ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อเมริกันพิทบลูรับผสมพ่อพันธุ์
  • ติดต่อได้ที่ ลาดพร้าว 71 นาคนิวาส 2 แยก 15
    คุณฟุ้ง 086-9096-213
    ไฟล์แนบ
    DSCN4129.JPG 75K
    DSCN4123.JPG 81K
    DSCN4116.JPG 81K
  • แล้วแม่พันธุ์ข้างพ่อพันธุ์รับผสมไหม
  • เหมือนไอ้ตัวที่บ้านผมเลยสงสัยจะเป็นเเฝดกัน
  • ขอดูได้มัยคะ
    เพื่ิอแรกเปลี่ยนความรู้ก้น
  • ผีตัวบนให้เกียรติ ผู้หญิงด้วยคับ

ดื่มวีต้าแล้วก็รีบไปตายซะคับนะคับ
  • ผีเลว ๆ ไปให้ไกล สาด ความคิดเห้ ๆ ไปที่อื่น
  • :006:ขอบคุณนะคะ
    ที่ด่าแทน
  • เฮ้ยน้าผีแรงไป

ไอ้สัดเขาทำไรให้มึง

ไอ้ห่าแมนหน่อยเลี้ยงพิทบลูเสือกปากเปราะเหมือนหมากระเป๋า
  • ผีตัวบนสุดไม่น่าขึ้นไปอยู่ข้างบนเลยนะคับ...น่าจะลงไปอยู่ที่นรก...เพราะนิสัย นรกๆแบบนี้อะคับ
  • ไอ้ผีตัวบนคุณมีการศึกษาบางหรือปล่าไม่ใช่ พูดแล้วค่อยคิด ที่บ้านผมเขาเรียกว่าพวกปากไม่มีรูด
  • คนก็สวย

น้องหมาก็สวยครับ

^-^