุ่งเหยิงกันน่าดู.....อ่านแล้วยังงงแทน เตยเป็นไงบ้าง อยากเห็นรูปอะ...เรายังอยู่กรุงเทพอยู่เลยเนี่ยย..มีไรให้ช่วยก็บอกแล้วกันนะ