ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ต้องดามหูต่อมั๊ยครับ ช่วยดูทีครับ
  • หลังตัดแล้วต้องดามต่อมาแล้ว 2 ครั้ง แต่รู้สึกว่ามันยังเหมือนไม่เข้าที่ดีหรือว่ามันเข้าที่แล้วครับ รบกวนช่วยดูให้หน่อยครับ เพิ่งเคยมีหมาที่ตัดหูตัวแรกครับ ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_5604.2.jpg 84K
  • อีกรูปครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_5610.2.jpg 117K
  • มันก็ OK. นะ..สวยดีครับ...หูไม่ล้มก็ไม่ต้องดามแล้ว
  • ยังนี้ยังไม่เข้าที่ก็...ไม่ตัวไหนในโลกนี้เข้าแล้วแหละ
  • สวยแล้วครับไม่สวยไม่รู้จะทำยังไงแล้ว
    ไฟล์แนบ
    ซีขาวดำ2.jpg 32K
  • 555 ตอนนี้มันยังดู คตงอช่ายป่ะ เด่วมันจะดู แข็งแรงไปเรื่อยๆ ครับ
    ดีใจ ที่เห็นคุณใส่ใจ ครับ . . . โอเคแล้วครับแต่ถ้าไม่สบายใจ ดามต่อก็ได้นะจ๊ะ
  • ตั้งสวยดีแล้วนะคับ คิดว่าไม่มีอะไรน่ากังวลคับผม....... :063: :063: :063:
  • สวยแล้วนะ ดามนานไปมันทรมาน สัตว์อีก หมาสวย เราช่วย ดัน พิทบูล ลำปาง
  • ขอบคุณทุกท่านที่มาให้คำแนะนำครับ
  • ผมว่าโอเคนะครับ สวยดี