ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

XXXXX ขายลูกสุนัข BULLY ครับ XXXXX
  • ขายลูกสุนัขมีเอกสาร UKC ครับ สนใจติดต่อ 081-9047168 ครับ
    ข้อมูลกับราคาโทรมาคุยได้เลยครับ
    ตัวนี้F1ครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF01022.JPG 36K
  • F3
    ไฟล์แนบ
    DSCF00532.JPG 40K
  • F4ครับ
    มาอุ้มไปเร็วๆ
    ไฟล์แนบ
    DSCF00802.JPG 41K
  • ราคาเท่าไหร่คะ ชอบF1
  • F1 เอาไปเลยคับ

บอกคารามาด้วย ดิ:025:
  • 10,000 up ไม่เกิน 15,000ครับพร้อม UKC ครับ
    ชอบลูกหมาผมจริงๆ โทรมาคุยกันเลยครับ 081-9047168 ครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_42892.JPG 63K
  • ผมว่าหมามันท้องนะพี่เอาไป ตรวจยังครับ - -"
  • อิอิอิ
  • BULLY..เฮีย ไร หน้าตา รูปร่าง แบบนี้ สูง ปากยาว แหลม 3500
  • สนุกกันมากปะครับ..เอากันใหญ่ๆ
    ตอนพิมพ์เพื่อว่าที่จะสะใจหรือสนุกครับ
    ไงก็คิดถึงเจ้าของหมาหรือคนที่อ่านด้วย..อ่านแล้วรู้สึกไม่ดีเลยครับ..คุณผี..
    หมาผมปากยาวอย่างที่คุณผีว่าอย่างเดียวพอ..คุณผีไม่ต้องปากยาวเหมือนหมาผมหลอกครับ..
  • อยากดูพ่อแม่ของลูกหมาชุดนี้ไว้ประกอบการตัดสินใจ ช่วยลงรูปให้ดูด้วยครับ
  • ได้ครับขอเป็นพรุ่งนี้ละกันครับ..
    เจอผีแบบนี้ค่อยใจชื้นขึ้นมาหน่อย555
    ทุกๆที่ก็มีทั้งผีดีผีเลวอะนะ..พรุ่งนี้ครับส่งงานตอน10.00น.ครับ..ขอบคุณ
    ขอบคุณพี่มาร์คมากครับ555
    ขำๆครับพี่มาร์ค555
  • พ่อพันธุ์ครับเป็นลูกของ คุกนัท X ทริค สายดับเบิลเรมี่ครับ
    ไฟล์แนบ
    01233.gif 105K
  • แม่พันธุ์ เป็นลูกของ แคมเบล X Q สายมานูแน่นๆเลยครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF0202.jpg 100K
  • แล้ว แม่ง บูลลี่ ตรงไหนว๊ะ ฆวย
    - สายคุกนัทน๊ะ มีหมาสวยไหม มันดับไปแล้ว
    - สายมานู น๊ะ โครตเก่า สายมานูที่ให้ลูกตัวควายๆ
    ดูลูกหมา ยังไม่ออกอีกหรือไง ว๊ะ
  • คุณผีคับถ้าเก่งเรื่องหมาๆนักละก็..พูดจาดีดีก็ได้นิคับ..
    ไม่เห็นต้องพูดหมาๆแบบเป็นนี้..ก็คงคนสนใจที่จะฟังนะคับ..
    ที่เค้าเรียกกันว่า..ภาษาคน..อะคับ..
    โตๆกันแล้วเรื่องแบบนี้ไม่น่ามาสอนนะคับ..สัมคมที่แย่ๆไม่แน่ทำให้แย่ไปกว่านี้นะคับ
    วิจารณ์คนอื่นเค้าไปทั่ว..เอาเวลาไปดูแลหมาของตัวเองดีกว่ามั้ย..เห็นว่าชอบไปกัดชาวบ้านเค้านี่
    เด๋วเค้าจะว่าได้..ไอ้หมาตัวนี้เจ้าของไม่ดูแล..หยุดเถอะเลี้ยงหมามาก..อย่าเอานิสัยหมาๆติดมาสิ..ดูตัวเองให้ดีก่อน ค่อยไปว่าคนโน้นคนนี้
    มาก็มาเป็นผี..ยังไม่รู้สึกตัวอีก..ถ้าเก่งนักก็เป็นตัวอย่างที่ดีสิคับ..บ้านเมืองเรายังขาดอยู่เยอะเลย
  • ลูกหมาเหลือกี่ตัวครับ อายุกี่เดือนแล้ว ขอภาพล่าสุดหน่อยครับพร้อมราคาด้วยนะครับ
    คุ๊กนัท เป็นลูกเรมี่จะเทรินช้านิดนึงเดี๋ยวมาแน่รอหน่อย
    สายมานูเป็นเจ้าพ่อทรงหัว แม่พันธุ์ตัวนี้ไม่ขี้เหล่หรอกนะครับ ดูดีกว่าหลายๆตัวที่เห็นมาซะอีก
    ....จะติอะไรก็ควรจะดูหมาของตัวเองด้วยนะ ส่วนใหญ่ที่เห็นดิเห็นด่าเค้า แน่จริงบอกชื่อมาเลยดีไหมครับจะได้รู้ว่าหมาของคุณ สวยเลิศเลอขนาดไหน
  • ครับ..ตอนนี้ลูกหมา 3 เดือนกว่า 8 วันครับ คลอดมา 6 ตัว เหลือตัวเมีย 3 ตัวนี้ละครับ
    ราคา โทรมาดีกว่าครับ081-9047168 ถูกใจผมให้ฟรีเลยก็ได้
    เรื่องเงินไม่ใช่ประเด็นครับจะซื้อเท่าไรบอกราคาเองเลย ผมขายให้ได้อยู่แล้วถ้าแฮปปี้กันทั้งสองฝ่าย อยากเลี้ยงและรักมันจริงๆ ผมไม่เดือดร้อนเรื่องเงินนี้ครับ
    รูปเดี๋ยวรอพรุ่งนี้นะครับ ติดงานยังไม่ได้เข้าบ้านเลยครับ

ผมไม่เข้าใจเลยครับว่า ที่เค้าว่าหมาสายเก่า แล้วไง จะเอาไปปล่อยวัดหรือไงครับ อยากให้เค้าคิดถึงตอนที่ซื้อมันมาแรกๆ มันไม่ใช่มือถือนะครับ
    ตกรุ่นแล้วก็เปลี่ยนเอาเค้าต้องเลี้ยงเค้าไปตลอดครับ หมาผมที่ไอ้ผีบ้ามานว่าไม่สวยสายเก่าบ้าง ผมชอบแบบนี้ ใช่เลย และก็จะทำต่อไปคงจะมีใครที่ใจตรงกับผมบ้าง
    แต่ที่แน่ๆหมาผมสุขภาพจิตดีทุกตัวเราแล้วด้วยการใส่ใจจริงๆครับ..ขอบคุณครับ คุณผีดี แต่ไอ้ผีบ้า อ่านแล้วก็สำนึกคิดตามด้วย บักฮ่าเมิง!!55
    ไฟล์แนบ
    DSC044792.JPG 82K
  • :o036:สวยงามมากครับแต่สูราคาไม่ไหว
    ชอบจริงสไตล์แบบนี้ ขอให้ขายหมดไวๆน่ะครับ
    ปล.ถ้าขายไม่หมดจิงๆลดราคาแล้วบอกด้วยน่ะครับ
    humbig69@hotmail.com
  • สายเก่าๆก็คู่ควรที่จะนำมาพัฒนาต่อค่ะ อย่างมานูนี่ขั้นเทพเลยให้ลูกหลายสวยๆเยอะ ถ้าไม่ได้มานูก็คงไม่มีตัวเด็ดๆหลายตัวในปัจจุบัน
    เวลาเราจะทำหมาก็ต้องเลือกหมาสายที่มันโปรดิวซ์ เพราะว่าหมาสายใหม่ๆบางตัวมันก็ไม่โปรดิวซ์
    แล้วลูกหมาบางตัวเทิ์นช้าค่ะ เช่นสายของ heartbreaker หรือพวก King Kamali หรือแม่แต่ตัว Nemisis เองก็เคยเป็น last pick puppy มาก่อน
    บังเอิญเจ้าของเห็นความงามในตัว Nemisis เลยรีบเก็บไว้ ไม่ยอมขาย ที่พูดนี่คือรู้จริง มีเพื่อนฝรั่งเล่ามา ไม่ได้หลอกแน่นอน
    สายเก่าๆยังไงก็ไม่ไร้ค่า ผลงานมากมาย ลูกหลานออกมาสวย ราคานี้ถือว่าสมเหตุสมผลแล้วล่ะค่ะ สู้ๆนะคะ