ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายหมาโตครับ
  • :008:ตัวผู้อายุ3ปีครับสนใจติดต่อ087-9444144ครับ:009:
    ราคา22000บาทครับ
    ขอบคุณพื้นที่ดีๆด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF2319.JPG 108K
    DSCF2335.JPG 112K
    DSCF2307.JPG 114K
  • ทำไหมถึงขายล่ะคับพี่

แล้วพี่เค้าก้อจะตอนมาว่า

มีความจำเปนที่จะต้องขาย คับ

พี่ก้ออยู่ที่ สกลนคร ดีอยู่แล้ว ก้อน่าจะรู้น่ะ ว่าจะเอาไปขายที่ไหน 555+

จิงเปล่า พี่

ท่าไม่เปนแบบที่ผมพูด น่ะ

พี่ก้อคอยดู ผ๊ พูดก้อแล้วกัน
  • ราคาลดได้นิดหน่อยครับขอบคุณที่สนใจโทรมาแต่เช้าเลยครับ
  • แสดงความรับผิดชอบดี เจ้าของอาจมีความจำเป็น ก็หานายใหม่ให้ ผีดี ๆ ก็มีนะ คุณ 00
  • ก็คนเค้ามีความจำเป็น อย่าไปว่าเค้าคราวต่อไปคนที่ประกาศขายอาจจะเป็นคุณก็ได้ อีกอย่างผีดีๆก็มีนะคับอย่ากล่าวมั่วๆ OO
  • คำพูดส่อสันดาน
    พูดประมาณตนเป็นคนเลี้ยงหมาดี
    แต่สันดานเลวยิ่งกว่าหมา
    ไอ้เหี้ย oo
  • :o012:เวณกรรมโดนยำเละเยยยยยย ผี ก่อมีหัวใจเดอ:o012:
  • เอาเถอะครับ รักกันๆ ครับ ทั้งผี ทั้งคน ครับ ทุกคน
    ย่อมมีความจำเป็นกันหมดครับ อยู่ที่ว่ามาก น้อยแค่
    ไหนครับ (จริงไหม ครับ) รักกันๆ ครับ :015::015:
  • ไอ้ooมึงไม่ได้มีอะไรดีกว่าผีเลยเสือกทำปากดีไอ้ขี้ตีน
  • ผีพวกนี้เปลี่ยนชื่อมันดีมั่ย เป็น เสี้ยนทุกเรื่อง คือเค้าจะขายอะไรเป็นต้องมีพวกนี้เข้ามาเสือกกะเค้าทุกเรื่อง วิจารย์บ้าง อวดดีบ้าง เบื่อโว้ย
  • สงสารหมา.......
  • เห็นไหม พี่ผี ตัวบน เค้า ยังสงสารหมาเลย

แล้วพี่ไม่สงสารผมบ้าง หรอคับ:024:

ลองผมไม่ออกมาพูดแบบนี้ ดิ

พี่ผี ก้อพูดกันเอาๆ

ล่ะที่สำคัญหมาอายุ 3 ไปแล้ว คับพี่:031::060::031:
  • ขอบคุณทุกกระทู้ที่ติชมครับและทุกสายที่โทรเข้ามาสอบถามนะครับ:063:
    คุณ00ถ้าสงสารก็มาซื้อไปเลี้ยงสิครับ หมาตัวนี้อยู่กับผมมามันไม่เคยอดเลยสักวันเว้นแต่ว่ามันจะไม่กินเองและจริงๆแล้วตัวนี้ถ้าผมขายตั้งแต่แรกมันก็น่าจะไปตั้งนานแล้วติดที่ว่าผมยังเลือกคนซื้ออยู่(ขอโทษครับที่เรื่องมากไปนิด)ผมว่าผมจะไม่ตอบแล้วนะครับแต่ก็อดไม่ได้จริงๆผมขอถามนะครับหมา3ปีผสมไม่ได้เหรอครับหรือว่าต้องกำหนดว่าอายุเท่าไหร่ขายได้หรือไม่ได้และผมไม่เข้าใจจริงๆว่าคุณเดือดร้อนหรือผมกันแน่ที่เดือดร้อนกับการขายหมาตัวนี้ ทุกคนมีความจำเป็นต่างกันในทุกๆเรื่องวันนี้ผมมีความจำเป็นพรุ่งนี้อาจจะถึงคิวของใครอีกหลายๆคนก็เป็นได้ ยังไงก็ขอขอบคุณทุกๆท่านที่มาติชมในกระทู้นี้นะครับ:029::029::029::029::029:
  • ขายได้ไวไวแล้วกัน
  • ขายได้ครับผมว่า หมาสวยด้วย

เรื่องคำพูด " ไม่สงสารหมาบ้างหรอ " ผมเบื่อมาก ผมเคารพในการตัดสินใจของคุณและดีใจที่คุณเลือกคนที่ซื้อไป
    เรื่องไปอยู่บ้านใหม่ ดีไม่ดี มันบอกไม่ได้ ไอพวกขายหมาเล็ก ก็ยังตอบไม่ได้เหมือนกัน ผมว่าการที่ขายหมาโตแล้ว
    มันก็เป็นการรับ ผิดชอบต่อสังคม ส่วนรวมไปอีกแบบนึง โดยไม่ได้เอาไปปล่อยทิ้งขว้างให้ใครเป็นภาระ

ซื้อ - ขายหมา ใจผมขอแค่อย่างเดียวคนที่เอาไปเลี้ยงมีความรับผิดชอบมีความรู้ก็ โอเคแล้วครับ

และเป็นกำลังให้ คนเลี้ยงหมาที่เพาะขายด้วย จากคำพูด " หาแดกกะหมา " ถ้าไม่มีคนขายจะหาหมาที่ไหนเลี้ยงกันว่ะ
    ก็ขออีกอย่างเช่นกัน ราคา คนที่มาซื้อไปเลี้ยง ก็ควบคุมหน่อยละกัน พิตบูลก็อย่างที่รู้ๆ เพาะมาขายให้มากมาย มั่วๆ เละเทะ
    มันก็ไม่ได้ แม่พันธุ์ไม่สวยสายเลือดไม่ดี จริงๆแล้วผมอยากให้ทำหมันไปเลยด้วยซ้ำ(ในใจอ่ะนะ) ไม่ต้องมาหา พ่อพันธุ์มาดึง
    ได้มาก็ไม่เต็มที่ แต่ก็แล้วแต่ ทุกท่านนะครับ เป็นเรื่องส่วนตัวของแต่ละท่าน ผมก็กล่าวไปตามหัวใจ

สนับสนุนครับ . . . ขอโทษถ้าไม่ถูกใจใคร
  • ขอบคุณมากครับที่เข้าใจและทุกสายที่โทรมาให้กำลังใจ
  • ขายทำไมค่ะสวยดีออก
  • หมาสวยค่ะล่ำดีด้วยถ้าที่บ้านยังไม่ได้รับตัวเล็กมาอีกตัวนะ ขอให้ได้เจ้าของใหม่ที่รักเค้ามากๆนะค่ะ
    เลี้ยงเค้าได้ดีอย่างคุณ
  • บางที่ บางคน ก็ยังต้องการหมาโตมาเลี้ยงครับ เป็นทางเลือกอีกทางนึง ครับ ชีวิตเราไม่จำเป็นต้องตีกรอบให้มัน ปากว่าสงสารหมา ๆ ยังที่เจ้าของกระทู้ว่า หากสงสารก็มาซื้อไปเลี้ยงซิครับ หรือไม่ก็หาคนมาซื้อ ไม่ใช่มาโพส ว่าอย่างโน้นอย่างนี้ คนเรามีชีวิต และการดำเนินชีวิตต่างกัน ร้อยพ่อพันแม่ครับ ส่วนตัวผมตอนนี้มี พ่อพันธ์ 1 แม่พันธ์ 1 บางทียังมอง ๆ หาหมาใหญ่เข้ามาในสังกัดอยู่ครับ รอได้พื้นที่เพิ่มอีกก่อน

ขายได้ไว ๆ นะครับ เป็นกำลังใจครับผม

อยากให้ทุกกระทู้ที่เข้ามา แบ่งน้ำจิตน้ำใจ เอาใจช่วยเพื่อน ๆ เราหน่อยครับ อย่ามัวแต่มีอคติ ต่อกันเลยครับ สาธุ
  • ขอบคุณที่เข้าใจครับพี่ๆทั้งหลาย
  • ผมมีทั้งหมด3ตัวเลยตัดสินใจเก็บ2ตัวนี้แทนตัวนึงตัวเมียอีกตัวมีไข่ใบเดียวเลยตัดสินใจขายตัวที่ปกติดีทุกอย่างแทน
    ขอบคุณทุกกำลังใจครับ
    ไฟล์แนบ
    Photo-0171.jpg 66K
    Photo-0146.jpg 49K
    Photo-0180.jpg 68K
    Photo-0178.jpg 67K
  • ขอให้คุณอรรณพ ขายหมาไวๆนะคะ ขอให้เจ้าครูสได้เจอเจ้าของที่ดีทีสุด ขอเป็นกำลังใจให้อีกคนค่ะ
  • :029::013::013::013:เคยสัมผัสตัวจริงมาแล้ว เจ้าครูสเป็นหมาที่น่ารักม๊า....................................กมาก ใครได้เลรี้ยงเค้าแล้วจะเห็นความน่ารักและมีเสน่ห์จริงๆๆนะจะบอกหั้ย:029::029::029::029::029::029:
  • :063::063::062:มารไม่มี บารมีไม่เกิดค่ะ คุณอรรณพ:063::062::062::062:
  • :060::060::060::060::060:จะขายหมา ไม่เห็นต้องมีความจำเป็น หรือมีปัญหาเดือดร้อนอะไรหรอก ขายเพราะเจ้าของต้องการอยากจะขาย มองที่เจตตนาดีกว่า อย่าเอาปัญหามาตัดสินว่าเจ้าของหมาเค้าเดือดร้อน ต้องการขายหมา งั้นทุกคนที่ลงกระทู้ขายหมาแสดงว่าเค้าทุกคนมีความจำเป็นหรือเดือดร้อนยังงั้นหรือ
  • ดีใจด้วย เจ้าครูส ได้เจ้านายใหม่แล้ว
  • เจ้าครูส มาอยู่กะผมแล้วครับ มาวันนี้ครับ 8 มิ ย 53 และวันนี้เป็นวันเกิดเจ้านำโชค(ม้าไทย อายุ ครบ 2 ปี วันนี้ครับ)มาแล้วไม่ทะเลาะกันเลย ดีจริงๆอิอิ
    ไฟล์แนบ
    chok.jpg 61K
  • อ๊ะเจ้าครูส โชว์ตัวพร้อมเจ้านายใหม่หน่อยเร็ว
  • เจ้าของไม่กล้าโชร์ กลัวคนชอบหล่อมากๆวัยแรกแย้ม(ฝาโลง)
  • เข้ากันได้ดี อยู่กันอย่างมีความสุขนะ
    ไฟล์แนบ
    chokandkruz1.jpg 47K
  • มาอยู่ที่นี่วันเดียว วันต่อมาพาไปเดินรอบสนามกรีฑา 5 รอบ ลิ้นห้อยเลย
    ไฟล์แนบ
    kruz.jpg 58K
  • เจ้าครูสอยู่ใหน.....เจ้าครูสอยู่ใหน เห็นบ้างใหม ใครเจอวานช่วยบอกข่าว
  • อยู่แถวใหนอ๊ะ บอกที อยากไปเยี่ยมเจ้าครูส
  • ครูส อยู่นี่จ๊ะ อากาศอำนวย ข้าง รร มัธยม บ้านหลังใหม่เจ้าครูส
    ไฟล์แนบ
    kruz5.jpg 56K
  • รูปนี้ฝากเจ้าของเดิม
    ไฟล์แนบ
    kruz3.jpg 39K
  • :013:เกือบได้เจ้าครูสมาอยู่กับเราแล้ว.......แต่บังเอิญสตังค์ไม่พอ:013: