ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

นัดพบปะพูดคุยที่นครสวรรค์
  • ลองเข้ามาพบปะพูดคุยกันทุกวันอาทิตย์เวลา4โมงครึ่ง บริเวณสวนย่อมหลังน้ำพุมาน้อยยังดีกว่าไม่มา มาเปิดใจกันดีกว่า หมาสายโชว์ เรสโนต บลูลี่ สายกัด หมาผสม หมาสวยไม่สวย มาเป็นเพื่อนกันดีกว่าไม่ต้องอาย ติดต่อคุณโยซอยโพฒิสาร คุณกิตเขานกกระเต็น คุณเป้เคหะ อนาคตอาจมีการประกวดจัดเล็กๆเพื่อคนที่มีใจรักพิทบลู
    สังคมพิทบลูจะกว้างไกลถ้าเราทุกคนเปิดใจเป็นเพื่อนกัน
    ไฟล์แนบ
    511298996[1].jpg 39K
  • กว้างยังงี่ดีไหม หน้อ.............ฮิๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • :005: กว้างไกล หรือ กว้างๆ:013:
  • คุณพี่ศักดิ์นี่น้องเบญ

นะพรุ่งนี้ๆๆๆเจอกันนะจ้ะ

คืนนี้หลับฝันดีนะค้ะคุณพี่บาย
  • บริเวณสวนย่อมหลังนำพุตรงไหนครับ..ช่วยลงรายละเอียดให้หน่อย..อยู่นครสวรรค์เหมือนกัน..เพื่อจะพาลูกน้องที่บ้านไปเที่ยวหา...
  • :013:น่าสนใจแฮะ:063: เปิดใจเป็นเพื่อนกัน :063::063::013:ดีจังมีเวลาชักวันเราคงได้เจอกันนะครับ:008::008::008:
    :062::063:สิ่งดีดีแบบนี้ผมขอสนับสนุนครับ:063::062: ผมอยู่.กำแพงเพชร:020:
    ไฟล์แนบ
    BRITHNY.jpg 107K
  • คุณROMAN..ลูกสาวหรือครับ..สวยดี..ให้ลูกมากี่ชุดแล้ว..ไม่ทราบว่าอยู่ที่ไหนครับ..ชอบแบบนี้
  • เจ้าของกระทู้นี่บ้ากามป่ะเนี๊ยะ ...

อิอิอิ ...
  • โอ๊ยเซ็งมาก ฝนตก

อีกอ่ะอดไปเลยอ่ะ

ไว้อาทิตย์หน้าละกัน
  • นั่นจิ....ฝนตกอีกกกกกกก...แล้วววววว:026:
  • วันนี้ก็มีผมไปมา

ตอนเย็นมากแร้ว

ตอนฝนหยุดอ่ะ

ก็พอมีคน

อาทิตหน้าเจอกันคับ