ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาสายเก่าแบบนี้งามจริงๆครับ
  • ผมว่าตัวนี้มันสมส่วนมากครับไม่สูงจนเกินไปไม่ผมจนเกินไปกล้ามเนื้อสวยงามมาก ผมว่าในประเทศไทยท่าบลูลี่ไม่ได้รับความนิยมป่านนี้คงเราคงได้ชมหมาสายเก่าสวยๆอย่างนี้อยู่เป็นจำนวนมากเป็นแน่แท้
    ไฟล์แนบ
    DPP_0005.jpg 119K
  • ผมว่าสวยนะ...
  • :m025:ผมก็เล่นสายเก่าอยู่ด้วยตอนนี้ กล้ามเนื้อมันขึ้นชัดเจนดีตอนนี้:m060:
  • ผมชอบเหมือนกันครับ !
  • มันไม่ใช่หมาสายเก่าอะไรหรอก มันคือหมาสายกัด ซึ่งการเลี้ยงของหมาสายกัด เค้าต้องเลี้ยงแบบนี้ ใครบ้างเอาเลี้ยงหมาสายกัดให้อ้วน แล้วเอาไปลงสังเวียน หมาสายกัด สายเก่า ๆ กัดดีออก
  • จมูกดำครับ
  • สวยดีนะครับ ฟิตอย่างไรเอยผมจะเอามาฟิตหมาแดงบ้าง ชอบอย่างแรงนิ
  • สวยครับดูขลังดี
  • ผมคนนึงล่ะ....โคตรชอบเลยคับ สายเก่า

สวยมีเสน่ ดูขลังๆ ดี....

Aek FDP.
  • ผมอีกคนครับ ที่ชอบแนวนี้
    กล้ามสวยๆครับ
  • พาจูงเดินเยอะๆครับ รับรองกล้ามสวย

ใช้สายรัดอก หรือปลอกคิไนล่อนหนา กว้าง
    เดินช้าๆ อย่าวิ่ง ให้หมาลากเราไป รั้งเขาไว้นิดๆ ทำวันเว้นสองวัน

อัดด้วยบูลลี่แมกซ์ หนึ่งถึงสองเม็ด สองเดือนเห็นผลครับ
  • :063:
    ไฟล์แนบ
    512.jpg 36K
  • พี่มาร์คครับพาสุนัขเดินวันเว้นสองวันมีผลดีกว่าทำทุกวันยังไงบ้างครับ หรือผู้รู้ท่านอื่นช่วยให้ข้อมูลด้วยครับ ขอบคุณครับ
  • สวยมากคับชอบมากเลยคับแบบนี้
  • jote CommentTime12 ชั่วโมงก่อน | June 2, 2010, 10:26 pm

พามันเดินไปเถอะครับว่างตอนไหนก็ดูแลมันเล่นกับมัน

กรณีของคนเล่นกล้ามนะครับน่าจะคล้ายๆกับหมา คือ เล่นให้หนักช้าๆ พอกล้ามเนื้อออกกำลังกายเต็มที่ เราต้องมีการพัก เพื่อให้กล้ามเนื้อฟื้นตัวครับ ถ้าตะบี้ตะบันออกจะฝืนแล้วจะเจ็บปวด

แต่ถ้าเรามีเวลาพามันเดินเล่นทุกวันไม่ได้ไปให้มันทำไรหนักๆมาก ผมว่าทุกวันก็ดีครับ เดินไปเถอะหมามานชอบ หมาผมมันชอบอ่ะนะ 555
  • การออกกำลังกายเพื่อสร้างความแข็งแรงกับการสร้างกล้ามเนื้อแตกต่างกันครับ

การออกกำลังกาย แบบไม่หักโหม และกระทำเป็นประจำโดยสม่ำเสมอ จะช่วยให้ร่างกายแข็งแรง

แต่การออกหนักๆ จนกล้ามเนื้อเกิดการอ่อนล้า แล้วหยุดพักเพื่อให้กล้ามเนื้อฟื้นตัว เป็นการออกกำลังเพื่อสร้างกล้ามเนื้อครับ

การสร้างกล้ามเนื้อเราต้องออกกำลังกายประเภทที่ทำกล้ามเนื้อเกิดการอ่อนล้า
    เมื่อกล้ามเนื้ออ่อนล้า จนเรารู้สึกปวดเมื่อยหรือกล้ามเนื้อบาดเจ็บ ร่างกายก็จะเร่งทำการฟื้นฟู เพื่อให้กลับสู่ภาวะปกติ
    โดยธรรมชาติ เพื่อป้องกันการบาดเจ็บในครั้งต่อไป ร่างกายก็จะเริ่มเสริมสร้างขนาดของกล้ามเนื้อไว้รองรับ ทำให้กล้ามเนื้อมีการขยายตัวใหญ่โตขึ้น
  • แหม ทั้ง สองรูป เห็นแล้ว ซี้ด........ชอบชอบ
    มองมันหัวจรดเท้า และ ก็มาสะดุดตา ที่ เท้า
    ไอ้อุ้งตีน แบบนี้ คล้ายคนกำหมัด บ้านเราหาไม่ค่อยได้เลย
    บ้านเรา มีแต่เท้าแบะๆ เท้ายาว มองดูแล้ว บ่ มีแรง
  • ขอขอบคุณสำหรับข้อมูลน่ะครับ
  • สายเลือดดี ออกกำลังกายดี ....
    ไฟล์แนบ
    a01-478-12.jpg 66K
  • ชอบเหมือน กัน คับ นี้ แหละ สาเหตุ ที่ต้องเลี้ยง พิท:015:
  • ซักวันหนึ่ง
    ไฟล์แนบ
    P52711462.jpg 107K