ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

*OPEN FOR STUD (((N@ME O-LIENG))) REDNOSE SHORT COMPACT*
  • :o030:สวัสดีครับพี่น้องชาวPitbullZonecและพี่มาร์คครับรวมถึงน้าผีด้วยครับ ขออนุญาติใช้พื้นที่เปิดรับผสมสำหรับผู้ที่ชื่นชอบสุนัขแนว เตี้ย กล้าม จี๊ดๆ นิสัยยังคงความเป็นREDNOSE100% ครับ (สนใจสอบถามรายละเอียดได้ครับและยินดีรับฟังความคิดเห็นและทุกคำติชมครับ) โทร.0811139553 King ขอบคุณครับ:o030:
    ไฟล์แนบ
    9555555555555555555555555555555555555.jpg 48K
    999999999998888888888888888888.jpg 49K
    9599999999999999999555555555555555555555555.jpg 47K
  • :o027: เตี้ย สั้น หนา กร่าง ที่สำคัญยับ ย่น ได้ใจจริงๆ ครับ ใครชอบแนวนี้โทรเลยครับ :o051::o052:
  • ลงรูปอีกนิดซิครับ ผมชอบนะตัวเนี๊ยะ สั้น ยับ กระชับ ดี
    อยากเห็นแบบเต็ม ๆ ตัวอ่ะครับ รูปมันเล็กมองไม่ค่อยชัดครับ
  • :063::063::063: ReD MoNsTeR ..... :049::049::049::057::057::057:
  • ไม่ทราบว่าอยู่ฝรั่งเศษ หรือ นิวซีแลน ครับ
    กลัวตามไปผสมไม่ถูก
  • ขอบคุณมากคับคุณ king ผมโทรไปคุยแล้ว พอดีสัญญาณมันหายเลยตัดไป
    สนุกมากคับได้ความรู้เยอะดี ขอผมตัดสินใจหน่อยนะคับ
  • ชื้อมา 15000 บาทเปิดผสมก็15000 บาท เฟี้ยวเงาะเลย
  • สวัสดีครับคุณผี ผมเปิดรับผสมในราคา 10000 บาทครับ ผมพอใจที่จะเปิดราคาไหนมันก็เป็นเรื่องส่วนตัวของผมครับ ส่วนที่เพื่อนๆพี่ๆน้องๆใน PitbullZone เห็นและชอบในตัวสุนัขก็ลองพิจารณาดูแล้วแต่ความเหมาะสมของท่านว่าถูกใจไหมแล้วก็ลองตัดสินใจดูครับ ผมไม่ทราบว่าคุณผีเป็นใครแต่ผมอยากจะบอกคุณผีว่า ผู้ขาย คือ น้องที่เค้าขายมาในราคานี้ ผมผู้ซื้อ ซื้อในราคาที่น้องเค้าขาย เราพอใจในราคานี้เราก็ปิดการซื้อขายครับ ผมซื้อสุนัขโดยผมไม่เห็นของจริงได้แต่ได้โทรสอบถามน้องเค้าว่าสุนัขเป็นไปในทางความคิดส่วนตัวที่ผมชอบใช่ไหมครับ น้องตอบครับพี่ผมก็คุยกับน้องสักครู่ก็ตัดสินใจมัดจำแบบไม่เห็นของ เห็นแต่ในรูปเพราะเชื่อในสิ่งที่น้องเค้าพูด น้องเค้าพูดแบบลูกผู้ชายโดยไม่ปิดว่าขายเพราะอะไร ราคาซื้อมาแพงกว่าราคาขายตั้งเกือบสามเท่าครับ ทำไมถึงขาย เพราะน้องเค้ามีความจำเป็นที่ผมและน้องรู้ แต่คุณรู้ไม่ได้เพราะเป็นเรื่องส่วนตัว แต่ถ้าสุนัขตัวนี้น้องเขาตั้งราคาไว้มากกว่านี้ ถ้าผมเห็นผมชอบผมสามารถซื้อได้โดยไม่ลำบากผมผมก็ซื้อ มันคงไม่แปลกที่ผมเห็นหมาตัวนี้แล้วชอบโดยไม่ต้องคิดอะไรเลยเพราะส่วนตัวผม ผมคิดว่าหมาตัวนี้มันน่าจะแพงกว่านี้ครับแต่น้องเค้าขายราคานี้ (ผมถามว่าคุณจะซื้อไหมครับ) เพราะโดยรวมหรือตามความเหมาะสมของสุนัขตัวนี้มันน่าจะเกินราคานี้ครับ ความคิดเห็นส่วนตัว (มันไม่ใช่ส้มหล่นครับมันเป็นส้มทั้งเข่งหล่นครับ) แล้วที่สำคัญน้องเค้าพูดจาตรงดีเหมือน(นักเลง) ผมว่าผู้ชายต้องคุยกันตรงๆอย่าตอแหล พวกตอแหลมันใช้สำหรับผู้หญิงหรือไม่ก็เป็นได้แค่(กุ้ย)เท่านั้นแหละครับ ลองศึกษาและแยกแยะดูให้ถูกต้องว่าจะเลือกเป็นแบบไหน ตัวเราเองเรามีสิทธิ์ที่จะเลือกคิดเลือกทำ แล้วแต่ว่าเรามีความคิดเท่าไหนแล้วคิดได้หรือเปล่าครับ ผมขอขอบคุณพี่มาร์ค และพี่ๆเพื่อนๆน้องๆครับผมเคารพและให้เกียรติทุกคนครับ คนเราต้องรู้จักเคารพรุ่น รุ่นพี่รุ่นน้องอย่าปีนเกียวหรืออย่าเทียบรุ่นมันจะไม่ทันโตครับ แต่ถ้าคนเราทำตัวไม่ให้นับถือ ผมก็ไม่รู้จะเคารพนับถือไปทำไม รุ่นน้องทำตัวดีก็ต้องให้เกียรติเขาครับ ผมก็เป็นคนนึงที่รักพิทบูลและเป็นคนนึงที่ชอบจะมีเพื่อนมีมิตรมากกว่าศัตรูครับ คนเราอยู่คนเดียวไม่ได้ครับต้องมีเพื่อนพักพวกครับเราต้องพึ่งพาอาศัยกันและกันแบ่งบันกันมีน้ำใจให้กันครับ เพื่อสังคมของพิทบูลจะได้เป็นที่รู้จักมากขึ้นโตขึ้นและเป็นกำลังใจให้กับผู้ที่ได้เข้ามาเลี้ยงใหม่ครับใจต้องกว้างอย่าหลงตัวเองครับ ผมไม่อยากมีเรื่องกับผีหลอกครับเพราะผมมีเรื่องกับผีผมก็ไม่รู้ว่าเขาเป็นใครแต่มันเต็มที่จริงๆครับ คุณผีตัวบนครับถ้าคุณคิดได้ในสิ่งที่ผมพูดผมดีใจด้วยครับแต่ถ้าคุณไม่มีความคิดหรือคิดไม่ได้ก็เชิญทำในสิ่งที่คุณชอบและพอใจต่อไปครับคนเรามันห้ามความคิดกันไม่ได้ครับมันอยู่ที่สติปัญญาของแต่ละคน แต่ถ้ามีอะไรติดใจเชิญครับ โทร 0811139553 ผมจะไม่ตอบกระทู้นะครับเพราะมีงานต้องทำครับ ขอบคุณทุกท่านครับ
  • sklasse

ผมชอบทัศนะคติคุณมากครับ พูดตรงๆดี

น้องหมาตัวนี้ โดนใจมากๆเรยครับ อยากจะถามว่า ตัวเมียไม่มีใบ แต่หุ่นเอ็กซ์ๆ อะ รับเปิดซิงให้ไหมครับ.
  • สวัสดีครับคุณ jackpoz สนใจโทรมาคุยกันครับ จะผสมหรือไม่ได้ผสม
    เราก็เป็นเพื่อนกันได้ครับ ขอบคุณครับ
  • ผมชอบหมาพี่มากเลยครับ หน้าโอเลี้ยง มันสะใจดีจิงๆ
    ยังไงจะคอยติดตามผลงานนะครับ
  • ตอนนี้ลูกสาวผม 8 เดือนเองแต่ก็ขอเล็งลูกชายของคุณไว้ก่อนผมชอบหน้าตาเขามากและถ้าถึงเวลานั้นคงได้ใช้บริการนะครับ...ช่วยส่งที่อยู่และเพรดออนไลน์ถ้ามีนะครับเพราะผมหาไม่เจอมาที่ eak_chumneansart@yahoo.com เพื่อเป็นข้อมูลเก็บไว้ครับ..ผมอยู่คลอง3 คลองหลวงครับ..ลูกสาวผมครับ G _cell ลูกดีเซล+จีด้าของน้องต้นคลอง 4 ครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF2785.jpg 29K