ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สตั้น KSR พิดโลก ม้อ ต้ม ลาบ ก้อย
  • ล่า มี วันไหน ยังไง จัดสถานที่เลยนะ คนเยอะ แน่นๆ จะเอาให้ดังเลย อิอิอิอ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0313.jpg 49K
    0000000.jpg 113K
  • งง ครับ ทำอาไรกันนะ
  • ขี้เผือกอะรัยพวกมึง
  • :o018:คุณ ผี ตัวบนพูดถูก ทำไรกันอายเขาเดอไม่เหงมีไรเลย ไอ้เราก็คน พิด,โลก ยัง งงเลย:o018:
  • :o008::o008::o008::o008::o008::o008::o008::o008::o008::o008::o008::o008::o008::o008:
  • เป็นชมรม ของเพื่อนน่ะครับ:o001:
    เขาชอบขี่ KSR แบบผาดโผน ยกล้อ ยกตูด ยืนบนเบาะ:o049: นั่งข้างรถ ปล่อยมือเเบบเเผลงๆน่ะครับ:
    เขานัดกันเล่นประจำ ก็เหมือนกับพวกเราที่ชอบพิทบลูก็จัดมิทติ้งงัยครับ
    ความหมายของเขาคือ ถ้ามีมิทติ้งเขาจะเอาพวกมาเรียกคนดูด้วย จะได้ไม่แคบมีแต่หมา:o059:
    แล้วเพื่อนผมเขาก็เลี้ยงพิท ด้วยครับ
    รู้จักคนอื่น ที่เขาชอบอะไรต่างจากเราบ้างก็ดีนะครับ ทุกท่าน
    โลกของเราจะได้ไม่แคบ:o059:
  • ตาบอยจำเพื่อนผมไม่ได้หรา จ๊ะ:o037:..ที่เขาจะเอาหมามันทับกับแฟทบอย ของพี่บาสไงพี่
    งานมิทติ้งที่เราจัดเขาก็มา:o053:
  • เห็นด้วยครับ KSR ก็เป็นกิจกรรม กีฬา งานอดิเรกอีกอย่างนึง
    ผมมันแก่ เกินเล่นแล้ว 555 แต่ชอบครับ ตั๊น ๆ ๆ ๆ
  • เออ..เออ..จำได้ล่ะ ปีที่แล้วเคยมาโชว์งานไบค์ที่ตะพานหิน

แต่ไม่รู้ว่ามีใครเป็นใคร พอดีพี่มัวมองแต่น้องๆที่ซ้อนท้ายมา...!!!:021::021::021:!!!
  • ไม่ค่อยเท่าไรเลยนะพี่เติ้ลลลลลล:o037:
  • ยัง งี่ มันต้อง โดน อูบุนตู้ จนกว่าจะตาย ย้ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • น้องๆๆนี้ใช่ลูกน้องไอ้แปะรึปล่าว.......ท่าใช่พี่ก้ขอบายนะ....ไม่มีไรเป็นส่วนตัวหลอกแต่ไม่อยากเสวณาด้วย....พี่เป็นคนเรียนน้อยแล้วก็ไม่เก่ง
    แต่ไม่เคยดูถูกใครแล้วก็ไม่เคยว่าใครเสียๆๆหายๆๆนะคับ....ต้องขอโทษมานะโอกาศนี้ด้วยนะคับ
  • ปล.น้องชายพี่ก็เล่น สตั้น KSR ไอ้มืด กับ ไอ้ดุก ไอ้แบง นะ
  • เคยหัดเล่นสตั๊นท์อยู่ค่ะ 5555 แต่เล่นได้ท่าเดียวเอง
  • มาถึงบอร์ดนี่เลยเหรอเนี้ย :011: