ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากรู้เรื่องอาหาร F1ครับ
  • สุนัขผมอายุประมาณ 85 วัน ก็ประมาณ2เดือน ครึ่งได้ ควรกินอาหารเอฟวันตัวไหนดีอ่ะครับเอาแบบพอโอเคอ่ะครับ บางคนก็บอกว่ารุ่นอีคอนก็พอแล้ว บางคนบอกรุ่นแอดวานซ์ไปเลย ผมเลยตัดสินใจไม่ออกเลย ใจผมก็อยากจะให้หมาผมกินของดีดีๆแต่เราก็ประหยัดงบนิดหน่อยเลยอยากถามคนที่ใช้f1อ่ะครับยังไงช่วยแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ.......
  • อยากให้หมาเราสุขภาพดี+ล่ำๆๆ+เฟี้ยว....
  • ของลูกสุนัข สีม่วง ครับ:005:
  • หาซื้อได้ที่ไหนคับราคาเท่าไรมีรายละเอียดอะไรบ้าง(เพิ่งเลี้ยงคับ2เดือนครึ่ง):o067:
  • เมื่อก่อนเคยใช้ GM.turboรับประทานมาตั้งแต่ซื้อจนอายุได้เดือนกว่าๆ แต่พอมาอยู่ที่เชียงใหม่ทีมงานแนะนำตัว F1 ผมก็เลยลองเปลี่ยนมาให้รับประทานจนปัจจุบัน4เดือนนิดแล้วคับผม รับประทานสีม่วงมาจนปัจจุบัน

รับประทานแล้วก็เห็นผลคับ.....
    ไฟล์แนบ
    p6389734n1.jpg 39K
    Photo-0049.jpg 46K
  • F1 ม่วง โลดดดดดด

อยู่แถวไหนล่ะ จะได้บอกที่ซื้อถูก

ถ้าแถวบางกรวย บางพลัด ที่ร้านผมก็มีขาย ขายอยู่ยี่ห้อเดียว 555
  • ผมให้ หมาผมกิน GM turbo แต่แพ้อ่ะ ขี้ไม่แข็งด้วยออกจะนิ่มๆแต่ไม่เหลว( หมาแต่ละตัวไม่เหมือนกันนะครับ ) แต่ผมคิดว่ามันหอมดีและอ้วน ปัจจุบันกิน F1 แดง รู้สึกจะตัวใหญ่ขึ้นและขี้แข็งขึ้นมาหน่อยอาการแพ้ลดลง สงสัยจะถูกกัน - -"
  • "แพงกว่าหน่อย อร่อยกว่าเยอะ "

จาก ... ชาวราศี"สีม่วง"
  • อาหารทุกอย่างไม่ยาวิเศษอย่างที่พี มาร์คเคยบอกไว้หลายครั้งแล้ว ว่าถ้าหมาไม่ออกกำลังกาย สุนัขก็ถ่ายเหลวเนื่องจาก โปรตีนที่สูงมาก ถ้าหมาโตแล้วไม่ค่อยออกกำลังก็สีแดงโลด ครับ
  • หมาเพิ่งสองเดือน ก็จัดสีม่วงไปเลยครับ โปรตีน 32 เพียงพอสำหรับการเจริญเติบโตอันรวดเร็วของลูกสุนัข