ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รกบอรด์มั้ยครับป๋ามารค์มีหมาว่ามา
  • สีเดียวลายเดียวกับหมาที่บ้านเลยค่ะ กำลังหารูปว่าถ้าไม่ตัดหูแล้วจะเป็นยังไง พอเห็นเจ้ามีตังค์ เลยนึกภาพออกแล้ว
  • ขาหลังยาว มุมสวย ครับ
  • ดีคับอยู่แถวบางใหญ่เก่าเพิ่งเลี้ยงคับ2เดือนกว่าชื่อlion
    ไฟล์แนบ
    P10101142.JPG 99K
  • ที่บ้านตัวผู้ค่ะ อายุ 4เดือนเอง ชื่อรถถังค่ะ
    ไฟล์แนบ
    27793_119754174711525_100000308298829_177464_6698444_n.jpg 59K
  • สวยดี คับ
  • เปลืองกระทู้ชิบหาย ดันของคนอื่นตกหน้าหมด ไร้สาระมาก
    แค่อยากจะมาโชว์พัฒนาการ หมาเนี่ยนะ
    เราว่าพัฒนา ความใจแคบของเอ็งให้มันน้อยๆลงก่อนดีกว่าม้างงงงงง ไอ้น้อง
    อยากโชว์ มึงถามเค้ายังว่าอยากดูมั้ย พูดจริงๆสงสารหมาครับ ที่มีเจ้าของใจแคบ
  • ผีบ้า

เห๊อะๆ เด็กๆ กับตอนโต ต่างกันเลยเน๊าะครับ
  • โถ่ ไม่รู้อะไรซะแล้ว! ไอ้เจ้าของกระทู้หนะ ตัวดีเลย ใจแคบ แอ๊ปแมน ตัวพ่ออออออออออ ไปดูอันเก่าๆที่มัน โพส ติคนอื่นดิ แล้วจะจ่าง
  • อยากดู ไม่อยากดู ไม่รู้
    แต่มันเปลือง เนื้อที่ ดันกระทู้ดีดีอันอื่นตกหน้าหมด
    คุ้นๆมั้ย ก็คำพูดเห็นแก่ตัวของมึง ที่ชอบเขียนให้คนอื่นเค้าอ่านไง
    หลักฐานเหี้ยไร ขี้เกียจหาหวะ มึงรู้อยู่แก่ใจมึงเอง ว่าใจมึงนั้นแสนจะแค้บบบบ แคบบบบ
  • เฮ้ออออ เรื่องขี้หมูราขี้หมาแห้งอีกแระ นึกว่าเรื่องอะไร ตามบายครับพี่น้อง

คนลงรูปปัญญาอ่อนกว่านี้ยังมีอีกเยอะ ลงซ้ำๆ รูปเดิมๆ น่าเบื่อกว่าอีกครับ ฮ่าๆๆๆ
  • กี่คน กี่คน ก็โดนมึง ติ
    เวลาเค้าลงรูปเดียว เดี่ยวๆ มึงก็จะไปติเค้า ว่าเค้า ว่าจะไปดันกระทู้อื่นตกหมด แม๋! ทำเป็นดอกทอง ตอแหลจำไม่ได้นะเมิง
    ทำฟ้อง ทำฟ้อง ฮาฮาฮา แค่หมั่นไส้ครับ ไม่มีไร ไปหละ ไอ้คนใจแคบ
  • http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=14868

อะตัวอย่างความ ใจแคบของมึง ไอ้ สาดดดดดดด
  • http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=15162&page=1#Comment_207176
    นี่ด้วยป่าวน้า?
  • หมาดากๆ ตัวยาวยังกะยีราฟ
  • อ้าว แถๆ 555 ขำดี
    หลักฐาน ตำตา อยู่ๆก็ดึงเค้าพ่อแม่ มาเล่นเฉยเลย เด็กจริงๆไอ้น้องเอ๊ย
    กลับไปปั่น ksr กระจอกกระจอกของเอ็งไป
    รู้ตัวว่าใจแคบ ก็กลับตัวกลับใจ กลับไปปรับปรุง ขอโทษเค้าไปดิ
    มึงจะเอาเวลา มาตอบ-มาดูกระทู้ยีราฟของมึง ทำเจี๊ยวไร
    มึงไม่อายยีราฟมึงหรอ
    แล้วทำไมกระทู้มึงวิเศษกว่าของคนอื่นหรือไง มันก็รกเหมือนกันนั่นแหละ
    นี่ pitbull zone ใจกว้างๆหน่อย เจ้าของเค้ายังไม่ไรเลย
    เป็นที่อื่นมึงโดนตีหัวแตกแล้ว ไอ้ห่า มีอย่างที่ไหน เว็ปหมา เสือกเอายีราฟมาลง
    ไมมึงไม่ไปเว็ป ซาฟารีเวินนนนนน วะ
  • เด็กน้อยเอ๊ย น่าสังเวชจริงๆ แว้น แว้น