ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฟิตตัวไว้ไปงานพัทยา
  • เขาว่าพัทยางาน สุรินทร์
    ไฟล์แนบ
    54.jpg 116K
    45.jpg 124K
    311.jpg 112K
    28.jpg 91K
    18.jpg 114K
  • ถ้วยลางวันก็ไม่แจกมัวซัว
  • :063::063::063::063::063:
  • สวยมากเลย ครับ

ฟิตๆๆ สู้ๆๆ
  • ฟิตตรงไหนเนี๊ยยยย
  • ถ้วยรางวัล ครับท่านไม่ได้ตินะครับแต่ช่วยพิมพ์ให้ถูกด้วยครับเด็กๆเข้ามาดูเยอะเดี๋ยวเอาไปใช้กันผิดๆครับ
  • โทษที่จบมาน้อยคับ คนรุ่นไหม่การศึกษาดีกว่าผมแน่นอน ต้องขอโทษที่คับ
  • ขอบคุณทุกคำติชมคับ
  • แสดงว่าที่อื่นแจกถ้วยรางวัลมั่วซั่วสิครับ ถามเฉยๆนะครับ ไม่ได้ลบหลู่:013:
  • นั่นแน่ จะหนีไปเที่ยวพัดยา คนเดวเรยนร้าาาาา..........:o037:..
  • ไม่ใช่คับ แม่ม คิดมากเป็นคำอุปประมาอุประไมนะ
  • ถึงไม่มีถ้วยรางวัลให้แต่มีประกาศณียบัตรให้ครับ ต้องเข้าใจครับเราไม่ได้หวังอะไรมากแค่อยากให้คนที่เลี้ยงพิทบูลมีสุขภาพดี ได้มีกิจกรรมกับพิทบูล เราไม่ได้อะไรกับงานนี้เลย ค่าสมัครแค่ 500 เองแถมค่าสมัครทั้งหมดก็เอามาเป็นเงินรางวัลให้กับผู้ชนะ บางคนต้องเอาเงินส่วนตัวมาช่วยอีกต่างหากครับ ได้เงินจากสปอนเซอร์มาก็ให้เป็นรางวัลอีก ผมว่าถ้วยรางวัลไว้งานหน้าดีกว่าครับ งานนี้ไม่มั่วแน่นอนครับ
    ตอนนี้เงินรางวัล B.I.S. 10,000 บาทแล้วครับ
    ส่วนรางวัล ที่ 1 2 3 ก็ไม่น้อยหน้ากันครับ
    ดูรายละเอียดความเคลื่อนใหวได้ที่นี่ครับ
    http://www.thaiherodog.com/
  • มึงเป็นเหี้ยอะไรแล้วงานไหนที่มึงว่าเค้าแจกถ้วยมั่วหมาอย่างมึงก็ไม่สมควรได้ถ้วยอยู่แล้วอย่าปากหมากูจัดงานก็อย่าให้มันออกมาดี
  • เต็มที่เลยคับพี่ ผี คนดีชอบแก่ไข คน....ชอบแก่ตัว
  • หมาสวย ขาตึงดีครับ
  • ตกลงคุณแบดบอยไปแข่งด้วยป่าว
  • ไอ้เหี้ยสินที่พัทยาแม่งกวนตีนขี้โกงชาวบ้าน ไปตายซะมึง
    จากเด็กบางละกำ