ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เชิญร่วมงาน Elegant Bully Invitation Show 2008 ณ ห้างเซ็นทรัลบางนา 30 พย. นี้
  • ขอเชิญผู้หลงไหลพิทบูลสไตล์ Bully ร่วมงาน Elegant Bully Invitation Show 2008 ณ Hall ชั้นใต้ดิน ห้างเซ็นทรัล บางนา วันที่ 30 พศจิกายนนี้ จุใจและเต็มอิ่มกับการแสดง B-Boy, Step up การประกวดบูธดีเด่น และการโชว์ตัวของสุนัขสุดยอดพ่อแม่พันธุ์ Bully จากคอกดังทั่วเมืองไทย กว่า 30 คอก ในงานนี้ อาทิ

1. PARKWAY BULLY

2. PITBULLRAMA 3

3. CHONBURI COOL CAMP

4. BUFFALO BONE CREW (BULLROCK KENNEL,BRADSHAW KENNEL,CRUSADE KAMP,FANATICS PIT)

5. NEWGENTS BULLIES

6. NEW GENETIC ERA TEAM (NEW GENETIC ERA,ZIXHASPIT BBQ)

7. ELEGANT BULLY TEAM (ELEGANT KENNEL,EPK,SSK,ULTIMATE GOTTI,Killer Mach)

8. PATRIOT BULLIES

9. WILLIE KENNEL

10. กลุ่มบางบัวทอง (SP KENNEL,BLUE ZEEN KENNEL,ZENITH BULLY)

11. SOUTHERN TEAM (DON DAR KENNEL,HATYAI BULLY KENNEL)

12. ISSAN TEAM (BEGIN BULL,SUTIPONG KENNEL,AE ROCKWOOD)

13. E/s BANGKOK

14. CHONGKAJOK PITBULL

15. JAGUARPITS

16. The Rock, Anajak Bully, New Line

17. Su1000 Team

รายละเอียดกิจกรรมในงาน

1. เปิดงาน 10.00 น.

2. 10.30 - 12.00 น. 6 บูธแรก นำสุนัขโชว์ ณ เวทีกลางของงาน บูธละ 15 นาที

3. คั่นโชว์ด้วยการแสดง B Boy

4. พักรับประทานอาหาร

5. 13.00 - 14.30 น. บูธที่ 6-12 นำสุนัขโชว์ บูธละ 15 นาทีเช่นกัน

6. คั่นด้วยการแสดง Step up

7. 15.00 - 16.30 น. บูธที่ 12-18 นำสุนัขโชว์ บูธละ 15 นาทีเช่นกัน

8. 16.30-17.30 Free period ชมสุนัขตามบูธ คณะจัดงาน

รวบรวมคะแนนผลโหวตบูธดีเด่นให้เสร็จสิ้นภายใน 17.00 น.

8. 17.30 - 18.00 น. ประกาศผลบูธดีเด่น แจกรางวัล

9. ปิดงาน
    ไฟล์แนบ
    20081108184038_BullyShow2.gif 67K
    ElegantInvShow08-2.jpg 92K
  • :006::021::063:งานสุดยอดดดดดดดดดดดดด
  • ไปกันเยอะๆนะครับ ทางchonburi cool camp พร้อมแล้วกับงานใหญ่ยักษ์ประจำปี งานนี้จะพาสมาชิกใหม่ไปเปิดตัวครับ งานนี้เพื่อนๆท่านใด ไปเที่ยวแล้วกลัวไม่มีกลุ่ม ไม่มีบูธจะอยู่ หากทางบูธของแม่งาน elegant bully team เต็ม ก็มาร่วมที่บูธผมได้เลยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    spaze 026[1].jpg 77K
  • CONVICT ขอไปด้วยครับ..SON :o001:
    ไฟล์แนบ
    P1060849.jpg 86K
  • :021:ว้าววววววว:032:
  • :o043:ไม่ทราบว่ามีน้องหมาขายหรือป่าวครับผม แล้วเสียค่าเข้าหรือป่าวครับผม
  • แล้วคุณ คิม กับ คุณบุ๊ จะไปเปิดร้านด้วยหรือเปล่าคับอยากได้อุปกรณ์พิทคับ
  • เสียค่าเข้าชมหรือเปล่าครับ
  • เท่าที่ผมทราบ รู้สึกว่านนี้จะไม่เสียค่าใช้จ่ายครับ
  • เท่าที่ทราบมานะครับ.....
    งานนี้ ฟรี ตลอดงาน
    ยกเว้น อาหาร และ เครื่องดื่ม
  • งานนี้ฟรีครับ ไม่เสียค่าเข้างาน และสำหรับคอกรับเชิญก็ฟรี ไม่เสียค่าบูธเช่นกันครับ

สำหรับท่านที่กำลังตัดสินใจ หรือต้องการนำสุนัขไปร่วมในงาน ทางผู้จัดงาน ต้องขออภัยด้วยครับ เนื่องจาก สุนัขที่ไปร่วมงาน สงวนสิทธิ์ให้เฉพาะคอก/กลุ่มที่ทางผู้จัดงานได้เชิญมาร่วมเท่านั้น

จึงขออภัยในความไม่สะดวกดังกล่าวด้วยครับ

ด้วยความเคารพ
  • แจ้งข่าวเพิ่มเติมครับ

ภายหลังที่เกิดเหตุการณ์ต่างๆขึ้นในประเทศไทยในขณะนี้ ผู้ที่เดินทางมาจากต่างประเทศบางท่านไม่สามารถเดินทางมาร่วมชมสุนัขในงานได้ แต่ทว่างานของเรายังเดินหน้าต่อไปครับ ไม่หยุด หรือยกเลิกงานอย่างแน่นอน เพราะงานนี้ เป็นงานส่งท้ายปีที่ยิ่งใหญ่งานหนึ่งของพวกเราชาวพิทบูลผู้ชอบบูลลี่ครับ

ขอย้ำครับ.... งานยังคงเป็นวันที่ 30 พย. 51 นี้ สถานที่เดิม เวลาเดิม เริ่มตั้งแต่ 10.00-18.00 น. ที่เช็นทรัลบางนา ฮอลล์ชั้นใต้ดินครับ งานไม่มียกเลิกอย่างแน่นอนครับ

พบกันในงานครับ...
    Elegant Bully Team