ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอบคุณเพื่อนๆนครสวรรค์
  • ลองเข้ามาพบปะพูดคุยกันทุกวันอาทิตย์หลังน้ำพุเวลา4โมงครึ่ง มาน้อยยังดีกว่าไม่มา มาเปิดใจกันดีกว่า หมาสายโชว์ เรสโนต บลูลี่ สายกัด หมาผสม หมาสวยไม่สวย มาเป็นเพื่อนกันดีกว่าไม่ต้องอาย
    สังคมพิทบลูจะขว้างไกลถ้าเราทุกคนเปิดใจเป็นเพื่อนกัน
    ไฟล์แนบ
    สัก1.jpg 89K
  • ถ้าสนใจยังไงติดต่อพี่ชัยบ้านใหญ่ คุณโยซอยโพฒิสาร คุณกิตเทศบาล คุณเป้เคหะ คุณหนึ่งร้านข้าวแกง คุณหยก คุณนา เรามาเป็นเพื่อนกันดีกว่า
    ไฟล์แนบ
    gm.jpg 85K
  • น้องเบริดมาใหม่ที่สนใจเลี้ยงพิทบลู
    ไฟล์แนบ
    เบิด2.jpg 81K
  • หมาขาวลายจุดของคุณแห้ง
    ไฟล์แนบ
    แห้ง2.jpg 87K
  • หมาโอ้ตดุจัง
    ไฟล์แนบ
    โอด1.jpg 35K
  • เอาอีก
    ไฟล์แนบ
    DS.jpg 68K
  • เพื่อนๆๆ
    ไฟล์แนบ
    2210.jpg 54K
  • ขออภัยหลายๆๆคนที่มาที่ไม่ได้ถ่ายรูป งวดหน้าเอาใหม่บายๆๆ
  • ลืมได้ไงพระเอก
    ไฟล์แนบ
    กิต1.jpg 35K
  • อีกที่
    ไฟล์แนบ
    กิต.jpg 83K
  • สนุกครับเจอพี่ๆได้ทั้งสาระและมิตรภาพ อาทิตย์เอาอีกเย้...:005:
  • เห้อๆๆ...คนเยอะดีนะ(มีอีกวันไหนอ่า)
  • เริ่มกันใหม่อีกแล้วคราวก่อนก็เจอเกลือเป็นหนอนเริ่มจากที่นี่นครสวรรค์นี่แหละลามไปทั้งวงการคราวนี้เริ่มอีกพี่เหน่งจะเอาอยู่ป่าวเล่นกับเด็กพวกนี้ระวังเสียผู้ใหญ่นา
  • โทดทีครับที่ไม่ได้ไป พอดีไม่ว่างเอาไวงานหน้าคับ ปูบางรัก
  • อาทิตนี้ผมจะไปด้วยคับ

4โมงเย็นเจอกัน
  • คนรูปแรกนี่ชื่อศักดิ์

ปะขอเมลมั่งดิไว้คุย

กันคับงานคนเยอะดี

อาทิตย์หน้าเจอกันใหม่

นะคับทุกคนบ๊ะบายคับ

:))))))))))))))))))))))
  • เมลผมนะพี่ sanfong-007@hotmail.com
  • ซีซ่า ... เจอกันวันหนัยโทรบอกด้วย
  • อยากเจอคุนจังเลยnoomnimมาเป็นเพื่อนกัน จากกลุ่มเล็กๆๆอาจจะเป็นกลุ่มใหญ่ในอนาคต แต่ยังไงก็อยากให้มีพี่ใหญ่เช่นพี่เหน่ง คุณโฟล์คและรุ่นพี่อีกหลายๆๆคนออกมาดูแลให้คำปึกษาแนะนำสนับสนุนให้พวกน้องๆๆมีที่พบปะพูดคุยแลกเปลี่ยนและรวมกันทำกิจกรรมดีๆๆโดยไม่แยกชั้นกันฝากด้วยนะฮิๆๆๆๆๆจะโด่นไหมนี่ มาได้ห้ามทะเลอะกันนะครับ
  • ขอให้สำเร็จ คับ นครสวรร ได้ มี กลุ่ม ดีดี บ้าง

เฉพาะหมาก็ดุ คนเลี้ยงอย่าไปดุเหมือนหมา

สุดท้าย ขอฝาก ข้อคิดไว้

เลี้ยงอย่างบ้านเรา อย่าเลี้ยงอย่างบ้านเขา

เลี้ยงอย่างจิงใจ ใช่เลี้ยงอย่างอันอันธพาล

สู้ๆๆคับ อย่าให้ใครมาสร้าง รอยแตกแยก ในนครสวรร

ว่างๆๆ จะแวป ไปชม
  • พี่น้องคอนหวันจำการแตกแยกคราวก่อนไว้เป็นบทเรียนนะ ขอให้พวกเรารักกันไว้อย่าชักศึกเข้าบ้านอีกไม่มีใครรักเราเท่าคนบ้านเดียวกันเองหรอกคร๊าบบบ
  • วันอาทิตนี้ อาจไปแจมด้วยน่ะครับ

ที่เทศบาลใช่หรือป่าว
  • หลังน้ำพุ (ตรงไหนน๊า) บอกหน่อยซิ จะไปดู "พิท" อันแสนน่ารัก
  • น้ำพุกลางถนนเลยคับ ที่ตรงข้ามเทศบาลคับ