ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ของเขาดีจิงๆ ขอเชียร์
  • :o001:สืบเนื่องมาจาก กระทู้นี้ครับ ขอดันด้วยคน อยากให้พี่ๆน้องๆได้ของดีๆกัน:o057:

ขออนุญาติ พี่มาร์ค ด้วยนะครับ ขอบคุณมากๆครับ

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=15224&page=1#Item_0
  • ขออนุญาตใช้พื้นที่ ของเว็บด้วยครับ

สายเลือดแน่นๆ ดูเอาครับ ขอนำเสนอ ราคา+คุณภาพ โอเชเรยครับพี่ๆน้อง
    ไฟล์แนบ
    789.jpg 20K
    7890.jpg 118K
    792.jpg 118K
  • m4 น่ารักครับ
    ไฟล์แนบ
    J9027604-45.gif 54K
  • มาอุ้มไปทีครับ คนมาอุ้มน่ารักทุกคน เย้...
  • ขอให้หมดไวๆนะครับ ของดี มีคุณภาพ ราคามหาชนครับ
    ไฟล์แนบ
    t6w7k7eq0.gif 53K
  • :m001:อยากให้พี่น้องเรา ได้ของดีๆกันครับ เป็นบูลลี ออกเรดๆด้วย ราคาไม่แรง เรยอยากแนะนำให้

มาอุ้มๆๆ กันไปครับ ขอเชียร์ด้วยคนนะครับ :m072:
  • อยากได้แต่ไปซื้อที่อื่นมาแล้วอ่ะดิ...พลาดเลย
  • :004:m3 สวยมากเลยคับ:004:
  • เอา หมา ไทย มา หลอก ขาย ชัดๆ
  • ข่ำว่ะ ไอ้ผีตัวข้างบน มรึงทำหมาได้ไม่ดีเท่าเขาแล้วมาด่าเขา ปัญญาอ่อนฉิบหาย
  • เสียจรรยาบรรณผีหมด ไอ้ผี อันไหนดีอย่ามั่ว อันไหนไม่ดีค่อยว่าเขา อย่าทำอีก
  • นี่ก็อีกราย สงสัยคงเป็นพวกปั้มหมาขายตัวล่ะ สองสามพัน ขายได้ไม่ดีก็ไปว่าเจ้าของกระทู้เค้า หมาของเค้าก็สวยดีนี้ครับ ราคาก็ไม่แพง ทำไมไปว่าเค้าล่ะครับ (จริงๆถ้าผมมีตังค์ผมก็ซื้อของเค้าน่ะสวยดี ไม่แพงเวอร์ด้วย) อย่าทำแบบนี้เลยครับ

ว่าแต่เหลือตัวไหนบ้างครับ
  • ขอบคุณครับครับคุณ Jackpoz ขอบคุณครับน้าผี ส่วนผีตัวข้างบนผมไม่ทราบว่าทำอะไรให้คุณแต่ผมก็ขอโทษด้วยล่ะกันน่ะครับ ส่วนลูกสุนัขที่เหลืออยู่ทุกตัวยกเว้น M1 กับ M3 ที่จองแล้ว แต่ M1 ยังไม่ได้มัดจำ , M3 มัดจำแล้วครับ
    ขอบคุณทุกสายที่โทรเข้ามาครับ ผมรับประกันว่าลูกสุนัขสวยทุกตัว หัวใหญ่ทุกตัว ปากไม่ยาวแน่นอน ขอบคุณครับ
  • ไม่เลว คับ มีใบด้วย ลองๆดูคับ