ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝากรูปให้เจ้าของเก่าดู
  • มาอยู่กับผมได้เดือนกว่าล่ะครับ
    ไฟล์แนบ
    r.jpg 55K
    DSC_0141.jpg 80K
    DSC_01392.jpg 77K
  • เลี้ยงดูอย่างดี (บ้าง)หุๆๆ
    ไฟล์แนบ
    rrrrrrrrr.jpg 70K
    rr2.jpg 80K
    r1.jpg 80K
  • ไปเก็บรางวัลที่เชียงใหม่มาได้ 1 รางวัล ไม่ได้ตั้งใจไปประกวด แค่อยากไปดูเพื่อนๆเขาประกวดกันยังไง เลยมีรางวัลติดมือกลับบ้านมาด้วย
    ไฟล์แนบ
    e2.jpg 54K
    ee2.jpg 55K
  • สวยมากเลยครับ ดีใจด้วยครับกับรางวัล ได้มาอยู่กับคนที่เลี้ยงดูอย่างดีแบบนี้ เจ้าของเก่าคงหายห่วงเลยครับ:006::006:
  • น่ารักดีจัง ร่าเริง ตุ้ยนุ้ย น่าทำพะโล้เนอะ .....*-*
  • ใช่เจ้า เจ็ทโด้ ป่าวครับ
  • ครับ ใช่ครับ jet do
  • งามเนอะ
  • หวัดครับท่าน... (ไม่รู้ชื่อ) วันงานเห็นJetdo สวยๆ ดี กะจะเข้าไปคุย แต่กลัวลูกชายจะกลืนเจ้าเจ็ตโด!!
  • สวยครับ ^ ^
  • อยากได้สายจูงแบบเจ้าJetdo มีขายที่ใหนบ้างคับ Thank
  • # Jergens
    หวัดครับท่าน... (ไม่รู้ชื่อ) วันงานเห็นJetdo สวยๆ ดี กะจะเข้าไปคุย แต่กลัวลูกชายจะกลืนเจ้าเจ็ตโด!!
    --------------------------------------------------------------------------------------------------------
    ตอนแรกก็กำลังจะเข้าไปคุยครับ เห็น Jergens สวยมากครับ แต่พี่ตะโกนบอกดุมาก เลยกลัวเลย แต่ดุจริงๆๆ สงสัยดุสุดในงานวันนั้นแล้วมั้งครับ

# chichi
    อยากได้สายจูงแบบเจ้าJetdo มีขายที่ใหนบ้างคับ Thank
    -------------------------------------------------------------
    สั่งที่คุณ kim ในเวปนี้แหละครับ http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=12908
  • ตอนพี่อยู่ข้างรถ(ผมจอดรถข้างพี่อีก)ผมโคตรเสียวเลยอยู่ในระยะหวังผลของเจอร์เก้นพอดี!! ขออภัยในบางลีลาที่ทำให้ตกใจ เจอร์เก้นหวงของ+อาณาเขตกัดตามหน้าที่ ไม่ใช่กัดเพราะระแวง และไม่ชอบให้จ้องตา ผมเลยต้องเซฟพี่และเซฟหมาครับ เจอกันคราวหน้าคงมีเรื่องคุยกันยาวๆ นะพี่ยินดีที่ได้รู้จักผมชื่อเล็กครับ!!
  • จำได้ จำได้ ตัวนี้

นิสัยดีมากๆครับ ของผมคือเจ้า Magnum ที่อยู่ในรูปที่มีหมาน้อยสามสีครับ

เจ้า jet do เห็นหมาเด็กมันก็เล่นด้วยอย่างสุขุม

ชอบมากครับตัวนี้ ยังเอาไปเล่า และ ชี้ให้แฝนดูอยู่ครับ

เยี่ยมๆ :063:
    ไฟล์แนบ
    IMG_58302.JPG 38K
  • สวัสดีครับ คุณเล็ก ผม เนมครับ เดี๋ยวงานหน้า ได้เจอคงได้คุยกันยาวๆแน่ครับ
    ของคุณ hvowell โตมาคงสวยแน่นอนครับ :063: