ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขออณุญาตขายลูกสุนัขชาไป่ครับ
  • ขออณุญาตขายลูกสุนัขชาไป่ครับ เผื่อมีคนสนใจ เป็นชาไป่สายรัสเซียนะครับผู้4เมีย4ครับ ไม่มีใบเพ็ดนะครับราคา7500ครับต่อรองใด้นะครับหรืออยากทราบรายละเอียด โทร.085-0294804 ฟู่ครับ

M1
    ไฟล์แนบ
    m114.jpg 110K
  • M2
    ไฟล์แนบ
    m215.jpg 114K
  • M3
    ไฟล์แนบ
    m314.jpg 110K
  • M4
    ไฟล์แนบ
    m49.jpg 114K
  • F1
    ไฟล์แนบ
    f115.jpg 106K
  • F2
    ไฟล์แนบ
    f210.jpg 110K
  • F3
    ไฟล์แนบ
    f312.jpg 110K
  • F4
    ไฟล์แนบ
    f46.jpg 108K
  • บอบคุณพี่มาร์คสําหรับพื้นที่ดีๆครับ
  • น่ารักมากค่ะ
  • :013:ยับมาเลย
  • ตัวดำน่ารักจังเลย
  • สวยคับพี่ฟู่:063::063::063:
  • น่ารัก อยากได้ๆๆ555
  • พี่ฟู่ เพื่อนป๊อปอยากได้ เดี๋ยวให้มันโทรไป ถูกๆเน่อ
  • อันนี้ หมา หรือแหน่ม ป้า ย้น อะพี่ ฟู่ = =
  • m4 สีมันโดนจริง ๆ
  • ย่นๆน่ากอด
  • อยากใด้โทรมาโลด ราคาคุยกันได้ครับลดได้ลดเลย กินยังกะปล้น
  • มีจมูกแดงผ่องก๋ออ้าย
  • M1 F1 F4 ชอบบบบบบบบ ย่นดีได้ใจจิงๆเล๊ยยยยย
  • อ่ะโห ย่นดีจริงๆ น่ารักจังครับ
  • :o061:ยับซะ
  • อยากได้มากๆๆๆๆๆๆ

หามานานและ

เสียดายมีลูกแล้ว 2 ตัว

ไม่อยากให้มันนัวเนียมากกว่านี้แหละ55
  • ตาหาย อิอิ
  • โหอ้ายสมพงษ์รักหมาแดงจริงๆขนาดชาไป่ยังจะเอาจมูกแดงฮ่าๆนับถือจริงๆพี่ท่าน
  • M1 F4 ใด้เจ้าของใหม่แล้วครับ ขอขอบคุณทุกความเห็นครับ
  • พี่ฟู่ เตยเอาตัวนึงนะ กระดูกซุปที่ร้านหมดพอดีเรยยยฮ่าๆๆๆ
  • พี่ fufu เลี้ยงหมา หลายพันธุ์ จริงๆๆ ทั้งพิทบลู และชาไป่ และบางแก้ว ...อิอิอิ เพราะผมเจอพี่ที่บอดร์ บางแก้วอยู่...อือื ...ยังจำผมได้อยู่ปะ ไม่ได้เข้าไปเล่นบอด นั้นนานละ
    ไฟล์แนบ
    re-IMG_2744.jpg 119K
  • จําได้ครับ วันงานประกวดที่เชียงใหม่พี่ยุ่งอยู่กับการประกวดเลยไม่ใด้ทักไหนจะเรียกหมาเข้าสนามไหนจะเป็นผู้ช่วยกรรมการเหนื่อยครับแต่ก็สนุกดี ยินดีกับรางวัลที่ใด้ด้วยครับ
    นอกจากพิท บางแก้ว ชาไป่ ยังมีปอม ชิวาว่า ปั๊ก เฟรนบลูด๊อก บลูเทอร์เรีย รวมทั้งหมด11ตัว ครับส่วนใหญ่เป็นตัวผู้และเป็นหมาประกวดซะส่วนใหญ่ครับ ด้วยอาชีพ
    จูุงสุนัขประกวดของพี่เลยต้องเน้นประกวดไว้ก่อนครับ
  • น่ารักทุกตัวเลยค่ะ
  • สนใจคะ มีรูปปัจจุบันตอนนี้มั๊ยคะ อยากเลี้ยงตัวผู้อ่ะคะอยู่ขอนแก่น ราคาต่อรองได้มั๊ย