ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แม่แรง REPENTANCE REDzRAMA3
  • เอาREPENTANCE REDzRAMA3
    Photobucket

ผมเรียกว่าแม่แรง น้องๆเรียก เดอะกร่าง2010 Photobucket

ตัวนี้หน้ามันเอาเรื่อง

เรื่องสาย นาทีต้อง Chevy สายตรง โดยอาศัยทาง ของ 454 เป็นหลัก ตัวยืน เฝ้าประตู

โครงสร้างคล้าย 454 แปะ กล้ามเป็นกล้าม หัวเป็นหัว ตูดเป็นตูด หน้าอกกว้าง กร่าง

โหนกหนอก ช่วงหลัง นี่ เค้าแถมมาด้วย ฟรี 555
  • สุดยอดเลยครับเฮียใหญ่ ผมว่างานนี้ต้องมีของดีมาให้ชมเร็ว ๆ นี้ใช่รึเปล่า
    มีแผนบรีดเมื่อไรกับตัวไหนครับเนี่ยะ
  • สวยสุดๆ กล้ามเป็นมัดๆ rama3 มีของดีมาอีกแล้ว :017:
  • เป็นลอนๆ เฮียย้ง กำลังสำรวจตรวจความถูกต้อง

Photobucket

หัวไหล่ ไข่ ตูด งาม

Photobucket

Photobucket

ตัวนี้แรงดี ฮ่าๆๆ ไม่น้อยหน้ากว่า ต้วไหนในซุ้มเลย

ตัวนี้ นน มาแห้ง ไม่ติดมัน ก็เฉียด 100 ปอนด์ นิดหน่อย
  • นับ เป็นความโชคดีของเมืองไทยจริงๆ ครับที่มี เฮียรใหญ่ใจดี นำสายพิทบลูอย่าง CHEVY มาให้ต่อสายแบบ มันส์ๆแบบนี้ อย่างนี้ไม่ช้าไทยเราคงแข่งขันบนเวทีโลกได้ สบายๆแน่ๆเลย คาราวะ 1 จอก ครับเฮียร
  • ฮ่าๆๆหนึ่งจอก มันก็ยังไม่ตึงเลยดิ มามากินกัน เย้

แปลนบรีดตัวนี้ สบายใจได้ วนกันจนครบ ยังเมามัันส์ไม่หาย

เจอตัวนี้ ต้องนึกถึง 454 หัวเชื้อ ของสายนี้วะ สุดยอด ต้องยกไปมี่มัน

ผ่านไปหลายต่อหลายรุ่น มันก็ยังสามารถถ่ายทอดให้หุ่นคล้ายมันได้

Photobucket

นี่หนุ่มหล่อ กะ เดอะกร่าง2010 Repentance

Photobucket

ไหนๆก็เล่นแล้ว ต้องยาวๆ แบบนี้มันส์ดี
  • Photobucket

ของเล่นใหม่เฮียย้งมาแล้ว ฮ่าๆๆ Robo หัวเน่าแน่เลย

Photobucket

Photobucket

บอดี้ สะท้านใจ
  • ตัวนี้ บัดดี้ผม บอกว่ายูต้องมั่นใจได้เลย ว่ามันบาดี้ มันเหนือน 454 มาก แต่ไออยากจะขอ น้ำ 454 ยุได้บ่ ฮ่าๆๆ

มันทำให้ไอย งงมากเลย

Photobucket

นี่ดีนะที่เฮียย้งตัวเล็ก แหมมทำท่ายกไม่ขึ้น ทีตัวให้กว่านี้ยกสบาย

Photobucket

ขอเล่นเฮียเค้าเยอะจริงๆเลย
  • พัก โฆษณา ด้วย Zolo REDzRAMA3

แบบสบายตา ด้วย นน.ที่ทะลุ 100 แล้วจ้า

Photobucket

Photobucket

แกร่ง แข็งแรง ให้ลูกง๊ามงาม แบบเบ่อเริ่มเลย ฮ่าๆๆ ตอนนี้ใครอยากได้

ก็ไม่มีนะหมดแล้ว รอต่อไป จ้ะ
  • สุดยอด
  • :021:กล้ามเนื้อ สุดๆเลยครับเฮีย.:006:
  • กล้ามเนื้อมันสุดยอดครับ
    ถ้าจะหมั้นไว้ ให้ลูกสาว ต้องจ่ายสินสอดเท่าไรครับ
    ไฟล์แนบ
    f1_3.jpg 111K
  • *** สุดทีนๆๆๆๆๆๆๆๆๆ สุโค่ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

โอ๊ยสวยได้ใจจิงๆๆๆๆๆ ...........**
    :m001::m001::m001::m001::m001::m001:

สายไหนก็ตอนนี้ในสายตา แทบจะไม่มองแล้ว ได้สัมผัสของจริงแล้วต้องยอมให้ CHEVY เท่านั้น

ทั้งนิสัยใจคอ บอดี้ที่ได้สัดส่วน อีกทั้งหน้าตาที่ดุดันเอาเรื่อง เสน่ห์ของมันอยู่นี่แหละ ฮ่าๆๆ

แต่ Repentence ก็ต้องพิสูจน์ตัวเอง ในอนาคตเหมือนกัน แต่ผลงานผมเห็นมากะตัวแล้ว ไม่ยังไม่บอก

Photobucket

ถ้าเป็นนิยาย ก็เป็นอีกหน้าที่อ่านแล้สนุกสุดประทับใจ

Photobucket

แต่หนังสือเล่มนี้มันส์ทุกหน้า สนุกทุกตอน
  • หมาแดงในฝันเลยครับเฮีย ใหญ่โตกล้ามเป็นมัดๆๆๆ เท่ห์ชิหายเลย:006::006:
  • สุดยอดมากคับ โอ้ยอยากจิ้มๆ
  • เฮียว่างๆผมขอเข้าไปชมตัวเป็นๆนะครับเฮีย
  • สวัสดีครับคุณ H.YAI RAMA3 ยินดีด้วยครับ เจ้าแม่แรงสวยมากๆครับกล้ามเนื้อชัดเจน เจ้าของดูแลเอาใจใส่ดีมากครับหมายถึงการเลี้ยงดีครับน้ำเลี้ยงดีชอบครับ (ฟันธงของเขาดีจริงครับ) ขอบคุณครับ
  • สุดยอดเลย สวยม๊าก มาก
  • สวัสดีครับ เฮียใหญ่
    ปกติ ช่วงเวลานี้ ผมไม่ค่อยได้เล่นเน็ตแล้วนะเนี่ย แต่ได้ยินข่าวเจ้าตัวนี้มาเมืองไทย ต้องเปิดมาดูหน่อย

มันมากับพลังงาน เจ้าตัวนี้ แหล่มมม:063:
  • เก็บไม่ดีระวังหายนะคร้าบ
  • :063::063::063:สุดยอดเลยครับเฮียใหญ่ราม3มีอะไรให้น่าติดตามตลอดเลย.........สุดยอด:063::063::063:
    ไฟล์แนบ
    yut_scubapit-1-762.gif 93K
  • เห็นเจ้าตัวนี้แล้ว เด็กบ้านนอกปวดใจชมัดเลย
  • มั่นใจเหรอครับว่ามันคือหมา
    มันเหมือนไดโนเสาร์หลงยุคมาเลยอะ
  • จริงๆๆสะใจดี
    ไฟล์แนบ
    เบน3.jpg 61K
  • โคตรหมาจริงๆเฮียตัวนี้

ไปเล่นมาเเล้วครับนิสัยดีสุดๆติดคนเเจเลย บอดี้ไม่ต้องโม้เลยดูเอาเอง ถ่ายมากี่รูปสวยหมดไม่ต้องตัด

เเต่ยังงงตรงที่บัดดี้เจ็กมันขอน้ำ 454 ด้วยนะเนี่ย 5 5 5 :o022:
    ไฟล์แนบ
    621.jpg 67K
    427.jpg 66K
    711.jpg 83K
    812.jpg 99K
    241.jpg 55K
  • ชอบมันจริงๆ ถ่ายยังไงก็ได้กล้าม :o061:
    ไฟล์แนบ
    202.jpg 76K
    107.jpg 80K
    1313.jpg 99K
  • .mujlที่สุดของแจ้ครับ บอส:063::063::020:
    ไฟล์แนบ
    01544848 copy4.jpg 48K
  • ติดตามมาตลอด สุดยอด สวยมากเลยครับ
  • แน่ใจนะว่าหมา...โคตรสวยเลยเพ่
  • สวยมากเลยจ้่ะ เส้นหลังมันขึ้นเป็นแนวกล้ามเนื้อเป็นลูกๆ สุดยอดเลย
  • สวยอ่า มีแต่โหดๆ ชอบครับ
  • เอื๊อกกกก กลืนน้ำลาย พูดไรไม่ออกว่ะ
  • ทำเอาหมาอ้วนๆ หมดหล่อไปเลย ที่รัก :o040::o040::o040:
  • สวัสดีคะ เฮียใหญ่ นี่มันหมารึยักษ์คะ เนี่ยยย มาฟฟฟฟ จริงๆๆๆ
  • กล้ามแมร่งสุดติ่ง มันต้องอย่างนี้ดิ พิตบูล เย้ๆๆๆ
  • มันอยู่ในสาย เลือดจริงๆ เอื๊อก เอาเจ้า Patti Big Mac มาอีกสักตัวสิเฮียร สาย chevy เดียวกันเลย
    ไฟล์แนบ
    patti2_lrg.jpg 38K
  • ขอบคุณที่ทุกท่านให้ความสนใจไว้มาลงให้ชมต่อนะครับ