ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ติชมเจ้าแมนยู ลูกคิงคอง ตอน5เดือน
  • ช่วยติชมกันด้วยนะค่ะ ลูกคิงคองคูบัวราชบุรี กับแม่ยูริสวนผึ้งราชบุรีค่ะ ค่ะ ชื่อแมนยู ค่ะ ช่วยติชมกันด้วยนะค่ะ ชวนกันดูและติดชมด้วยนะค่ะ ว่าเจ้าแมนยูเป็นอย่างไรบ้าง หนูพึ่งรองเลี้ยงพิทบูลเป็นครั้งแรกอย่างไรก็ช่วยกันแนะนำด้วยนะค่ะเพราะเคยเลี้ยงแต่สุนัขสายพันธุ์อื่นไม่รู้ว่าพิทบูลกับโกลเด้นลาบาดอร์จะเหมือนกันไหมค่ะ
    ไฟล์แนบ
    Photo-0011_ew (Small).jpg 22K
    Photo-0010_eเ (Small).jpg 24K
    Photo-0006_eด (Small).jpg 35K
    Photo-0003ป (Small).jpg 64K
    Photo-0003_รฎ (Small).jpg 18K
    Photo-0006_eภ (Small).jpg 26K
    Photo-0006_eเ (Small).jpg 22K
    Photo-0002_ชก (Small).jpg 17K
  • คนสวยมากคับ ^^
  • ลูกคิงคองเช่นกัน วัยสองเดือน เอิ๊กๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    1242009-10141-6883_big.jpg 32K
  • นั้นจิ สวยทั้งคู่เลยอ่ะ
  • ช่วยติดชมเจ้าแมนยูด้วยนะค่ะ
  • พี่ยุทธ เอา ฮา อีกแล้วครับ :005::005:
  • เจ้าของ.......น่ารัก จัง
  • ติชมลำบากครับ เพราะถ่ายมามุมไม่ชัด แล้วเหตุผลสำคัญเจ้าของหมาสวยเด่นกว่า เลยทำให้หมาไม่น่าสนใจเลย...5555
  • เฮ้ย....ยูตะ จะเอาฮาไปไหนเนี่ย ยัง ๆ ยังไม่จบ..!!
  • หน้ายับย่นเหมือนพ่อเลยไม่ทราบว่าต้นตะกูลของเจ้าคิงคองเป็นใครเอ๋ยถึงจ่ายลูกหลานยับย่นขนาดนี้
  • ดูที่ เพ็ด ดีกรีออนลาย ของ คิงคองเลยคะ
  • ขาว ขาใหญ่ ตาโต ผมยาว วะวะว้าว เป็กเยย
  • :021:ขาไม่ใหญ่ซะหน่อย
  • ว่ากันไป
  • ฝากติดชมเจ้าแมนยูด้วยนะค่ะ
    ตอนนี้5เดือนแล้วค่ะ
    ติดชมกันเยอะๆนะค่ะ จะได้หาข้อปรับปรุง
    มีอะไรห็แนะนำกันได้นะค่ะ
  • เหมือนพ่อมันเลย
  • น่าร้ากกกกกกกกก เกิ้นนนนนนนนนนนน:o037::o060:
  • แวะมาทักทาย ติชมกันเยอะๆๆ นะคะ จะได้ไปแก้ไขถูกคะ ขอบคุณพี่ๆๆ ทุกคนที่แวะมาทักทายนะคะ
  • พิทของคุณ yut สวยดีค่ะได้ลูกอีกของสักตัวนะค่ะ 555+
  • อย่าทานเค็มมากนะครับ....

เพราะจะทำให้ "ต้นขาใหญ่" ครับ
  • แวะมาติดชมเจ้าแมนยูกับด้วยนะค่ะ
    วันหลังจะถ่ายรูปพัฒนาการตอน6เดือนมาให้ดูนะค่ะ
    เพราะตอนนี้ยังไม่ได้6เดือนค่ะพึ่งได้5เดือนกว่าๆค่ะ
    ขอบคุณทุกคนสำหรับคำติชม
  • สวยมากครับ
    ของผมpotterเดือนเหมือนกันครับ
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment[3]2.jpg 57K
  • ผมเข้าเยี่ยมชมแล้วคับ น่ารักมากๆคับ zumo ลูกผมคับตอนนี้ตอนอยู่กับเจ้าของเก่าเดือนกว่าๆคับ
    ไฟล์แนบ
    DSC005683.jpg 78K
  • แต่ตอนนี้ตัวอ้วนน่ารักมาก ตัดหูแล้ววันพฤหัสไปตัดไหมแล้วคับ
  • รูปพ่อ
    ไฟล์แนบ
    DSC00465.jpg 91K
    DSC01599%20(Small).jpg 34K
  • รูปแม่
    ไฟล์แนบ
    DSC004122.jpg 71K
  • เอาเจ้าฮิปโปมาฝากครับคุณแอปเปิ้ล :062:
    ไฟล์แนบ
    DSCF21882.jpg 72K
  • ยังยับย่นได้อีกน่ะคุณเปิ้ลคร๊า น่ารักน่ะนิ(หมาน่ะ)อิอิอิอิอิอิ
    ไฟล์แนบ
    bubi malaw.jpg 12K
    DSCF8294j.jpg 35K
    CHANrakFERN050.jpg 86K
  • หุหุ ลุงแอบมาดู