ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใครใช้ Bully max แล้ว โปรดรายงานผลด้วย
  • ใครใช้ Bully max แล้ว โปรดรายงานผลด้วยครับ
    -หมากินอาหารเยอะขึ้นไหม
    -นน.ตัวเพิ่มขึ้นไหม
    -ใช้กี่วันกล้ามขึ้น
    -ฯลฯ
  • ถ้าใช้ได้ซักสามเดือนผมจะมาบอกนะ
    :012:
  • กล้ามก็ขึ้นดีนะครับพาวิ่งทุกวัน:015:
  • เออ ใครใช้แล้วเห็นผลเป็นอย่างไร อยากรู้เหมือนกันครับ
  • ก้อต้องใช้เวลานะผมว่า เดียวอีก3เดือนเจอกัน555+
  • อยากลอง gainer
  • นี่เลยไอ้ BIG ก่อนใช้ครับ ประมาน 5 อาทิตย์ที่เเล้วมั้ง

ไม่มั่นใจครับ อายุ 6 เดือนนิดๆ
    ไฟล์แนบ
    a.8.jpg 87K
    a.4.jpg 73K
    a.3.jpg 80K
    522.jpg 73K
  • นี่หลังใช้ครับปัจจุบันอายุ 7 เดือนครึ่งเเล้ว

ใช้มาตั้งเเต่พี่มาร์คเอามาวันเเรกเลยครับ วันละ 2 เม็ดทุกวันก่อนออกกำลังกับก่อนนอนครับ

ช่วยได้เยอะนะครับไม่เชื่อลองดูเลย
    ไฟล์แนบ
    30.jpg 91K
    292.jpg 94K
    31.jpg 83K
    332.jpg 83K
    322.jpg 90K
  • นี่อีกตัวครับไอ้ Arthur ถา่นวันเดียวกับไอ้ BIG เลยครับ

ตอนอายุประมาน 6 เดือนครับ
    ไฟล์แนบ
    a.9.jpg 94K
    47.jpg 76K
    a.12.jpg 78K
  • นี่หลังใช้ครับอายุ 7 เดือน 1 อาทิตย์

วันละ 2 เม็ดเหมือนกันครับดูเเข็งเเรงขึ้นเยอะเลยกล้ามชัดขึ้นด้วยครับ

2 ตัวนี้ใช้มาร่วม 1 เดือนเองครับเห็นผลชัดเจนดีใครสนใจยังไงก็ลองดูสักกระปุกก็ได้ครับ

ผมว่ามันเห้นผลเร็วดีนะครับขนสวยขึ้นด้วย :o060:
    ไฟล์แนบ
    21.jpg 99K
    223.jpg 99K
    232.jpg 94K
    252.jpg 99K
    272.jpg 99K
  • เอามาเทียบให้ดูง่ายๆครับ :o044:
    ไฟล์แนบ
    a.82.jpg 87K
    323.jpg 90K
    a.92.jpg 94K
    273.jpg 99K
  • น้องยีนส์ ขอบคุณมากครับ พี่เองก็แอบดีใจเพราะมีคนโทรมาชมหลายคนแล้วครับ
    แต่พี่ไม่กล้าพูด กลัวคนหาว่าเชียร์ตัวเอง ของทุกอย่างดีหรือไม่ได้ รอให้ลูกค้าเป็นคนพูดเองจะดีกว่า
    หลายท่านจากตอนแรกสั่งกระปุกเดียว รอบสองสั่งที่เดียวห้ากระปุกหลายคนเลยครับ

ก็โปรโมชั่นพิเศษสำหรับท่านที่สนใจ 2 กระปุก 2,700 บาท ลดเหลือ 2,500 บาทนะครับ
    ถ้าสามกระปุกจาก 4,050 เหลือ 3,700 บาท ประหยัดไป 350 บาทก็ยิ่งดีครับ เต็มกล่องพอดี
    จะได้ช่วยลดการใช้กล่องกระดาษในการส่ง เพื่อลดโลกร้อนครับ

เวทเกนเนอร์ อาทิตย์หน้าของน่าจะถึงแล้วครับ แต่มาทางเครื่องบิน มันหนักมากได้แค่ 50 กระปุก
    ผมขายเท่าราคาที่เมืองนอกเลยนะครับ $55.99 US Dollas คูณเงินไทยที่ 32.50 บาท เท่ากับ 1,950 บาทครับ

K9 Muscle Builder ก็มาด้วย 50 กระปุกเช่นกัน อันนี้เป็นแบบเม็ดคล้ายกับอาหาร ตัวนี้ค่อนข้างได้รับความนิยมสูงมาก แต่ราคาสูงมาก
    ราคาขายที่ต่างประเทศ $66.99 US Dollas คิดเป็นเงินไทย 2,275 บาทครับ

ราคาชายที่ต่างประเทศ เขาคิดค่าส่งต่างหากด้วย แต่ผมช่วงแรกยังไม่คิดค่าส่ง อยากให้เอาไปทดลองใช้กันก่อน
    แต่อนาคตไม่แน่ครับ เนื่องจากของมันหนัก และส่งทางไปรษณีย์ด่วนพิเศษ อาจจต้องขอรบกวน แต่จะพยายามให้กระทบลูกค้าน้อยที่สุดครับ

ขอขอบคุณทุกท่านที่ให้ความมั่นใจครับ
  • เหมือนกล้ามเนื้อมันชัดขึ้นใช่ป่ะครับ
  • ของเค้าดีจริงๆ..สงสัยเร็วๆนี้ก็คงต้องโดนบ้างอะคับ
  • มันต้องกินควบคู่กับการออกกำลังกายครับ

เขาทำมาเพื่อกล้ามเนื้ออยู่แล้ว ดังนั้นหน้าที่ของอาหารเสริมตัวนี้ก็เป็นเรื่องกล้ามเนื้อล้วนๆ ช่วยให้กล้ามใหญ่ขึ้น โตเร็วขึ้น เด่นชัดข้น
    ส่วนผสมหลักๆก็พวกอมิโน ซึ่งเป็นโปรตีนสกัด ร่างกายสุนัขสามารถดึงไปใช้ได้ทันที แตกต่างจากโปรตีนทั่วไปที่ร่างกายต้องย่อยก่อน

อาหารหลายตัวถึงโปรตีนสูง แต่ย่อยไม่ได้ก็ไม่มีประโยชน์อะไร เพราะเป็นโปรตีนจากพืช ที่สัตว์กินเนื้ออย่างสุนัขไม่สามารถย่อยได้
    โปรตีนที่ร่างกายต้องการคือ อะมิโนครับ
  • K9 Muscle Builder

น่าสนมากเลยพี่มาร์ค กระปุกนึงนี่หนักเท่าไหร่เหรอครับ
  • พี่มาร์คครับ แล้วถ้าหยุดกินกล้ามจะยุบไหมครับ แต่ออกกำลังเหมือนเดิม
  • หลังจากได้กล้ามเนื้อตามที่ต้องการแล้ว
    ถ้าออกกำลังกายสม่ำเสมอ กินอาหารให้ครบและพอเพียง อย่าให้อ้วนเกิน ไม่ยุบครับ

การสร้างกล้าม กับรักษากล้ามแตกต่างกันครับ

ยีนส์พี่ยังไม่เห็นของครับ
    เขาบอกว่าหนัก แต่หนักแต่ไหนก็ไม่รู้วะ ฮ่าๆๆ
  • ของแบบนี้ ต้องทดลอง ด้วยตัวเอง . . .
  • แต่ที่ ดูจาก ภาพ หมา สด ขึ้นคับ
  • ถามคุณมาร์คครับผมมีเฟรนช์บลูด็อกกับบลูด็อกแต่อยากได้กล้ามให้กินได้ไหมครับอยากรู้
  • บอกตามตรง คนที่สั่งไปใช้ไม่ใช่มีเฉพาะชาวพิตบูลครับ เยอรมันเชฟเพอด ไซบีเรี่ยน บางแก้ว ร๊อตไวเลอร์ ก็สั่งไปใช้ด้วยเช่นกัน บางท่านสั่งรอบที่สามแล้วด้วยครับ
  • ยอมรับครับว่าเท่าที่สังเกต และให้สุนัข(ลูกหมา) กล้ามเนื้อขึ้นค่อนข้างดีเลยทีเดียวครับ
    ส่วนเรื่องกินเยอะขึ้นหรือไม่นั้น ผมเห็นมันเกินเท่า ๆ เดิมนั่นหล่ะครับไม่น่าจะช่วยให้กินมากขึ้น(อาจเป็นเพราะมันยังห่วงเล่นอยู่)
    แต่น่าจะช่วยให้กล้ามเนื้้อสวยขึ้นและชัดขึ้นมากกว่า ผมไม่ได้มาเชียร์ป๋ามาร์คนะครับ
    แต่ถ้าจะหมดเมื่อไรผมจะสั่งอีกแน่นอนครับ ผมเองให้กินแค่วันละเม็ดเอง ยังไม่ได้อัดจริงจังครับ
    ผมว่ามันเห็นผลดีครับ
  • ป๋ามาร์คครับ ใช้ดีแล้วอย่าขึ้นราคานะครับ 555
    เดี๋ยวผมไม่มีตังส์กินข้าว
  • โธ่กดดันกันจัง ตอนนี้ก็ลดราคาทำโปรโมชั่นให้แล้ว
    ของจะหมดอีกแล้ว ของใหม่ยังไม่เข้า เครียดดดดดดด วะ
  • :063: ของเค้าดีจริง :063:

เด๋วจะลองกับเจ้าตัวเล็กอีกตัวครับ

อายุ 7 สัปดาห์พอดี

กะจะสั่งอีก 2 ครับ

ตัวเบาหวิวแน่ ๆ เลย อิอิ
  • วันนี้มีเจ้าของเชฟเพิร์ดสั่ บูลลี่ แมกซ์ งเป็นรอบที่สามแล้ว แต่สั่งที่เดียวยกโหลเลยครับ
    สองรอบแรกสั่งทีละสองกระปุก แสดงว่ามันต้องมีอะไรดีแน่ๆ

http://pitbullzone.com/community/uploads/2010/05/Lamb%20Milk%20RS.jpg
    ส่วนนมแกะ ผมสั่งมาลองประมาณ 30 กิโลกรัม เพิ่งลงมาจากเครื่งบินเมื่อคืนนี้เอง หอมฟุ้งเลย
    แต่จะแบ่งออกมาเป็นถุงละโล ขายโลละ 650 บาทครับ ใครสนใจก็ติดต่อได้ครับ
    ส่วนของรอบหน้ามาทางเรืออย่าเดียวเลยครับเพราะหนักมาก น่าจะมาถึงไทยประมาณกลางเดือน

นมแพะของคนที่ขายอยู่ในห้าง 400 กรัม 380 บาท หรือตกโลละ 950 บาท
  • งั้นช่วยกดดันอีกคนพี่มาร์คอีกคน:005:อย่าขึ้นราคาเลยนะคับ:026:
    ไม่งั้นพี่เอากระป๋องใหญ่มาเลย:062:
  • http://www.youtube.com/watch?v=O9qsGJNL2yc

นี่โว้ย Robo กำลังเก็บข้อมูล ถ่ายเป็นคลิปให้ดู นี่ล่าสุดๆเลย

เรื่มแรกเมื่อ 3 เดือนที่แล้ว กินบ้างลืมบ้าง

ก็อย่างที่เห็น ที่สำคัญต้องออกกำลังกายร่วมด้วยจะได้ผลชัดเจนเลย

เดิมผมมีใช้ให้ บอส ติดมา ใช้ไม่สม่ำเสมอ แต่ตอนนี้มั่นใจมาก ว่ามีผล

เพราะลองกับ ROBO มาตลอด ตูก็ยังประหลาดใจว่ามาเฟียรู้ได้ไง

ถามคอกไหนที่เมกา มันก็ใช้ทั้งนั้น บางคนใน นูเวท ม้นว่าดี

แต่กูว่า ม้นแพงเกินไปมากที่จะกิน ส่วนใหญ่ก็จะหนีมาใช้ บูลลี่แม็กซ์นี่เด่

ประหยัด แล้วค่อนข้างได้ผลดี มากเลย ไว้มารายงานเป็นช่วงๆ
  • ขอบคุณเฮียใหญ๋ พี่ชายที่แสนดี ของน้องๆสกูบ้าพิท (แผล่บๆๆๆ ) ฮ่าๆๆๆ
    รูปไปเกาะซ้าง รีบเอามาลงด่วน อย่าให้มีน้ำโห
  • เฮียข่าวว่ามีคนเอาไปอัดไอ้แปะซะด้วยหรือ กล้ามมันขึ้นไหมครับ
    ขอรายงานผมด้วย ฮิ้วๆๆๆ
  • อ้าวเวรแล้วตู.... หลงคิดว่าหมากล้ามใหญ่หรือไม่ใหญ่อยู่ที่ พ่อพันธ์ แม่พันธุ์ ที่แท้เค้ามีอาหารเสริมให้กินนี่เอง