ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

วันนี้ ที่บ้านเรา
  • ลาออกจากงานประจำ เลยใด้เลี้ยงแบบใจอยากซะที
    ติชมด้วยครับ

ไมโล เพศเมีย 5 เดือน
    ไฟล์แนบ
    DSCF0036ไมโล1,.jpg 125K
  • ต่อ
    ไฟล์แนบ
    DSCF0031ไมโล5.jpg 92K
    DSCF0030ไมโล4.jpg 82K
    DSCF0018ไมโล3.jpg 112K
    DSCF0035ไมโล2.jpg 117K
  • พะโล้ ตัวผู้ 3 เดือนครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF0010พะโล้.jpg 67K
  • อีกหน่อย
    ไฟล์แนบ
    DSCF0038พะโล้1.jpg 76K
  • เพื่อนๆร่วมชวยคา
    ไฟล์แนบ
    DSCF0026โอเลี้ยง.jpg 52K
    DSCF0023ตุ้มเม้ง.jpg 86K
    DSCF0022กำไร.jpg 113K
  • :013:ติชมกันใด้ครับ เลี้ยงแบบบ้านๆนะ
    ผมอยู่สุราษ ในเมืองครับ:015::015:
  • น่ารักครับ ดูแข็งแรงทุกตัวเลย
    แต่ต้องระวังนะครับ พิทบูลไม่ชอบอยู่เป็นฝูง
  • น่ารักดีค่ะ

ถ้าขโมยเข้าบ้านคงไม่รอดอะค่ะ มีแต่พันธุ์ดุๆ 555
  • เอางั้นเลยหรอครับ ลาออกจากงานเลย

มาเลี้ยงหมา 555 ผมคงไม่ไหว บ้านต้องเช่า ข้าวต้องซื้อ รถต้องผ่อน คนต้องกิน เอิ๊ก ๆ ๆ ๆ ๆ
  • โหวววลา ออกจากงานเลยอิอิ...หมาแต่น้องหมาดุๆทั้งนั้นเลยยย..โจรคงคิดหนักมาบ้านนี้
    เล๊ี๊ยงด้วยรักและรับผิดชอบต่อสังคมครา้บบ...เอาของเฮียใหญ่มาใช้กิกิพาเค้าไปเดินบ่อยๆนะ
  • :020::020:สวัสดี....
    สายรัสเซียมีกะเขา 1 ตัวสามเดือนครึ่งฯ นอกนั้นสายกัด
    จมูกแดงสองตัวเป็นเรดโน๊ตใช่ไม ไม่ใช่สายกัด..
    ตัดหูร้านไหน หมอเกษตรตาปีหรือหมอชนก ..
    .. ดูดี ครับ :031:
    ไฟล์แนบ
    IMG0330A3.jpg 24K
  • คือแบบว่า ลาออกจากลูกจ้างแล้วมาทำกิจการเล็กๆเป็นของตัวเองนะครับ
    ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ
    ตัดหูที่หมอย้ง ครับ
  • โตขึ้นมาระวัง กัดกันนะครับ โดยเฉพาะช่วงที่ตัวเมียเป็นฮีต
  • เรื่องกัดกันไม่มีครับ เพราะแยกคอก จะปล่อยเล่นรวมกันทุกเย็น
  • อิอิอิ ... เหมือนที่บ้านเลย
  • เลี้ยงด้าย....อีก
    วัสดีคับผมอยู่นคร
    ถ้าไปธุระแถวสุราษ
    จาแวะเข้าไปเที่ยว
    น่ะคับ
  • :005: เลี้ยงเยอะจัง
  • ยินดีด้วยกับการที่จะใช้ชีวิตอย่างอิสรภาพเคียงคู่กับพิทบูลครับ...
  • ขอบคุณทุกท่านครับ ยินดีต้อนรับเสมอครับ
  • อยู่แถวไหนว่าง....เพื่อผ่านไปทักทาย
    ไฟล์แนบ
    P5271144.jpg 91K